Thưa các anh chị trong diễn đàn !
Ngày 16/6 hôm đó là 1 ngày em mất hết cả lý trí, đêm khuya tìm gái mại dâm để thỏ mãn nhu cầu.
em quan hệ bằng âm đạo + kích thích dương vật bằng tay + quan hệ bằng miệng
Quan hệ âm đạo có bcs —-> gmd tháo bcs và lau dương vật bằng khăn ( nhưng em rất phân vân cái khăn đó đã lau cho ai chưa ) —-> kích dục bằng tay —-> quan hệ bằng miệng
Nhưng vẫn không xuất tinh ( KHI QUAN HỆ BẰNG MIÊNG OS VÀ DÙNG BẰNG TAY GMD DÙNG TAY RẤT NHANH ĐỂ EM MAU XUẤT TINH )
khi quan hệ xong em có rửa nước lạnh , em không thấy chảy máu hay gì chỉ thấy ( ĐẦU DƯƠNG VẬT MÌNH ĐỎ ĐỎ VÌ DÙNG TAY KÍCH THÍCH NHANH VÀ MẠNH )
ngày mai em đi tắm khi tắm em thấy ( ĐẦU DƯƠNG VẬT EM CÓ DỢP VÀ BONG RA 1 LỚP DA VÀ EM LỘT LỚP DA ĐÓ RA THÌ THẤY Ở DƯỚI ĐẦU DƯƠNG VẬT CÓ 1 NỐT ĐỎ RƯỢM MÁU )
Nhưng do đi làm nên em cũng ít quam tâm .
1 tuần sau em có triệu chứng ớn lạnh . Sốt . Ho . Nổi hạch hàm. Rồi nổi hột ở sau lưng khá nhiều và trước ngực vài hột ( MÀU ĐỎ ) và khó thở , bàn tay ở dưới da làm như phát ban vậy chấm đỏ chấm trắng chảy mồ hôi và nóng , nhói nhói các cơ bắp . Miệng đầu dương vật ở dưới có 1 hột như hột mụn trắng ( và em đã dùng tay cạy ra và giờ đã lành )
đến thời điểm hiện tại thì còn những triệu chứng ( ho lai rai , lưỡi rêu trắng nhưng ở trong gần họng trên đầu lưỡi có nổi hột hột , móng tay màu đỏ nâu chứ không đỏ hồng hào như trước, nhói nhói các cơ bắp )
EM RẤT LO SỢ . Vào wed và các trang mạng thấy những triệu chứng HIV sao rất giống của em . Em rất sợ
KHI CHƯA CÓ NHỮNG TRIỆU CHỨNG EM CÓ QUAN HỆ VỚI NGƯỜI YÊU EM .
và bây bây giờ có những triệu chứng này em rất sợ lây co ny em ( NẾU MÀ EM BỊ RỒI MÀ CON LÂY CHO NGƯỜI EM YÊU NỮA THÌ EM ÂN HẬN LẮM )
CHO EM HỎI : ( DƯƠNG VẬT BỊ TRẦY XƯỚC + MIỆNG NGƯỜI HIV BỊ CHẢY MÁU HOẶC CÓ NHỮNG VẾT LOÉT CHẢY MÁU CHÂN RĂNG ) khi quan hệ os bằng miệng có nguy cơ hiv không !
Đến bây giờ bữa nay và ngày mai ngày 16/8 rồi đúng 2 tháng . Em đi sét nghiệm hay đợi đúng 3 tháng ?
EM MONG CÁC ANH CHỊ TRONG DIỄN ĐÀN VÀ ANH TUẤN CHO EM 1 LỜI TƯ VẤN CHUẨN NHẤT
2 tháng này em rất mệt mỏi ! Em cảm ơn !