Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Em là người thế giới thứ ba

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Em là người thế giới thứ ba

Em chào anh Tuấn và mấy anh trên diễn đàn hiv.
    Em ở Thành Phố Hồ Chí Minh quận 8 .Em là gay năm nay em 17 tuổi.Cách đây 1 tuần em có quen một anh trên mạng cho người đồng tính.Sau mấy lần uống nước em và anh ấy có quan hệ với nhau.Anh ấy có ngậm dương vật em và em cũng có ngâm lại sao đó anh ấy bảo anh ấy sẽ ngậm dương vật em va em hãy xuất tinh vào miệng anh ấy xong thì em dùng tay thủ dâm cho anh ấy xuất tinh.Lần thứ hai là trưa nay tụi em cũng ngâm dương vật của nhau và em cũng xuất tinh vào miêng anh ấy.
    Tới lúc về em vô tình đọc một tin tức về hiv nhớ lại em sợ quá mà cũng không bít quan hê như vậy có bị hiv hay không.Em gửi bài mong mấy anh cho em lời giải đáp.

ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi zenzen Xem bài viết
    Em chào anh Tuấn và mấy anh trên diễn đàn hiv.
    Em ở Thành Phố Hồ Chí Minh quận 8 .Em là gay năm nay em 17 tuổi.Cách đây 1 tuần em có quen một anh trên mạng cho người đồng tính.Sau mấy lần uống nước em và anh ấy có quan hệ với nhau.Anh ấy có ngậm dương vật em và em cũng có ngâm lại sao đó anh ấy bảo anh ấy sẽ ngậm dương vật em va em hãy xuất tinh vào miệng anh ấy xong thì em dùng tay thủ dâm cho anh ấy xuất tinh.Lần thứ hai là trưa nay tụi em cũng ngâm dương vật của nhau và em cũng xuất tinh vào miêng anh ấy.
    Tới lúc về em vô tình đọc một tin tức về hiv nhớ lại em sợ quá mà cũng không bít quan hê như vậy có bị hiv hay không.Em gửi bài mong mấy anh cho em lời giải đáp.
    Những gì bạn kể chỉ có những hành vi như vậy thôi,thì không có nguy cơ.Nhưng bạn cần tìm hiểu thêm về đường lây nhiễm HIV khi quan hệ đồng giới.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em chỉ mới có một lần vậy hà.Nhưng em cũng không dám làm j hơn.Anh Tuấn sau này nếu có quan hệ hâu môn thì mình dùng bao cao su thì sẽ không sao phải không anh

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    2 ông gay ngậm của nhau , con zai bt nghe cũng kinh nhể. hành vi ngậm của nhau như thế ko sao cả, ko có nguy cơ yên tâm đê

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi zenzen Xem bài viết
    Em chỉ mới có một lần vậy hà.Nhưng em cũng không dám làm j hơn.Anh Tuấn sau này nếu có quan hệ hâu môn thì mình dùng bao cao su thì sẽ không sao phải không anh
    Tình dục an toàn là gì?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi chưa hiểu rõ về bạn tình.

Thành Viên Mới hoanggiangst88's Avatar
    Cảm ơn
    11
    Trích dẫn Gửi bởi fan2013 Xem bài viết
    2 ông gay ngậm của nhau , con zai bt nghe cũng kinh nhể. hành vi ngậm của nhau như thế ko sao cả, ko có nguy cơ yên tâm đê
    Kinh là khinh thế nào ông anh nhể kaka.
    P/s: em yên tâm hình vi oran sex không có nguy cơ lây nhiểm hiv. Nếu em muốn quan hệ anal sex thì nhớ dùng bao và gel bôi trơn nhé !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    dạ em chân thành cám ơn anh Tuấn và mọi người giúp em hiểu hơn về quan hê tình dục

Thông tin về chủ đề này