Các anh chị ơi giúp em với . Lúc nãy em không kìm được đã quan hệ với GMD , vào em có ôm ấp và hôn vú cô ấy , cô ấy cũng có hôn vú em và hôn dương vật của em cũng có oral sex cũng không lâu khoảng 1 phút , rồi sau đó cô ấy đeo bao cao su cho em và cô ấy lấy ra cái gì giống kem đánh răng trét lên bao cao su và nói đó là gel bôi trơn sau đó em cho dương vật vào nhấp vài cái thì cô ấy vùng lên vì đau hay gì đó rồi sau đó em xuất tinh rồi em cho vào nhấp vài cái nữa rồi em vào nhà vệ sinh tháo bao cao su cẩn thận và em có kiểm tra bằng cách nhìn và cho nước vào dũ dũ thì không thấy nước chảy ra và trong lúc quan hệ em thấy bao cao su vẫn cuốn tới gốc dương vật không tuột , em cũng bị yếu sinh lý nên khi quan hệ với cô ấy em chỉ quan hệ khoảng 30 giây là ra rồi . Ngoài quan hệ như vậy em không có hề chạm tay vào âm đạo hay làm gì khác . Giúp em với theo những gì em kể thì em có nguy cơ không ạ ? Với việc em dùng tay tháo bao cao su thì có sao không ạ ? Cô ấy đeo bao cao su cho em và quan hệ không thủng không rách thì có sao không ạ ? Giúp em với ? :(