Trước tiên em xin cảm ơn BQT đã dành thời gian tư vấn cho em , vấn đề của em như sau
Em đã từng nhiều lần qhtd với gmd , tổng cộng là khoảng 7 lần , 1lần em sử dụng bcs e tự mua còn 6 lần kia là dùng bcs của gmd , trong đó có 3 lần sau khi qh xong thì e có kiểm tra bcs thấy hok rách hok tuột và trong bao còn ít tinh trùng của em , còn 4 lần kia thì do em ỷ y nên không có kiểm tra lại bao.
Có 1 điều e chắc chắn là 7 lần thì lần nào củng đều sử dụng bao cao su , vì nếu hok có sử dụng bcs thì khi qh em nhận ra liền với em biết gmd củng không dại gì cho mình qhtd hok bao vì bản thân họ củng sợ nhiễm bệnh hoặc mang thai ngoài ý muốn , và lúc nào qh xong gmd củng làm 2 động tác đó là lấy khăn ướt để tuốt bcs và lấy 1 khăn nữa để lau dương vật cho em hoặc là đưa khăn cho em tự lau nên e tin là bcs không tuột vì nếu tuột thì lấy gì gmd tuốt bao cho e.
Nhưng khi lên đây nghe nhiều bạn than rách bcs nhiều quá nên em củng thấy lo lắng , khi tháo bao cho e gmd củng tháo rất dễ dàng mà hok thấy nói hay thông báo gì cho e biết là bao có vấn đề gì , nên e nghĩ chắc bao không có chuyện gì nhưng e vẫn lo lắng vì có tới 4 lần e không kiểm tra lại bao sau khi quan hệ , em nhớ nhất là lần cuối cùng khi qh xong rút ra thì nhìn xuống dưới thấy bcs vẫn còn ôm dương vật và trong bao có ít tinh trùng của em , gmd có tuốt bao xuống và đưa khăn cho e lau dương vật!
Vậy mấy anh cho em hỏi có khi nào bao rách mà gmd không báo cho mình hay không?
Thứ 2 giữa bcs loại tốt mắc tiền với loại rẻ tiền thì khả năng giúp phòng tránh với hiv có giống nhau hay khác nhau ạ?
Thứ 3 khi qh xong thì em không vệ sinh liền mà để cả 30p sau em mới rửa bằng nước không có sử dụng xà phòng vậy có làm tăng khả năng lây nhiễm hiv hok?
Cuối cùng em bít hok phải gmd nào củng bị nhiễm hiv nhưng e vẫn lo lắng , cho em hỏi nếu cô gái đó bị nhiễm hiv giai đoạn nào đi chăng nữa thì chỉ cần em qhtd với cô ấy mà có sử dụng bao cao su , hok cần bít hết hạn hay còn hạn , hok cần bít mắc hay rẻ , của hãng nào , hàng thật hay hàng giả , chỉ cần hok rách hok tuột thì đều an toàn 100% đúng không anh?