Dear anh Tuấn và các anh chị trong diễn dàn !Nội dung em xin trình bày như sau ạ :Tối hôm qua em có nhậu say với công ty và mấy ae rủ nhau đi mát xa kích dục, trong lúc nhân viên dùng miệng kích dục cho em khoảng 40 phút thì em thấy bị đau ở dương vật và tiếp tục kích dục bằng miệng khoảng 10 phút sau thì em xuất tinh, ( k xuất tinh vào miệng ), và tay em bị xước móng rô từ lúc sáng và có cho vào âm đạo của nhân viên, lúc kích dục bằng miệng nhân viên có dùng khăn lạnh lau dương vật cho em. Lúc làm xong thì cả 2 đi vệ sinh, em thấy cô nhân viên kia nhổ nước bọt có máu, em hỏi thì cô ta nói bị chảy máu chân răng, duong vật em bị xước nhỏ bằng đầu bút bị dớm máu.Rất mong anh chị tư vấn cho em là em có ngu cơ nhiễm HiV không ạ,Trong trường hợp này có phải dùng Pep không ạ. Em có gọi đến tổng đài 1900 họ tư vấn em mua pep ạ.Em có phải đi xét nghiệm Hiv không.Vì vợ em đang cho con bú nên em rất lo lắng nhỡ may lây cho vợ và con thì em sẽ rất ân hận.Hiện tại em đang rất lo lắng vì sai lầm ngu dốt của em. Sau lần này em hứa sẽ không bao giờ đến mấy chỗ mại dâm nữa ạ.Rất mọng nhận được phản hồi sớm từ anh chị giải thích từng câu hỏi của em ạEm cảm ơn!