Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 23

Chủ đề: Liệu em có bị nhiễm HIV không???

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Liệu em có bị nhiễm HIV không???

Cho em hỏi, cách đây hơn 2 tuần em có quan hệ với 1 cô gái lạ(không phải gái mại dâm), em có sử dụng bao cao su, sau khi quan hệ em có cẩn thận kiểm tra lại bcs thì nó hoàn toàn lành lặn không bị rách.Có điều nữa hôm đó quan hệ nhưng em lại không xuất tinh nữa.
    Cách đây 1 tuần thì em có bị cúm nhẹ, sốt nhẹ, sổ mũi…nhưng uống thuốc 2 ngày thì bình thường, em nghĩ vì trước đó mình có bị dính trời mưa nên như vậy là bình thường.Đến tuần này thì ở lưng em lại xuất hiện mấy nốt chấm đỏ, tầm 7-8 nốt gì đấy.Nó chỉ hơi gây ngứa thôi, không đến mức phải gãi và em thấy nó không có dấu hiệu phát triển thêm.
    Em biết sử dụng bcs thì khả năng lây nhiễm hiv là không cao, tuy nhiên trong quá trình quan hệ em sợ bcs nó bị tuột xuống 1 phần mà mình không biết.
    Hiên tại em đang rất lo lắng, sợ hãi, dằn vặt…mong các anh ch​ị tư vấn cho em liệu khả năng nhiễm hiv của em!!

ads

Thành viên chính thức
    Cảm ơn
    10
    Trích dẫn Gửi bởi fifa.pro.liv Xem bài viết
    Cho em hỏi, cách đây hơn 2 tuần em có quan hệ với 1 cô gái lạ(không phải gái mại dâm), em có sử dụng bao cao su, sau khi quan hệ em có cẩn thận kiểm tra lại bcs thì nó hoàn toàn lành lặn không bị rách.Có điều nữa hôm đó quan hệ nhưng em lại không xuất tinh nữa.
    Cách đây 1 tuần thì em có bị cúm nhẹ, sốt nhẹ, sổ mũi…nhưng uống thuốc 2 ngày thì bình thường, em nghĩ vì trước đó mình có bị dính trời mưa nên như vậy là bình thường.Đến tuần này thì ở lưng em lại xuất hiện mấy nốt chấm đỏ, tầm 7-8 nốt gì đấy.Nó chỉ hơi gây ngứa thôi, không đến mức phải gãi và em thấy nó không có dấu hiệu phát triển thêm.
    Em biết sử dụng bcs thì khả năng lây nhiễm hiv là không cao, tuy nhiên trong quá trình quan hệ em sợ bcs nó bị tuột xuống 1 phần mà mình không biết.
    Hiên tại em đang rất lo lắng, sợ hãi, dằn vặt…mong các anh ch​ị tư vấn cho em liệu khả năng nhiễm hiv của em!!
    Sao kém thế QH mà ko lên ĐỈNH sao SƯỚNG hoho dỡn xíu . Tình dục của bạn là tình dục an toàn . Bao ko rách ko tuột ( tuột là lòi DV ra mà vẫn quan hệ ) . Cho nên hãy trở lại w cuộc sống bình thường . Ko cấm bạn QHTD nhưng vẫn phải có condom w người lạ nhé . GLUCK .

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    E phải khẳng địng rách là rách mà tuột là tuột, không có chuyện nữa vời. BCS giúp an toàn k lâyu nhiễm HIV. không có chuyện thủng li ti. khi xuất xượng thì BCS đã được kiển tra sản phẩm chất lượng và đóng gói. còn chuyện em cúm thì đó là do khi hậu thời tiết. Đã quan hệ an toàn thì không có chuyện nhiễm HIV

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi joolee91 Xem bài viết
    Sao kém thế QH mà ko lên ĐỈNH sao SƯỚNG hoho dỡn xíu . Tình dục của bạn là tình dục an toàn . Bao ko rách ko tuột ( tuột là lòi DV ra mà vẫn quan hệ ) . Cho nên hãy trở lại w cuộc sống bình thường . Ko cấm bạn QHTD nhưng vẫn phải có condom w người lạ nhé . GLUCK .
    Vì em chưa quan hệ nhiều nên gần như không có nhiều kinh nghiệm, em chắc chắn lúc đó bcs không bị tuột ra khỏi DV nhưng có điều em sợ trong quá trình quan hệ nó không còn ở vị trí ban đầu thôi ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Vì em chưa quan hệ nhiều nên gần như không có nhiều kinh nghiệm, em chắc chắn lúc đó bcs không bị tuột ra khỏi DV nhưng có điều em sợ trong quá trình quan hệ nó không còn ở vị trí ban đầu thôi ạ.
    Nếu bao cao su không bị tuột thì không sao bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Nếu bao cao su không bị tuột thì không sao bạn.
    Nếu bỏ qua vấn đề BCS, còn vấn đề về dấu hiệu thì sao hả a???ban đầu người ta thường có dấu hiệu nào hả anh???

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Nếu bỏ qua vấn đề BCS, còn vấn đề về dấu hiệu thì sao hả a???ban đầu người ta thường có dấu hiệu nào hả anh???
    Bạn ko có nguy cơ thì dấu hiệu đâu ra. Yên tâm đi.
    những gì bạn kể chỉ là bệnh thông thường thôi.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    HIV ko có dấu hiệu đặc thù nào cả. Các triệu chứng trên của bạn có thể do thời tiết.
    Bạn QHTD có dùng BCS và BCS ko bị rách, bị tuột là bạn an toàn với HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    HIV ko có dấu hiệu đặc thù nào cả. Các triệu chứng trên của bạn có thể do thời tiết.
    Bạn QHTD có dùng BCS và BCS ko bị rách, bị tuột là bạn an toàn với HIV.
    chị ơi chị cho em hỏi là em có nguy cơ vào ngày 17/8 thì em có thể đi xét nghiệm sớm nhất vào thời gian nào ạ, em nghe ns là có phương pháp xét nghiệm sau 1 tháng hả chị?Vậy em ở hà nội thì đi xét nghiệm ở cơ sở nào là uy tín ạ???Vs phương pháp xét nghiệm này có yêu cầu gì không hả chị????chị giúp em nha, h em đang rất lo lắng...huhuu

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    chị ơi chị cho em hỏi là em có nguy cơ vào ngày 17/8 thì em có thể đi xét nghiệm sớm nhất vào thời gian nào ạ, em nghe ns là có phương pháp xét nghiệm sau 1 tháng hả chị?Vậy em ở hà nội thì đi xét nghiệm ở cơ sở nào là uy tín ạ???Vs phương pháp xét nghiệm này có yêu cầu gì không hả chị????chị giúp em nha, h em đang rất lo lắng...huhuu
    Trường hợp của bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV nên không cần thiết xn. Nhưng nếu lo lắng quá bạn có thể xn combo sau 4 tuần tính từ khi có nguy cơ để giải toả tâm lý. Ở Hà Nội có rất nhiều nơi xn bạn có thể đến 21 Trung Liệt.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

xin một lời khuyên

em có qh không an toàn vớj một cô gáj từ hum 13/8.em có gửj bàj lên diễn đàn rùj mà mấy hum em k vao đc nên k thấy bàj mình đâu.hơn một tuần nay em lien tuc bi tiêu chảy đau cơ,đau khớp.chán ăn,buồn nôn,đau bụng.cúm,thjnh thoảng có sốt.và đăc bjệt là em co bj dau dây thần kinh ngoạj biên đau từ bả vaj tráj lên cổ.đau liên tục.ngoàj ra cơ thể em thjnh thoảng còn bj nổj ban đỏ,rất ngứa.anh tuấn và anh chj ơj có phảj em bị nhjễm h rùj không em lo lắng qúa em nhjều trjệu chứng và dấu hjệu quá.em phảj làm gj khj bj nhjểm hả anh chj.gđ em chắc chết mất.một phút bồng bột mà haj bản thân.hốj hận thj đã muôn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi kyucbuon190 Xem bài viết
    em có qh không an toàn vớj một cô gáj từ hum 13/8.em có gửj bàj lên diễn đàn rùj mà mấy hum em k vao đc nên k thấy bàj mình đâu.hơn một tuần nay em lien tuc bi tiêu chảy đau cơ,đau khớp.chán ăn,buồn nôn,đau bụng.cúm,thjnh thoảng có sốt.và đăc bjệt là em co bj dau dây thần kinh ngoạj biên đau từ bả vaj tráj lên cổ.đau liên tục.ngoàj ra cơ thể em thjnh thoảng còn bj nổj ban đỏ,rất ngứa.anh tuấn và anh chj ơj có phảj em bị nhjễm h rùj không em lo lắng qúa em nhjều trjệu chứng và dấu hjệu quá.em phảj làm gj khj bj nhjểm hả anh chj.gđ em chắc chết mất.một phút bồng bột mà haj bản thân.hốj hận thj đã muôn.
    Mình cũng như bạn, hiện tại đang rất lo lắng...bạn định hôm nào đi xét nghiệm???

Thành Viên Chính Thức chacemchetwa's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Trích dẫn Gửi bởi kyucbuon190 Xem bài viết
    Bạn nên chờ 3 tháng sau nguy cơ để xn. Các dấu hiệu chưa chắc đã nhiễm. Các bệnh # lây qua bạn khi qhtd k an toàn vẫn có các triệu chứng trên. Hãy can đảm chờ xn .Chúc bạn AT.
    Lần sửa cuối bởi Tuanmecsedec, ngày 03-09-2013 lúc 22:20.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Chị Hà, anh Tuấn ơi....em đi ngủ mà không tài nào ngủ nổi???em lo quá, h em còn nhớ ra là hình như khi hôn cô ấy em có làm cô ấy chảy máu...còn em thì cũng chẳng rõ có sao nữa không....h em sợ quá.Hum nay là ngày thứ 18 rồi anh chị ạ, em đã đi xn codom đc chưa ạ???Vs lại thể trạng của em gầy, yếu liệu áp dụng phương pháp này có hiệu quả không anh chị???chi phí thực hiện có đắt lém không ạ????

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Chị Hà, anh Tuấn ơi....em đi ngủ mà không tài nào ngủ nổi???em lo quá, h em còn nhớ ra là hình như khi hôn cô ấy em có làm cô ấy chảy máu...còn em thì cũng chẳng rõ có sao nữa không....h em sợ quá.Hum nay là ngày thứ 18 rồi anh chị ạ, em đã đi xn codom đc chưa ạ???Vs lại thể trạng của em gầy, yếu liệu áp dụng phương pháp này có hiệu quả không anh chị???chi phí thực hiện có đắt lém không ạ????
    Do bạn lo lắng thôi.Bạn không nhất thiết phải mất tiền với phương pháp xét nghiệm này.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Do bạn lo lắng thôi.Bạn không nhất thiết phải mất tiền với phương pháp xét nghiệm này.
    Vâng,em cảm ơn anh.Nhưng chắc để cởi bỏ cái này thì chắc em phải đi xét nghiệm thôi.Anh cho em hỏi là xn bằng pp codom thì nhất thiết phải sau 28 ngày sau nguy cơ hay sớm hơn 1 vài ngày cũng đc hả a???điều nữa là thể trạng gầy yếu của em có ảnh hưởng tới kp xn bằng pp codom k a???

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    t cũng bị như bạn, triệu chứng hết, đang lo, mọi thứ như sắp sụp đổ, hôm t3 đi xn, nhưng đến muộn, thế là ngày mai mới có kq, 300k bạn à

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi HD_77 Xem bài viết
    t cũng bị như bạn, triệu chứng hết, đang lo, mọi thứ như sắp sụp đổ, hôm t3 đi xn, nhưng đến muộn, thế là ngày mai mới có kq, 300k bạn à
    Bạn bị những chiệu trứng gì???ns mình nghe vs???Bạn đi xn ở ngày thứ bao nhiêu???có kết quả thì thông báo lại mình biết với nhé?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    mình bị nổi mấy nốt sau vai, tầm 7 ngày, ngứa ngứa, rồi nổi mấy nốt hồng hồng ở đùi, đi ngoài, mỏi tay, nổi hạch ở bẹn.hjc

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi HD_77 Xem bài viết
    mình bị nổi mấy nốt sau vai, tầm 7 ngày, ngứa ngứa, rồi nổi mấy nốt hồng hồng ở đùi, đi ngoài, mỏi tay, nổi hạch ở bẹn.hjc
    Bạn có kết quả chưa???Mình đang lo quá..

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này