Em chào bác sỹ và mọi người ạ, 10h tối hôm 28/4 e có quan hệ với gái masage ( lần đầu tiên trong cuộc đời em quan hệ dịch vụ kiểu này do có chút men rượu và lời kích bác của mấy đứa bạn nhậu) em có sử dụng BCS của gái matxa, quan hệ được tẦm 2,3 phút thì e sợ nên rút BCS và sử dụng chính tay của mình làm để phóng tinh ra ( tay của em ko sờ vào âm hộ của cô gái). tuy nhiên ban đầu (lúc đó tình trạng dương vật của em hơi ngứa ở cuối đầu khấc, có vết hơi đỏ ngoài da và ngưa ngứa, tuy nhiên sờ vào ko thấy xót hay máu) có quan hệ OS với tình trạng dương vật như trên. Thì liệu e có nguy cơ cao nhiễm H không ạ. Đến sâng nay 9h ngày 22/5 tức là được 23 ngày 10 tiếng e có xét nghiệm tại bv hồng ngọc ở yên ninh, hà nội bằng pp combo ab/ag có kq SO = 0,09. Vậy đến 28 ngày có cần làm lại xét nghiệm combo không ạ. Đến 28 ngày sau nguy cơ e định làm xét nghiệm viên gan B,C, Giang mai thì có được không ạ hay phải đợi đủ 31 ngày = 1 tháng ạ, mong bác sỹ và anh chị tư vấn cho em, cám ơn mọi người rất nhiều ạ