Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 150

Chủ đề: Oral sex và Pep.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    9

Oral sex và Pep.

Chào mọi người, em muốn xin anh chị em tư vấn cho 1 chuyên. Hiện tai em đang rất lo lắng, hôm qua em có đi massa và được gmd os, ngoài ra em không làm gì hết. Em cũng đọc nhiều bài trên diễn dàn nhưng vẫn muốn hỏi thêm các anh, chị để phần nào giải tỏa được stress. DV của em khi os thì bình thường không mưng mủ gì hết, còn miệng của cô gái kia thì em không để ý thấy gì, chỉ biết khi đang os thì có đấy khạc vs nhổ khoảng 2 lần :(, không biết có phải dính máu từ miệng không, lo quá các anh chị ah :(.

Em đọc trên diễn đàn thì thấy khả năng lây nhiễm H qua OS là rất thấp nhưng vẫn có khả năng có :(. Em có nên dùng PEP cho chắc chắn không ah, từ khi os đến bây h là khoảng 20 tiếng. Nếu dùng PEP thì nên dùng loai gì và mua ở đâu được ah, tác dụng phụ có mạnh lắm không vì hiện tại em cũng đang đi làm :(.

Em rất hối hận sau ngày hôm qua, dằn vặt nặng nề với bản thân và gia đình, nếu may mắn qua được lần này thì em sẽ không bao h đi massa nữa.

Rất mong nhận được giải đáp từ các anh chị, mặc dù em biết xác xuất thấp nhưng vẫn rất lo ah. Em cảm ơn các anh chị nhiều.
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi sailam9893 Xem bài viết
    Chào mọi người, em muốn xin anh chị em tư vấn cho 1 chuyên. Hiện tai em đang rất lo lắng, hôm qua em có đi massa và được gmd os, ngoài ra em không làm gì hết. Em cũng đọc nhiều bài trên diễn dàn nhưng vẫn muốn hỏi thêm các anh, chị để phần nào giải tỏa được stress. DV của em khi os thì bình thường không mưng mủ gì hết, còn miệng của cô gái kia thì em không để ý thấy gì, chỉ biết khi đang os thì có đấy khạc vs nhổ khoảng 2 lần :(, không biết có phải dính máu từ miệng không, lo quá các anh chị ah :(.

Em đọc trên diễn đàn thì thấy khả năng lây nhiễm H qua OS là rất thấp nhưng vẫn có khả năng có :(. Em có nên dùng PEP cho chắc chắn không ah, từ khi os đến bây h là khoảng 20 tiếng. Nếu dùng PEP thì nên dùng loai gì và mua ở đâu được ah, tác dụng phụ có mạnh lắm không vì hiện tại em cũng đang đi làm :(.

Em rất hối hận sau ngày hôm qua, dằn vặt nặng nề với bản thân và gia đình, nếu may mắn qua được lần này thì em sẽ không bao h đi massa nữa.

Rất mong nhận được giải đáp từ các anh chị, mặc dù em biết xác xuất thấp nhưng vẫn rất lo ah. Em cảm ơn các anh chị nhiều.
    Chào Tv thanh88
    K biết songchung gọi như vậy có đúng k hỷ?
    thanh88
    hay gọi thêm một nick nữa nhé:
    Hoangmang2011

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    9
    Xin lỗi, bạn nhầm người rồi, mình không liên quan gì đến 2 cái nick kia, mình lấy danh dự ra để thề :)

Cảm ơn
    2,578
    Xin lỗi, bạn nhầm người rồi, mình không liên quan gì đến 2 cái nick kia, mình lấy danh dự ra để thề :)
    Ok, nếu bạn đã nói thế BQT cũng k chấp, vì k có gì là BQT k biết, chuyện TV tạo nhiều níck cùng IP k thể qua mắt BQT được, Bây giờ ta vào thẳng câu hỏi của bạn:
    Bạn k cần dùng PEP trong trường hợp này vì k có nguy cơ.

OS AD & DV k có nguy cơ với HIV vì nước bọt là Môi trường kiềm Enzym bất hoạt HIV, nhưng có nguy cơ với STDs: Lậu, Giang mai, Mồng Gà và gan B, XN Giang Mai và Viêm gan B sau nguy cơ 4 tuân.
    1. Trường hợp nữ os cho nam (dùng miệng ngậm dv): người nam hay người nữ có nguy cơ với H, hay cả 2 đều không có nguy cơ? => Nếu cả 2: Mồm miệng lỡ loét chảy máu viêm nhiễm và bưng mữ, DV cũng như vậy => Có nguy cơ với HIV.
    2. Trường hợp nam os cho nữ (nam dùm miệng tiếp xúc với AD, hoặc miệng có tiếp xúc với dịch AD bằng cách khac): thì ai là người có nguy co với H hay cả 2 đều không có nguy cơ. => Nếu miệng người nam viêm nhiễm, bưng mũ lở loét => Người nam có nguy cơ với HIV.
    1 + 2 ngoài nguy cơ với HIV còn có nguy cơ với các bệnh STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm gan B
    Bạn k có nguy cơ k cần thuốc phơi nhiễm, lo XN STDs sau nguy cơ 4 tuần.
    Chủ đề: Mắc giang mai, đối mặt với vô sinh

Chủ đề: Các bệnh lây qua đường tình dục.

Chủ đề: Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa

Chủ đề: Teen mang bệnh xã hội vì thích 'khám phá'

Chủ đề: Vợ mang bầu mắc lậu khắp miệng

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.
    Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    9
    Cảm ơn bạn, chắc tên chủ đề mình hơi giống, bạn có thể check IP, nếu giống mình sẵn sàng bị ban nick :).

Có 1 lần mình đọc thấy anh Tuấn bảo không hẳn là NO RISK nên vẫn khá lo :(. Mình muốn hỏi cái trường hợp số 1 ở trên, nếu như cả 2 cùng lở loét thì mới có khả năng đúng không, 1 trong 2 người mà bị lở loét cũng không sao nhỉ.

Cảm ơn bạn nhiều nhé :).

Cảm ơn
    2,578
    Cảm ơn bạn, chắc tên chủ đề mình hơi giống, bạn có thể check IP, nếu giống mình sẵn sàng bị ban nick :).

Có 1 lần mình đọc thấy anh Tuấn bảo không hẳn là NO RISK nên vẫn khá lo :(. Mình muốn hỏi cái trường hợp số 1 ở trên, nếu như cả 2 cùng lở loét thì mới có khả năng đúng không, 1 trong 2 người mà bị lở loét cũng không sao nhỉ.

Cảm ơn bạn nhiều nhé :).
    Dĩ nhiên là cùng 1 IP rùi. Chuyện này k bàn cải
    1. Trường hợp nữ os cho nam (dùng miệng ngậm dv): người nam hay người nữ có nguy cơ với H, hay cả 2 đều không có nguy cơ? => Nếu cả 2: Mồm miệng lỡ loét chảy máu viêm nhiễm và bưng mữ, DV cũng như vậy => Có nguy cơ với HIV.
    2. Trường hợp nam os cho nữ (nam dùm miệng tiếp xúc với AD, hoặc miệng có tiếp xúc với dịch AD bằng cách khac): thì ai là người có nguy co với H hay cả 2 đều không có nguy cơ. => Nếu miệng người nam viêm nhiễm, bưng mũ lở loét => Người nam có nguy cơ với HIV.
    1 + 2 ngoài nguy cơ với HIV còn có nguy cơ với các bệnh STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm gan B
    Bạn k có nguy cơ k cần thuốc phơi nhiễm, lo XN STDs sau nguy cơ 4 tuần.
    Bạn nên nhớ k phải chỉ Anh Tuấn mới nói khăng hẳn là No Risk
    Bấm vào các link này xem:
    Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, không phải dùng pep, không phải xét nghiệm. Nhưng có nguy cơ với lậu, giang mai, mồng gà, viiem gan b.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    9
    Cảm ơn chị Hà và anh songchung đã giúp em giải đáp thắc mắc. Em có đọc link của anh songchung gui, thì thấy trên thế giới vẫn có những trường hợp bị dính mặc dù là thấp, và họ cũng ko kết luận được là do os hay các hình thức khác. Em vẫn hơi lo lắng vì như cái link bên trên, biết đâu em lại là người trúng số độc đắc và giải đặc biệt :(((, hoang mang quá anh chị ah :((.

Bây h vẫn chưa đầy 72 tiếng, nếu dùng PEP thì vẫn có thể ngăn ngừa được nguy cơ dù rất bé, theo anh chị có nên không, đọc cái link anh songchung gửi em vẫn thấy lẫn lộn quá :(. Tác dụng phụ của PEP có mạnh không ah vì em vẫn đang đi làm. Với nếu em muốn xét nghiệm thì ngoài Hà Nội có những địa chỉ nào uy tín vậy các anh chị :)

(Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    147
    Các anh chị đã chia sẽ với bạn là ko có nguy cơ với H... nên ko cần phải dùng PEP...
    Còn việc bạn mún dùng PEP thì đó là do bạn...
    Bạn có thể đến 21 trung liệt hoặc 50c hàng bài...

10. Những thành viên đã cảm ơn trungan1987 cho bài viết này:

Thành Viên Chính Thức tôi ơi đừng tuyệt vọng's Avatar
    Cảm ơn
    5,142
    Cảm ơn chị Hà và anh songchung đã giúp em giải đáp thắc mắc. Em có đọc link của anh songchung gui, thì thấy trên thế giới vẫn có những trường hợp bị dính mặc dù là thấp, và họ cũng ko kết luận được là do os hay các hình thức khác. Em vẫn hơi lo lắng vì như cái link bên trên, biết đâu em lại là người trúng số độc đắc và giải đặc biệt :(((, hoang mang quá anh chị ah :((.

Bây h vẫn chưa đầy 72 tiếng, nếu dùng PEP thì vẫn có thể ngăn ngừa được nguy cơ dù rất bé, theo anh chị có nên không, đọc cái link anh songchung gửi em vẫn thấy lẫn lộn quá :(. Tác dụng phụ của PEP có mạnh không ah vì em vẫn đang đi làm. Với nếu em muốn xét nghiệm thì ngoài Hà Nội có những địa chỉ nào uy tín vậy các anh chị :)
    yên tâm đi bạn
    bạn không có nguy cơ nên không cần phải dùng pep...

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664

Yên tâm đi, không phải dùng pep, không phải xét nghiệm HIV.

13. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Cảm ơn
    5,142
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Yên tâm đi, không phải dùng pep, không phải xét nghiệm HIV.
    mọi người đã tư vấn như vậy rồi
    bạn đủ yên tâm chưa?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    9
    Em vẫn lo quá các anh chị ah, đêm em không ngủ được, chỉ vì trót dại 1 lần mà giờ stress nặng quá :(. Em muốn hỏi nếu hồi bé tiềm viêm gan B thì có miễn dịch được với virus viêm gan B không ạ, em tiêm viên gan B của nội.

Nếu os mà gmd không bị lở miệng hay chảy máu thì xác xuất bằng 0 đúng không các anh chị :((. Bây giờ vẫn chưa hết 72 tiếng, hay em cứ dùng PEP cho an tâm nhỉ, có phản ứng phụ nặng nề gì không ah :(. Em lo lắm, DV của em thì không thấy trầy xát gì, nhưng mà em sợ lúc đấy nhỡ có chảy máu nhưng gmd dùng khăn lau đi thì mình cũng không biết được :(.

Thật sự là em rất bổi rối mặc dù em biết xác xuất là 1/10000 :(, nhưng tức là vẫn có khả năng, hay dùng PEP cho an tâm các anh chị :((. Càng đọc nhiều diễn đàn em càng loạn ah, sau 1 tháng là có thể đi xét nghiệm H được không ạ, nếu ở Hà Nội thì nên chọn cơ sở y tế nào cho an tâm, Vimec có ổn không ah, vì em thấy chất lượng ở đấy khá tốt/

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    26

Một câu duy nhất: Bạn, không cần dùng PEP, không cần X/N HIV!

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926

Những gì bạn kể không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm.Bạn tìm hiểu thêm trên diễn đàn có rất nhiều câu hỏi tương tự như bạn được trả lời.

18. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Cảm ơn
    5,142
    Em vẫn lo quá các anh chị ah, đêm em không ngủ được, chỉ vì trót dại 1 lần mà giờ stress nặng quá :(. Em muốn hỏi nếu hồi bé tiềm viêm gan B thì có miễn dịch được với virus viêm gan B không ạ, em tiêm viên gan B của nội.

Nếu os mà gmd không bị lở miệng hay chảy máu thì xác xuất bằng 0 đúng không các anh chị :((. Bây giờ vẫn chưa hết 72 tiếng, hay em cứ dùng PEP cho an tâm nhỉ, có phản ứng phụ nặng nề gì không ah :(. Em lo lắm, DV của em thì không thấy trầy xát gì, nhưng mà em sợ lúc đấy nhỡ có chảy máu nhưng gmd dùng khăn lau đi thì mình cũng không biết được :(.

Thật sự là em rất bổi rối mặc dù em biết xác xuất là 1/10000 :(, nhưng tức là vẫn có khả năng, hay dùng PEP cho an tâm các anh chị :((. Càng đọc nhiều diễn đàn em càng loạn ah, sau 1 tháng là có thể đi xét nghiệm H được không ạ, nếu ở Hà Nội thì nên chọn cơ sở y tế nào cho an tâm, Vimec có ổn không ah, vì em thấy chất lượng ở đấy khá tốt/
    bạn tiêm ngừa rồi nên sẽ an toàn với viêm gan b
    bạn không có nguy cơ nên không cần dùng pep bạn à
    dùng pep rất là hại gan đấy bạn
    nếu lo lắng thì 1 tháng bạn đi xét nghiệm combo giải tỏa cũng được
    nếu vimec có test combo thì ok
    bạn có os nên cần xét nghiệm các bệnh STDs luôn...

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    9
    Cảm ơn các anh chị rất nhiều, em sẽ quyết không uống viên PEP nào, em đặt hết niềm tin vào mọi người, dù sự thật là em vẫn còn rất sợ vì em thường rất không may mắn :(((((((((((.

Các bệnh giang mai, viêm gan,.... nếu phát hiện sớm thì đều có thể trị khỏi đúng không ah. Mấy hôm nay nghe đến H là em sợ nổi cả da gà. Sau lần này em chừa luôn và sẽ sống tốt hơn :((

Thành Viên Gắn Bó van123hp's Avatar
    Cảm ơn
    153
    hào mọi người, em muốn xin anh chị em tư vấn cho 1 chuyên. Hiện tai em đang rất lo lắng, hôm qua em có đi massa và được gmd os, ngoài ra em không làm gì hết. Em cũng đọc nhiều bài trên diễn dàn nhưng vẫn muốn hỏi thêm các anh, chị để phần nào giải tỏa được stress. DV của em khi os thì bình thường không mưng mủ gì hết, còn miệng của cô gái kia thì em không để ý thấy gì, chỉ biết khi đang os thì có đấy khạc vs nhổ khoảng 2 lần :(, không biết có phải dính máu từ miệng không, lo quá các anh chị ah :(.

Em đọc trên diễn đàn thì thấy khả năng lây nhiễm H qua OS là rất thấp nhưng vẫn có khả năng có :(.Em có nên dùng PEP cho chắc chắn không ah, từ khi os đến bây h là khoảng 20 tiếng. Nếu dùng PEP thì nên dùng loai gì và mua ở đâu được ah, tác dụng phụ có mạnh lắm không vì hiện tại em cũng đang đi làm :(.

Cảm ơn các anh chị rất nhiều, em sẽ quyết không uống viên PEP nào, em đặt hết niềm tin vào mọi người, dù sự thật là em vẫn còn rất sợ vì em thường rất không may mắn :(((((((((((.

Các bệnh giang mai, viêm gan,.... nếu phát hiện sớm thì đều có thể trị khỏi đúng không ah. Mấy hôm nay nghe đến H là em sợ nổi cả da gà. Sau lần này em chừa luôn và sẽ sống tốt hơn :((
    Trường hợp của bạn không phải là may mắn hay đen đủi. Tất cả đều đã được khoa học chứng minh

Cảm ơn
    2,578

Bấm vào đây xem:
    Chủ đề: Dấu hiệu STDS !!!! Cho e hỏi

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664

Bạn yên tâm bạn không có nguy cơ với HIV. Còn các bệnh tình dục khác đề có hướng điều trị.

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này