Kết quả 1 đến 20 của 169

Chủ đề: mong các anh chị tư vấn giúp em về nguy cơ này! QHTD có dùng bao cao su

Threaded View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    25
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi ♥NS♥ Xem bài viết
    với trường hợp của bạn thì cũng nên đi,nên đi ở đây là để ổn định tâm lý.mình cũng từng như vậy,và hầu hết mọi người dù được tư vấn ko sao nhưng vẫn đi xn để giải tỏa tâm lý,dù có đi thì cũng AT thôi
    mình cũng không biết phải sao nữa! có dùng bao cao su mà suy nghĩ đến việc cô ấy nhiễm HIV là mình k tránh khỏi lo lắng bần thần và run sợ! lúc sử dụng bcs đó rút ra tớ thấy tinh dịch bên trong! có kiểm tra qua loa 1 lần nữa! mình sợ tháo bcs không đúng cách nên sẽ dính dịch! cách tháo bao của mình như sau: tuột vành bao xuống và cuộc lại như lúc đầu tới gần đầu khất mình cầm ngay vành cuộn và kéo ra phía ngoài dương vật! nếu mà bao rách lúc quan hệ thì tinh trùng sẽ chảy ra! đằng nằy hơi tối mình không nhìn rõ sau khi rút bao ra mình dùng vòi hoa sen dội vào đầu khất! vào kiểm tra lại có cầm lên vẫn thấy tinh dịch bên trong và giọt nước đục trắng ở đầu bao mình lấy 2 ngón tay xoa xoa thì không thấy nhớt như tinh dịch! đó là những gì hiện trong đầu mình và thêm sợ rách bao mà không biết! mình ở tận Nha Trang! hic viện pasteur ngoài này chỉ có ghi xét nghiệm anti HIV không biết là loại gì? mình định 4 tuần vào sg nhưng thể trạng hồi giờ kém sợ rằng chưa đủ thời gian cho chính xác, nên định sau 6 tuần sẽ vô! nhưng thời gian càng dài mình cảm thấy rất sợ! cảm thấy có lỗi với ba của mình! mọi hy vọng ba đều đặt lên mình vậy mà chỉ 1 cái ham muốn nhất thời đã làm ra như thế này! tháng 3 ơi qua nhanh đi!
    Lần sửa cuối bởi lamloicuocdoi, ngày 21-02-2014 lúc 22:41.

Thông tin về chủ đề này