Mình và bạn trai quen nhau và ở chung 3 năm. Ngày 22/01/2018, 2 đứa có quan hệ với một bạn gay khác. Bạn trai mình chỉ oral sex, chỉ có mình quan hệ hậu môn với bạn gay kia. Sau khi quan hệ mình kiểm tra BCS ko rách ko thủng, có cho nước vào nhưng không bị xì ra. Sau đó ngày 4/2 mình và bạn trai có qhệ ko dùng bcs vì trước đây tụi mình cũng không dùng bcs, sau đó thì về quê. Bạn gay kia thông báo là bạn bị nhiễm HIV và xin lỗi mình, thấy vậy nên mình đợi sau 21 ngày và đi test hiv combo ở bv Hòa Hảo Cần Thơ, kết quả Âm tính. Qua tết mình có kêu bạn trai đi test HIV để xin việc làm, 6/3 em ấy vào Hòa hảo test HIV combo thì nhận được kết quả: kết quả trả sau, khoản tham chiếu S/co <1 "đã tham vấn" chuyển mẫu qua Pasteur xét nghiêm kiểm tra tiền sản Torch. Mình hoang mang nên chiều 6/3 cũng ghé Hòa Hảo test HIV combo và kết quả vẫn Âm tính. Hôm nay mình có kêu e ấy qua Pasteur xét nghiệm lại rồi nhưng vẫn còn lo lắm. Có khi nào dương tính giả không mọi người? Vài tháng gần đây em ấy uống rất nhiều kháng sinh, trong tết có bị cảm gần tuần và hiện đang điều trị bệnh vảy phấn hồng. Chuyện em ấy đi ngoại tình thì không có đâu vì quen 3 năm rồi nên mình rất hiểu tính.