Kết quả 1 đến 20 của 24

Chủ đề: Quan hệ khoảng 10 nhịp thì có bị H k ạ

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Exclamation Quan hệ khoảng 10 nhịp thì có bị H k ạ

Chào các anh quản trị.
    Hôm nay e có đi với gmd lúc đầu thì e có sử dụng bao, nhưng do có bia nên không xuất tinh được nên gái md tháo bao ra và làm trần khoảng 10-15 nhịp thì e xuất tinh ra, em xuất tinh ra ngoài, dv cũng k bị trầy gì cả. Em có đọc được trên mạng :" Về mặt lý thuyết, chỉ khi nào có sự tiếp xúc trực tiếp với máu và các dịch tiết của cơ thể người có HIV thì mới có nguy cơ lây nhiễm. Chẳng hạn, khi bị máu, chất dịch cơ thể của người có HIV bắn vào các vùng da tổn thương (chàm, bỏng, vết loét, xây xước từ trước) hoặc niêm mạc (mắt, mũi, họng...)." Vậy trường hợp của e có bị H không ạ.

Em cũng nghi ngờ gmd vì không hiểu sao lại gan dám qhe không bao vậy thì được câu trả lời là do em có uống bia đôi chút nên không hiểu sao em lại làm vậy. Em cũng không biết gái md có ý đồ ji` hay không nên e nhắn tin thì bảo a cứ yên tâm đi e đã đi xét nghiệm vì 1 vài vấn đề cá nhân. Vì vậy e muốn nhờ các admin tư vấn giúp trường hợp của e có phải đi xét nghiệm không ạ? Và e có xem qua các bài viết là mình sẽ phải đi xét nghiệm, nếu không bị ji` thì mình vẫn phải uống thuốc PEP để chống lây nhiễm và sau đó khoảng 3-6 tháng mình vẫn phải đi xét nghiệm nữa phải không ạ.

Nhân tiện e ở TPHCM thì nên đi xét nghiệm ở bv nào ạ và thời gian khám bệnh như thế nào. Em rất cảm ơn ạ
    ads
    Lần sửa cuối bởi clayman, ngày 21-11-2017 lúc 02:40.

Thông tin về chủ đề này