Trích dẫn Gửi bởi Nguy cơ Xem bài viết
Em cám ơn a Tuấn và BQT , nay 28 tết em lo quá nên đã đi xn o hoà hảo cũng là bữa cuối làm việc. Em xn HIV combo chỉ số 0,260 âm tính , em lên gặp bs tư vấn thì bác nói yên tâm về qhtd vs gmd và bị cào xước r. Gio bs nói nguy cạo mặt bị xước thì để tháng sau quay lại xn lân nữa để khẳng định. Em thì cũng yên tâm vs 2 nguy cơ rồi. Gio chỉ còn cái cạo mặt thì em ráng đợi thêm 2 tháng nữa xn nghiệm luôn , cạo mặt thì em đã được tư vấn của BQT là không nguy cơ rôi nên em đi xét nghiệm để khẳng định lại thôi. Em mong BQT thông cảm , em vẫn tin BQT mà chỉ do em còn nghỉ lung tung nên mới đi xn thôi.

Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,vì là máu và tiền của bạn.Còn tư vấn thì ban quản trị tư vấn rõ ràng hết rồi.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì chỉ còn cách cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.