Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Nguy cơ STDs từ Oral sex

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Nguy cơ STDs từ Oral sex

Dạ em chào anh Tuấn ,các anh chị và các bạn trên diễn đàn
    Em mong được tư vấn trong trường hợp cụ thể như sau
    Cách đây 7 tháng em có quan hệ bằng miệng (ngậm DV ) ,lúc đó người kia chưa xuất tinh và miệng em không bị trầy xước hay lỡ loét gì
    Cách đây 3 tháng em có cho một người bú ngực em ,lần này thì em không dùng miệng nữa
    Và tất cả dừng lại ở đó ,em không có quan hệ xâm nhập
    Cho Em hỏi là :
    1/ Tỷ lệ lây các bệnh như giang mai ,sùi mào gà ,viêm gan B qua đượng miệng cụ thể trong trưởng hợp của em là bao nhiêu % ,có cao lắm không ạ ?
    2/ Cách đây 2 ngày em có bị nổi một vết đỏ tròn trên thân DV ,em nhớ trước đó em rất ngứa vùng xung quanh ,em gãi thì không biết có phải làm trầy hay không ,hay là bị giang mai ? Em chỉ bị đúng một chỗ đó thôi còn trong miệng và toàn thân không bị gì hết. Chỗ đó em xối nước vào thấy rát ,kiểu như bị trầy.
    hình đây ạ : https://www.upanhtocdo.com/image/jYmnc
    https://www.upanhtocdo.com/image/jYCUW
    https://www.upanhtocdo.com/image/jYrqG
    3/Nếu giang mai lây qua Oral sex thì sẽ xuất hiện ở miệng hay là xuất hiện ở DV trước ạ ,Các săng giang mai mọc nhiều vết hay chỉ một vết duy nhất thôi ạ
    4/Lần thứ 2 em cho bú ngực ,em là người cho thì có nguy cơ gì không ạ
    Em xin cảm ơn
    ads
    Lần sửa cuối bởi hotrungthanh, ngày 28-05-2018 lúc 08:42.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi hotrungthanh Xem bài viết
    Dạ em chào anh Tuấn ,các anh chị và các bạn trên diễn đàn
    Em mong được tư vấn trong trường hợp cụ thể như sau
    Cách đây 7 tháng em có quan hệ bằng miệng (ngậm DV ) ,lúc đó người kia chưa xuất tinh và em không bị trầy xước
    Cách đây 3 tháng em có cho một người bú ngực em ,lần này thì em không dùng miệng nữa
    Và tất cả dừng lại ở đó ,em không có quan hệ xâm nhập
    Cho Em hỏi là :
    1/ Tỷ lệ lây các bệnh như giang mai ,sùi mào gà ,viêm gan B qua đượng miệng cụ thể trong trưởng hợp của em là bao nhiêu % ,có cao lắm không ạ ?
    2/ Cách đây 2 ngày em có bị nổi một vết đỏ tròn trên thân DV ,em nhớ trước đó em rất ngứa vùng xung quanh ,em gãi thì không biết có phải làm trầy hay không ,hay là bị giang mai ? Em chỉ bị đúng một chỗ đó thôi còn trong miệng và toàn thân không bị gì hết. Chỗ đó em xối nước vào thấy rát ,kiểu như bị trầy.
    3/Nếu giang mai lây qua Oral sex thì sẽ xuất hiện ở miệng hay là xuất hiện ở DV ạ ,Các săng giang mai mọc nhiều vết hay chỉ một vết duy nhất thôi ạ
    4/Lần thứ 2 em cho bú ngực ,em là người cho thì có nguy cơ gì không ạ
    Em xin cảm ơn
    1, Nguy cơ được đánh giá có hoặc không,kích dục bằng miệng thì có khả năng nguy cơ các bệnh tình dục,vì vậy chỉ có đi kiểm tra mới biết.

2,Giang mai chỉ có xét nghiệm mới biết.

3
    , Bú ngực không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này