Lời đầu tiên em xin cảm ơn anh chị và các bạn trên diễn đàn này rất nhiều..vì em mới tham gia diễn đàn này ngày thứ 2 và em đã đọc của các bạn và anh chị tư vấn của các bạn em cũng an tâm lắm..chứ ngày đầu em vừa có nguy cơ là em tìm dc diễn đàn kia...làm em hoang mang stress nặng và khóc sưng mắt hết mấy ngày...kết quả là em phải nghỉ làm đi về quê...lần đầu cũng như lần cuối em rất hối hận ạ...vì em lỡ quan hệ với GMD bị Hiv ko đeo bao..và người đó ra máu kinh dính vào dương vật em rất nhiều...nhưng em chưa xuất tinh...em liền gọi cho bác sĩ bên diễn đàn kia tư vấn thì nói nguy cơ em cao..em uống pep trước 72h thì em sẽ có 99.99% ko bị nhiễm..rồi nói này kia làm em stress nặng lắm..nhưng khi em tham gia diễn đàn này em thấy các bạn và các anh sống thoải mái này nọ em cũng an tâm...và anh chị tư vấn rất là tốt ạ...em dùng thuốc dc 7 ngày rồi..em hi vọng mọi ng sẽ ko sao và luôn mĩm cười với cuộc sống...em xin chân thành cảm ơn anh chị và BQT diễn đàn rất nhiều...mong điều tốt đẹp sẽ đến với tất cả mọi người....Thân!!!