Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: BQT tư vấn cho em

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

BQT tư vấn cho em

th1: hôm trước gần nhà em có cái kim tiêm. hôm sau đi chơi vô tình em đạp phải cái kim tiêm đó. Nó găm vào chân em ạ. Kim tiêm tính từ lúc nhìn thấy đến lúc em đạp phải là được gần 1 ngày rồi ạ. như thế có nguy cơ không ạ?
    th2: em có ở cùng 1 anh. hôm đó em ý có xuất tinh vào cái quần sịp. xong anh ý treo trong nhà tắm. lúc sau em vào tắm. có treo quần sịp của em vào cái quần của anh ý. Bẹn em lại có vết thương chảy máu. sau đó em có mặc quần của em thì có nguy cơ không ạ? thời gian tiếp xúc khá ngắn
    Các ae tư vấn giúp em 2 trường hợp trên có nguy cơ không ạ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi thanhtranh Xem bài viết
    th1: hôm trước gần nhà em có cái kim tiêm. hôm sau đi chơi vô tình em đạp phải cái kim tiêm đó. Nó găm vào chân em ạ. Kim tiêm tính từ lúc nhìn thấy đến lúc em đạp phải là được gần 1 ngày rồi ạ. như thế có nguy cơ không ạ?
    th2: em có ở cùng 1 anh. hôm đó em ý có xuất tinh vào cái quần sịp. xong anh ý treo trong nhà tắm. lúc sau em vào tắm. có treo quần sịp của em vào cái quần của anh ý. Bẹn em lại có vết thương chảy máu. sau đó em có mặc quần của em thì có nguy cơ không ạ? thời gian tiếp xúc khá ngắn
    Các ae tư vấn giúp em 2 trường hợp trên có nguy cơ không ạ?

Hai trường hợp bạn kể trên hoàn toàn không có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này