Kết quả 1 đến 20 của 95

Chủ đề: masa có cho tay vào âm đạo

Hybrid View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Vâng.hi vọng là vậy chị.cũng chính vì nó mơ hồ nên em mới hỏi nhiều đến thế.thuốc thì uống có thể uống trễ so với 72h là 30 phút.quên 1 ngày.bác sĩ thì nói uống thuốc cũng không ảnh hưởng kết quả xét nghiệm.người có chuyên môn thì nói xét nghiệm hiv bây giờ phân biệt có pep hay không mà chỉ xem nguy cơ cao hay thấp,nếu combo sau pep âm tính thì yên tâm vì combo rất nhạy nếu thất bại pep thì kết quả đã khác.dù hoang mang nhưng cũng có được an ủi
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Doanhung Xem bài viết
    Vâng.hi vọng là vậy chị.cũng chính vì nó mơ hồ nên em mới hỏi nhiều đến thế.thuốc thì uống có thể uống trễ so với 72h là 30 phút.quên 1 ngày.bác sĩ thì nói uống thuốc cũng không ảnh hưởng kết quả xét nghiệm.người có chuyên môn thì nói xét nghiệm hiv bây giờ phân biệt có pep hay không mà chỉ xem nguy cơ cao hay thấp,nếu combo sau pep âm tính thì yên tâm vì combo rất nhạy nếu thất bại pep thì kết quả đã khác.dù hoang mang nhưng cũng có được an ủi
    Bạn nghe ở đâu mặc kệ bạn, nếu tin những gì BQT diễn đàn này tư vấn cho bạn thì bạn ngồi đọc lại 4 trang tư vấn này đi.

Thông tin về chủ đề này