Kết quả 1 đến 20 của 30

Chủ đề: xét nghiệm tại phòng khám đa khoa kết quả + . em hoang mang và sợ quá

Hybrid View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Phòng khám đa khoa ko có quyền khẳng định dương tính. Thuốc bạn uống có khả năng cho ra dương tính giả, bạn cần xét nghiệm lại bằng 3 phương pháp.
    Cho em hỏi. Lúc em lấy máu để xét nghiệm bên pasteur vẫn chưa tiểu hết màu xanh. Vì em uống thuốc chiều hôm thứ 5 thì sáng thứ 6 em lấy máu xét nghiệm bên pasteur. Vậy có ảnh hưởng giả hay gì ko ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi hoangmangkh Xem bài viết
    Cho em hỏi. Lúc em lấy máu để xét nghiệm bên pasteur vẫn chưa tiểu hết màu xanh. Vì em uống thuốc chiều hôm thứ 5 thì sáng thứ 6 em lấy máu xét nghiệm bên pasteur. Vậy có ảnh hưởng giả hay gì ko ạ.
    Cũng có thể lý do này mà cho ra phản ứng giả.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Cũng có thể lý do này mà cho ra phản ứng giả.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Dạ. Vậy nếu xét nghiệm kết quả thứ 4 này. Rồi đi xét nghiệm lại bên da liễu thì nên ko ạ. Em đang phân vân. Vì vẫn lo và chờ kết quả bên pasteur. Em mới ngừng uống 2 loại thuốc đó 1 ngày nay

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Dạ. Vậy nếu xét nghiệm kết quả thứ 4 này. Rồi đi xét nghiệm lại bên da liễu thì nên ko ạ. Em đang phân vân. Vì vẫn lo và chờ kết quả bên pasteur. Em mới ngừng uống 2 loại thuốc đó 1 ngày nay

Bạn cứ chờ kết quả bên Pastuer.Vì Pastuer là nơi khẳng định cuối cùng có nhiễm hay không.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn cứ chờ kết quả bên Pastuer.Vì Pastuer là nơi khẳng định cuối cùng có nhiễm hay không.

hjxx . em có đọc có coi lại những dấu hiệu sốt, mệt mỏi, phát ban , đau họng...... em đều có rải rác từ tháng 12 đến tháng 4 . và mấy lần đó đi xét nghiệm máu thì chỉ nghĩ thời tiết thay đổi nên em hay bị trúng gió và cảm . nhưng giờ nhìn lại phiếu xét nghiệm thì thấy chỉ số LYM giảm , hjxx, mà giảm thì mắc HIV rồi hjxx, ngày 19/1 thấy nổi ban đỏ và xét nghiệm LYM 45 %và CRB là 3.79 , ngày 21/2 LYm là 43.1% CRB là 12.05 ghi positive và HBsAG định tính posivitive nữa , ngày 19/3 xét nghiệm bên da liễu thì LYM là 37.9%, và gần đây nhất là 7/6 xét nghiệm LYM em là 28.4 % , em thấy tỷ lệ em mắc cao quá anh ơi , hjxx, chắc bị thật rồi

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    hjxx . em có đọc có coi lại những dấu hiệu sốt, mệt mỏi, phát ban , đau họng...... em đều có rải rác từ tháng 12 đến tháng 4 . và mấy lần đó đi xét nghiệm máu thì chỉ nghĩ thời tiết thay đổi nên em hay bị trúng gió và cảm . nhưng giờ nhìn lại phiếu xét nghiệm thì thấy chỉ số LYM giảm , hjxx, mà giảm thì mắc HIV rồi hjxx, ngày 19/1 thấy nổi ban đỏ và xét nghiệm LYM 45 %và CRB là 3.79 , ngày 21/2 LYm là 43.1% CRB là 12.05 ghi positive và HBsAG định tính posivitive nữa , ngày 19/3 xét nghiệm bên da liễu thì LYM là 37.9%, và gần đây nhất là 7/6 xét nghiệm LYM em là 28.4 % , em thấy tỷ lệ em mắc cao quá anh ơi , hjxx, chắc bị thật rồi
    Bạn bình tĩnh chờ kết quả bên Pasteur đi, những thứ này không nói lên điều gì đâu.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Bạn bình tĩnh chờ kết quả bên Pasteur đi, những thứ này không nói lên điều gì đâu.
    hjxxx, nhưng em thấy từ tháng 12 đến tháng 4 thì sức khỏe em cứ hết trúng gió , lại mệt mỏi, viêm họng , phát ban , tiêu chảy , có sút kg....... mà lại có qh ko an toàn , mà xét nghiệm vậy thì tỷ lệ lym giảm mỗi lần xét nghiệm thì chắc rồi ạ , hjxx, em cũng ko nghĩ chỉ lúc xét nghiệm lúc định cắt bao quy đầu bên đa khoa thì họ mới bảo dương tính với test bên họ nên em mới nghĩ lại , hjxx, chắc em chết quá , em ko muốn ba mẹ em biết , ko muốn mọi người dị nghị và cũng ko muốn sống với giai đoạn lở loét ốm nhom như xì ke, làm báo hại gia đình.

Thông tin về chủ đề này