Kết quả 1 đến 20 của 39

Chủ đề: Nghi bị nhiễm hiv quan hệ với gái mại dâm

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.

Nghi bị nhiễm hiv quan hệ với gái mại dâm

Chào Ad Tuân và ban quản trị nhóm. Xin mọi người giúp em ạ. Em đang rất hối hận và tuyệt vọng lắm ạ.Tháng trước vi trong cơn say với cám dỗ bạn bè. Em đã quan hệ vs gmd. Em dùng DV chạm vào vòng 3 cô ấy. Rồi cô ấy dùng tay đeo bcs cho e nhưng chỉ đc 1/2 Dv (vì bao cao su của chính cô ấy nên em không biết chất lượng thế nào). Em vào trận đc 10p là xuất tinh nhưng em vẫn tiếp tục tầm 5p cho đến khi dv “xìu” hẳn. Khi rút ra thì bcs chỉ còn khấc đầu dv. Em không biết bao có bị thủng hay không chỉ thấy tinh trùng vẫn còn nằm trong bao. tay e rút bcs ra nhưng quên mất trc đó 25p em bị xước 1xiu ở khẽ ngón tay chảy tí máu, rồi em dùng chính tay đã tháo bcs ra và cũng là tay đã sờ vào AD nhưng chỉ phía ngoài rồi vệ sinh cậu nhỏ rất kỹ bằng dầu gội đầu(vì lúc đó không có xà phòng). Sáng ngày hôm sau em thấy hơi ngứa ở bàn tay. Em bị trầm cảm nặng đến tuần thứ 5 kể từ lúc quan hệ thì e bị trụt 3kg, hơi nghẹt mũi khi nằm xuống, cổ em mọc nhièu mụn hơn trước và xuất hiện hai nốt nghi là mụn máu mụn nang bằng đầu đũa nhưng không có mủ mọc tương xứng hai bên đều nhau (ở hai bên má, giữa gốc xương quai hàm cổ, lúc đầu vì e hay chạm vào thì thấy xưng đỏ, tí nhẹ thấy khá đau, nhưng hai ngày sau để yên thì nó tẹp nhẹ chạm vài thấy dày đày như tụ máu tí vào thì không thấy đau nữa). Em không biết có phải do strees quá không nữa. Hiện tại e nghĩ mình có nguy cơ nhiễm hiv. PHIỀN BÁC SỸ CHO E HỎI TRƯỜNG HỢP E NGUY CƠ NHIỄM LÀ BN Ạ?
    và nếu không phiền xin bác sỹ cho em hỏi thêm là:
    -NẾU EM KHÔNG DÙNG BCS NHƯNG BẢO ĐẢM 100% DV KHÔNG BỊ XƯỚC THÌ CÓ BỊ NHIỄM KHÔNG Ạ
    - SÁC XUẤT NHIỄM HIV KHI QHTD KHÔNG SỬ DỤNG BCS LÀ BN Ạ?
    -EM ĐỢI ĐỦ 3 HOẶC 6 THÁNG RỒI XÉT NGHIỆM TEST NHANH 1 LẦN LUÔN THÌ CÓ CHÍNH XÁC K Ạ?
    Bây giờ em hối hận lắm xin bác sỹ giúp e ạ. Em mới 18 tuổi nên chưa dám đi xet nghiệm chỉ tin tưởng vài lời khuyên bác sỹ thôi ạ. Cầu xin bác sỹ giúp em ạ. EM CHÂN THÀNH CẢM ƠN BÁC SỸ Ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi quoccuong Xem bài viết
    Chào Ad Tuân và ban quản trị nhóm. Xin mọi người giúp em ạ. Em đang rất hối hận và tuyệt vọng lắm ạ.Tháng trước vi trong cơn say với cám dỗ bạn bè. Em đã quan hệ vs gmd. Em dùng DV chạm vào vòng 3 cô ấy. Rồi cô ấy dùng tay đeo bcs cho e nhưng chỉ đc 1/2 Dv (vì bao cao su của chính cô ấy nên em không biết chất lượng thế nào). Em vào trận đc 10p là xuất tinh nhưng em vẫn tiếp tục tầm 5p cho đến khi dv “xìu” hẳn. Khi rút ra thì bcs chỉ còn khấc đầu dv. Em không biết bao có bị thủng hay không chỉ thấy tinh trùng vẫn còn nằm trong bao. tay e rút bcs ra nhưng quên mất trc đó 25p em bị xước 1xiu ở khẽ ngón tay chảy tí máu, rồi em dùng chính tay đã tháo bcs ra và cũng là tay đã sờ vào AD nhưng chỉ phía ngoài rồi vệ sinh cậu nhỏ rất kỹ bằng dầu gội đầu(vì lúc đó không có xà phòng). Sáng ngày hôm sau em thấy hơi ngứa ở bàn tay. Em bị trầm cảm nặng đến tuần thứ 5 kể từ lúc quan hệ thì e bị trụt 3kg, hơi nghẹt mũi khi nằm xuống, cổ em mọc nhièu mụn hơn trước và xuất hiện hai nốt nghi là mụn máu mụn nang bằng đầu đũa nhưng không có mủ mọc tương xứng hai bên đều nhau (ở hai bên má, giữa gốc xương quai hàm cổ, lúc đầu vì e hay chạm vào thì thấy xưng đỏ, tí nhẹ thấy khá đau, nhưng hai ngày sau để yên thì nó tẹp nhẹ chạm vài thấy dày đày như tụ máu tí vào thì không thấy đau nữa). Em không biết có phải do strees quá không nữa. Hiện tại e nghĩ mình có nguy cơ nhiễm hiv. PHIỀN BÁC SỸ CHO E HỎI TRƯỜNG HỢP E NGUY CƠ NHIỄM LÀ BN Ạ?
    và nếu không phiền xin bác sỹ cho em hỏi thêm là:
    -NẾU EM KHÔNG DÙNG BCS NHƯNG BẢO ĐẢM 100% DV KHÔNG BỊ XƯỚC THÌ CÓ BỊ NHIỄM KHÔNG Ạ
    - SÁC XUẤT NHIỄM HIV KHI QHTD KHÔNG SỬ DỤNG BCS LÀ BN Ạ?
    -EM ĐỢI ĐỦ 3 HOẶC 6 THÁNG RỒI XÉT NGHIỆM TEST NHANH 1 LẦN LUÔN THÌ CÓ CHÍNH XÁC K Ạ?
    Bây giờ em hối hận lắm xin bác sỹ giúp e ạ. Em mới 18 tuổi nên chưa dám đi xet nghiệm chỉ tin tưởng vài lời khuyên bác sỹ thôi ạ. Cầu xin bác sỹ giúp em ạ. EM CHÂN THÀNH CẢM ƠN BÁC SỸ Ạ

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

quoccuong (13-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Em cảm ơn Admin Tuan nhiều ạ. Vậy nếu em muốn xả stress thì e đi xét nghiệm test nhanh dau 3 hoặc 6 tháng có chính xác không ạ? Em chân thành cảm ơn Admin ạ. Phiền Admin quá^^

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Em cảm ơn Admin Tuan nhiều ạ. Vậy nếu em muốn xả stress thì e đi xét nghiệm test nhanh dau 3 hoặc 6 tháng có chính xác không ạ? Em chân thành cảm ơn Admin ạ. Phiền Admin quá^^

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm có thể xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

quoccuong (13-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vậy là e đeo bcs nhưng chỉ đc khấc đầu dv là vẫn oan toan phải k ạ? Em cảm ơn bác sỹ nhiều ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Vậy là e đeo bcs nhưng chỉ đc khấc đầu dv là vẫn oan toan phải k ạ? Em cảm ơn bác sỹ nhiều ạ������
    Bcs còn che được phần đầu khấc DV thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

9. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

quoccuong (13-08-2018)

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Vậy là e đeo bcs nhưng chỉ đc khấc đầu dv là vẫn oan toan phải k ạ? Em cảm ơn bác sỹ nhiều ạ������
    Miễn là che được đầu khấc dương vật thì không có nguy cơ.

11. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

quoccuong (14-08-2018)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,927

Quan trọng là bảo vệ đầu khấc dương vật bạn.

13. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

quoccuong (14-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.
    Các bác sỹ ơi xin phép cho em hỏi ngoài lề tý ạ. Nếu bị nguy cơ nhiễm nhưng tận 1-2 năm sau mới đi xét nghiệm thì kết quả có chính xác 100% như sau 3 tháng nữa không ạ và nếu bị nhiễm khoảng thời gian 1-2 năm ấy thì hiv có gây ảnh hưởng gì đáng kể không ạ. Em có tập thể hình và đang lao động ở nước ngoài nên thắc mắc ạ. Xin bác sỹ tư vấn ạ

Cảm ơn
    596
    Các bác sỹ ơi xin phép cho em hỏi ngoài lề tý ạ. Nếu bị nguy cơ nhiễm nhưng tận 1-2 năm sau mới đi xét nghiệm thì kết quả có chính xác 100% như sau 3 tháng nữa không ạ và nếu bị nhiễm khoảng thời gian 1-2 năm ấy thì hiv có gây ảnh hưởng gì đáng kể không ạ. Em có tập thể hình và đang lao động ở nước ngoài nên thắc mắc ạ. Xin bác sỹ tư vấn ạ
    Từ sau nguy cơ 12 tuần trở đi xét nghiệm lúc nào cũng chính xác 100%, cho dù bạn có nguy cơ cả chục năm sau nếu đã dính xét nghiệm sẽ lòi ra ngay.

16. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

quoccuong (28-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.
    Bác sỹ ơi, vậy nếu bị nhiễm tầm 1-2 năm thì có ảnh hưởng gì đáng kể đén sức khoẻ với nhưng người tập thể hình không ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,927
    Bác sỹ ơi, vậy nếu bị nhiễm tầm 1-2 năm thì có ảnh hưởng gì đáng kể đén sức khoẻ với nhưng người tập thể hình không ạ

Muốn biết có nhiễm HIV hay không thì phải xét nghiệm mới biết bạn.Vì có nhiều người dù đã bị nhiễm từ lâu vẫn sống âm thầm với nó thời gian rất dài,có người vẫn sống khỏe mạnh vài năm đến 5>10 năm,nếu không xét nghiệm thì cũng không biết mình nhiễm.

19. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

quoccuong (29-08-2018)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,927
    Admin ơi cho e hỏi xíu. Nếu qh k oan toàn vs gmd nhưng gmd coa điều trị arv thì có bị nhuễm k ạ

Nếu thật sự đã nhiễm HIV thì cơ thể có kháng thể suốt đời,vì vậy dù thời gian nào cũng xét nghiệm phát hiện ra kháng thể kháng HIV (Dương tính).Phương pháp xét nghiệm tìm kháng thể xét nghiệm rất chính xác (100%) từ 12 tuần trở về sau.

21. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

quoccuong (29-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.
    Bác sỹ ơi cho e hỏi ngoài lề xíu ạ. Dịch AD của ngừoi nhiễm hiv có lây qua đc vết xước nhỏ xíu(như dằm) ở thân DV có hở tí máu nhưng rất nhỏ và không chảy ra..Em nghe bảo lây nhiễm hiv còn phụ thuộc vào Diện tích tiếp xuc và số lượng virut . Vậy trong trương hợp này nguy cơ cao k ạ. Em cảm ơn bác sỹ nhiều ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,927
    Bác sỹ ơi cho e hỏi ngoài lề xíu ạ. Dịch AD của ngừoi nhiễm hiv có lây qua đc vết xước nhỏ xíu(như dằm) ở thân DV có hở tí máu nhưng rất nhỏ và không chảy ra..Em nghe bảo lây nhiễm hiv còn phụ thuộc vào Diện tích tiếp xuc và số lượng virut . Vậy trong trương hợp này nguy cơ cao k ạ. Em cảm ơn bác sỹ nhiều ạ.

Ban quản trị chỉ tư vấn các trường hợp các bạn đang bị mắc phải và phải kể rõ ràng.Ban quản trị không tư vấn các chủ đề hỏi dạng tìm hiểu.

24. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

quoccuong (31-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ vì em hại lúc cô ấy kích dục bằng tay móng tay vô ấy cạ vào phần thân dương vật gây xước sát gì đấy nên muốn hỏi cho châc chắn . Xin bác sỹ giúp em ạ . Em cảm ơn bác sỹ nhiều ạ

Cảm ơn
    596
    Dạ vì em hại lúc cô ấy kích dục bằng tay móng tay vô ấy cạ vào phần thân dương vật gây xước sát gì đấy nên muốn hỏi cho châc chắn . Xin bác sỹ giúp em ạ . Em cảm ơn bác sỹ nhiều ạ
    Như vậy không có nguy cơ.

27. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

quoccuong (31-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.
    Bác sỹ ơi, sau khi kích thích bằng tay có móng tay gây xước xát gì ấy, em ms bắt đầu qh vẫn đeo bcs nhưngk che đc phần xước ấy có sao k ạ. Em cảm ơn bác sỹ ạ

Thông tin về chủ đề này