Trích dẫn Gửi bởi buonchanqua Xem bài viết
chắc trong dđ này mới chỉ có mình bị lậu từ hành vi OS thôi nhỉ. mình đã đi xn sau 4 tuần combo 6 tuần test nhanh 7 tuần elisa ag/ab 8 tuần elisa ag/ab đều AT. triệu chứng thì mình nhiều vô kể mỗi ngày trôi qua với mình như cả 1 năm vậy.
mình bị sốt 37,5 độ; tiêu chảy 2 tuần, đau nhức cơ khớp, giật cơ. miệng khô, bị nấm cadina miêng. buồn nôn. ghê gớm nhất là mình bị nổi hạch toàn thân: hạch cổ hạch tai, hạch gáy, hạch nách, hạch bẹn: tất cả đều đối sứng; còn các triệu chứng vớ vẩn như mệt mỏi chán an sút cân nữa có 8 tuần mình đã sút 4,5 kg rồi. Lên bây h mình cũng ko biết liệu OS có nguy cơ ko nữa. thời gian chờ đợi ngày xn đến thật lâu. mình đã có vợ và vợ mình đang mang bầu. Mình thấy mình thật là đê hèn thấp kém khi đứng trước cô ấy. Mình đã phụ lòng tin tưởng của tất cả mọi người trong gia đình. phụ lòng người vợ yêu thương và lo lắng cho mình. mình đã khóc. tim mình đau nhói nhưng giờ chắc đã quá muộn rồi. chỉ mong trời phật thương sót cho minh vượt qua kiếp nạn này. Nếu qua dc kiếp nạn này mình sẽ cố gắng bù đắp thật nhiều cho gia đình và xh. và có cho mình cả tỷ đô la đi chăng nữa mình sẽ ko bao giờ dám bén mảng đến nhưng nơi như thế nữa. mình cũng chẳng biết nói chuyên với ai chỉ biết lên đây để dãi bầy tâm sư thôi
Trong diễn đàn mình biết có mấy bạn đi OS về dính lậu. Không phải mình bạn đâu! :)