Em là người đồng tính.
Hành vi của em, là cho một người quen biết qua mạng o ral s e x, em không có o ral se x lại, chỉ người đó làm em thôi, em cũng không có xuất tinh.
Ngoài ra do trời lạnh, nên môi em bị nứt, nếu ngậm môi lại thì phần nứt nằm bên trong, em có hôn anh ấy ( môi em ngậm lại, không hở ra ), nhưng chỉ là đặt môi mình nhẹ vào môi anh ấy 1 cái, rồi thôi. không có hôn sâu. em làm hôn như vậy 2 lần, hôn bên cổ anh đó 2 lần.
Ngoài ra anh ấy còn hôn trên mông em vài cái nữa ( xác định rõ là vùng mông, không phải hậu môn )
Không có quan hệ qua hậu môn gì hết
Nhưng mà lúc sáng em xem ở gần gốc dương vật em có nổi 1 mụt mụn và đã bể, kích thước nhỏ hơn hạt mè một chút, đến chiều thì em thấy đã khô mài, tối đó thì em mới có hành vi o ral se x đó như em đã kể
Em rất là sợ. hiện tại còn trong 72 giờ , và em muốn dùng thuốc pep ngay lập tức. xin cho em địa chỉ đi lấy thuốc đi, và có tốn tiền không ạ.
Em có hỏi anh ấy, là trước đây anh ấy có vài lần quan hệ không dùng bao với người khác, và cũng nhiều lúc dùng bao, anh ấy còn nói anh cũng sợ sida chứ bộ, bị cái đó xem như 1 bản án tử hình.
XIN TƯ VẤN GIÚP EM