Trích dẫn Gửi bởi Huybui Xem bài viết
Em chào anh chị. Nay em có quan hệ đồng giới với một anh. Lúc quan hệ hậu môn anh ấy có đeo bao và dùng gel bôi trơn bôi vào hậu môn em và dương vật đã đeo bao của anh ấy. Sau khi anh ấy xuất tinh trong hậu môn em (có đeo bao) thì anh ấy nhấp thêm khoảng 5 phút nữa rồi mới rút ra. Lúc rút ra em thấy chảy ra nước màu trắng đục em không biết là có phải tinh dịch trào ngược ra hay không hay là gel và dịch hậu môn em (dương vật anh ấy vẫn to như lúc quan hệ, không xìu xuống hẳn nhưng em không chắc có cương 100% hay không vì lúc rút ra em thấy bao vẫn ôm sát dương vật anh ấy. Sau đó em có kiểm tra bao bằng cách cho nước vào thì thấy bao không bị rách. Cho em hỏi có khi nào anh ấy đã xuất tinh rồi nhưng vẫn nhấp (rất mạnh) làm tinh dịch trào ra ngoài và chảy vào hậu môn em không ạ. Em có nguy cơ với H không ạ?
Lúc rút ra bạn thấy BCS vẫn ôm sát DV chứng tỏ bao không vấn đề gì, cũng không bị tinh dịch trong bao tràn ra ngoài, vì nếu tinh dịch bị tràn ra thì khi rút ra BCS đã bị tuột ở lại rồi. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.