Ngày 29/03/18 mình có uống nhiều bia. do bạn bè rủ rê mình có đi chơi và quan hệ với GMD. Lúc mới quan hệ mình có bảo cô ấy đeo BCS cho mình nhưng là BCS của gái và mình cũng ko kiểm tra. Lúc quan hệ cô ấy có làm bằng tay cho mình( trước đó cô ấy có thụt rửa âm đạo rồi sau ra làm cho mình) lúc cho vào cũng nhấp khoảng 3-4 cái và cũng nhẹ nhàng thôi chắc là chưa đến 10s và hôm sau thấy DV mình không xây xát gì. ý thức được nguy hiểm nên mình bảo cô ấy đi ra rồi mình nghỉ luôn. lúc ấy cô ấy đeo BCS cho mình cũng ko kiểm tra nhưng lúc rút ra thì vẫn còn bcs rồi cô ấy tháo bcs rồi vứt luôn. từ ngày nguy cơ đến giờ là 5 tuần mình ko bị sốt nổi hạch hay phát ban gì cả. nhưng thấy thỉnh thoảng lại bị đau ở khớp ngón tay và khủy tay (ko đau lắm) mình vẫn ăn uống và chơi thể thao bình thường nhưng mà sau buổi đi chơi ấy mình rất sợ căng thẳng và hay uống bia rượu . mình có 1 cô vợ ngoan và 1 đứa con ngoan 1 gđ hạnh phúc. và đây cũng là lần đầu mình quan hệ với ng khác ngoài vợ. mình hỏi là trường hợp của mình xác xuất lây nhiễm có cao không??. mình sợ lắm. sợ lây cho vợ con. sợ gia đình điều tiếng. trước đây mình sống rất vui vẻ và lành mạnh. vì chút ham vui mà phải suy nghĩ như vậy. mình sợ đến già rồi. mà cho mình hỏi mình có cần làm xét nghiệm không. và phương pháp combi PT của medlatec sau 5 tuần có chính xác không tại thấy trên web của họ khuyến cáo là xét nghiệm sau 6 tuần và 12 tuần. xin mọi người trong diễn đàn tư vẫn cho mình.