chào mọi người , mong người tư vấn giúp em. Ngày 30/7/2018 em có đi du lịch sầm sơn nghe bạn bè dụ dỗ lôi kéo đi chơi gái mại dâm( đeo bao không bị sao đâu), lúc quan hệ cô thấy làm tình cho em. Cô ấy có dùng miệng kích thích dương vật cho em khoảng hơn 1 phút, cô ấy lấy bao cao su trong túi cô ấy ra cô ấy đeo cho em lúc xuất ra rồi em vẫn cố làm thêm 30s nữa thì xem rút ra. lúc quan hệ xong cô ấy vệ sinh cho em khăn ướt em quan hệ tầm 3p gì đấy , em nhớ không bị rách bao nhưng mà em không kiểm tra bao nó bị thủng không.( dùng tay sờ vòng 3 cô ấy thôi)
Lần 2: 30/8/2018 em có ăn sinh nhật bạn có rượu trong người em có đi mátxa lần này cô ấy chỉ dùng miệng kích thích dương vật tầm chưa đến 1 phút, sau đó cô dùng tay kích thích dương vật tầm 3phút em ra ( em chỉ dùng tay sờ vòng 3 cô ấy thôi)
Ngày 17/8/9 em có đi xét nghiệm test nhanh combo bác sỹ âm tính, nhưng chỉ sô COI=0.8234 rất cao hay em xét quá sớm
Liệu em có nguy cơ nhiễm HIV không, giờ em rất hối hận ngày nào em nghĩ mình HIV ảnh hưởng rất nhiều đến công việc của em , liệu em cóp hải đi xét nghiệm test lại nữa không.Rất mong mọi giúp đỡ