hôm 31/12 đi nhậu cùng công ty xong về còn đi nhậu cùng bạn bè. vì say quá tụi bạn nó rủ nên e trót lỡ đi mát xa và có quan hệ vs gmd. đây là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng của e. e sợ quá các bác à. lúc đầu vô gmd có dùng miệng kích thích dv cho e 1 lúc không có bcs. sau đó cô ấy đeo bcs vào cho e và quan hệ. đến lúc quan hệ xong bao vẫn còn nguyên cô ấy dùng tay rút bcs ra cho e bên trong vẫn còn tt. giờ e lo lắng quá. e bị bệnh trĩ. các bác có thể cho e biết e có nguy cơ mắc những bệnh nào ko. và sau thời gian bao lâu và biểu hiện nó như thế nào. có cách nào xét nghiệm hay làm gì đó để mình biết mình an toàn không lây bất cứ 1 bệnh nào từ gmd ko. chứ e lo quá ko còn tâm trí để làm gì cả. mong các bác giúp đỡ. e trừa luôn rồi. vs lại lúc về tới nhà e kiểm tra dv của e thì ko hề có bất cứ 1 vế xước hay trầy gì cả vẫn nguyên keng xà beng. không biết như thế thì tỷ lệ mắc các bệnh như lậu giang mai..... của e có cao ko và ntn. tính đến hiện tại thì khoảng 40h sau khi qh vs gmd. vẫn trong 72h. các bác giúp e vói. e xin cảm ơn!!!