Mong Các Anh Chị Trong Diễn Đàn Tư vấn Giúp ạ
vấn đề là như này ạ em có nguy cơ phơi nhiễm H qhtd với GMD không dùng bao cao su . trong thời gian 8 tuần em có bị tiêu chảy và bị sốt , sau đó em đi xét nghiệm hiv ag/ab ở bv bạch mai kết quả âm tính sau 8 tuần . nhưng đến nay là 68 ngày sau khi có nguy cơ phơi nhiễm . thời gian khoảng 10 ngày nay em thấy nổi mẩn đỏ ở lòng bàn tay bàn lòng bàn chân hơi ngứa nhưng không phải là nổi nốt
mà sao cái phiếu xét nghiệm của em là hiv ag/ab kết quả âm tính còn PP xn và máy xn lại ghi là COBAS 6000 E E 2 . đó có phải là xet nghiệm combo phát hiện cả kháng nguyên và kháng thể không anh ????
có khi nào mà trong thời gian cửa sổ khồng tìm đc ra kháng nguyên và kháng thể không các anh chị ????
trong thời gian này em ko làm việc nên em suy nghĩ rất nhiều sụt mất 2 kkg mất ngủ lo lắng , không lúc nào là không nghĩ đến H .
em chỉ lo nhất trong thời gian đó em có qh với vợ em không dùng bcs lỡ em mà bị thì em có tội với vợ em và đứa con em . giờ em không có tâm trạng nào để đi xin việc hay làm bất cứ 1 việc gì đc hết cả các anh chị à