Mình là một gay kín (bottom ).
Vừa qua mình có quen một người anh, đúng theo tiêu chuẩn của mình, ngoại hình,body, tính tình, hoàn cảnh này nọ...Anh ấy là NVVP, 33t. Và tất nhiên đàn ông con trai ai cũng có nhu cầu, mình và anh ấy vừa quan hệ được một lần. Anh ấy có dùng 2 bao cao su ( luân phiên, và bao không rách, nếu có rách mình đã cảm nhận được tinh dịch chảy ra, và anh có xuất tinh 1 lần trong bao ) và có sử dụng gel KY( quan hệ cửa sau, tất nhiên hậu môn của mình có xây xát chút ít ), cũng có quan hệ qua đường miệng ( không bao nhưng anh không xuất tinh trong miệng,mình chỉ blowjob vài cái).
Cho mình hỏi, nếu vậy mình có nguy cơ nhiễm bệnh không? Mình nghe nói bao cao su không bảo vệ đc 100% và gel KY cũng giúp làm giảm nguy cơ. Còn miệng mình thì không có vết thương gì đáng kể, anh ta cũng không xuất bên trong, nếu có họa may chỉ là nước nhờn dương vật , và anh đều vệ sinh rất kỹ trước khi quan hệ và dương vật của anh rất sạch sẽ và không có dấu hiệu bệnh sinh dục gì.

Mình rất lo lắng và đã đến trung tâm chân trời mới. Các anh chị, cô chú nhân viên ở đó cho mình biết là mình hầu như không có nguy cơ bị nhiễm, một số cô chú bảo đảm là không nhiễm và khuyên mình nên sống vui vẻ và thoải mái, không cần xét nghiệm, nếu muốn yên tâm thì sau 3 tháng làm 1 lần...

Mình lo lắng lắm, không biết nên làm sao, mong được hồi âm...