Mong các bác, các chú, các anh, các chị tư vấn giúp em à. Chuyện của con là thế này ạ:
Con năm nay 19t và hiện con đang uống thuốc phơi nhiễm mylan 3 in 1 do dẫm phải kim tiêm ạ. Con đã uống đc 21 ngày, đúng giờ và hôm nay là ngày thứ 22 ạ. Từ lúc uống con luôn nghe theo lời dặn của bác sĩ là hạn chế quan hệ tình dục và có quan hệ thì phải dùng bao cao su ạ. Tuy nhiên từ lúc uống đến giờ con không gặp người yêu, tuy nhiên hôm nay con đã gặp và không kiềm chế được mình. Con và người yêu có nghịch cào câu véo nhau, sau đó con có bú và cắm vào ngực (vụ) của người yêu con, và người yêu con cũng cắn vào vai con. Hiện con đang bị ốm và có đờm ở cổ. Con có hỏi thì ny con bảo con cắn hay bú không làm bị rách hay chảy máu, tuy nhiên ny con cắn con ở vai để lại vết thâm rất đỏ, tuy không chảy máu nhưng ở chỗ cắn đó con có mấy cái mụn nhỏ và hình như có bị vỡ. Ny con hiện cũng đang đến ngày đèn đỏ, con thấy ny con sau khi tiếp xúc với con bằng các hành động trên thì không rửa tay gì mà vào thay băng vệ sinh và rửa chỗ kín ạ. Con sợ con lây nhiễm hiv cho ny con, và sợ khi cắn con ny con nuốt phải máu của con, tay dính máu mà chưa rửa lại sờ vào vùng kín không biết có lây nhiễm không ạ? Hiện con rất sợ và không dâm nói cho ny con biết? Con xin hỏi con có nên bảo ny con uống thuốc phơi nhiễm không ạ? Và nguy cơ có cao không ạ. Lúc ôm, cắn và hôn nhau thì chùng con làm rất mạnh vì chưa có kinh nghiệm . Con mong nhận được sự tư vấn ạ.
Và cho con hỏi thêm khả năng con thành công khi uống thuốc phơi nhiễm cao không ạ?
Con còn trê và con đang rất sợ ạ