Kết quả 1 đến 15 của 15

Chủ đề: Kích dục bằng miệng,hôn sâu và cạ dương vật ngoài âm đạo

Hybrid View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em giờ có một vết u nhứ ở lợi bên phải nhỏ bằng nửa ngón tay út nó đau và vướng lắm.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi Risk to Hiv Xem bài viết
    Không hiểu sao em hôn môi bạn gái mà em bị sùi mào gà miệng,nổi một nốt sùi nhỏ đâu nhức bên lợi bên hàm phải, rất khó chịu , em hay bị chảy máu chân răng viêm họng nên hôm qua hôn âm đạo bạn gái không biết bị lây hiv không? Nhưng sùi mào gà thì em đã bị lây rồi giờ có 1 nốt sùi ở miệng bạn gái đã điều trị sùi mào gà âm đạo dứt điểm thế em đang bị sùi mào gà miệng em hôn âm đạo cô gái ấy có nguy cơ cao bị lây hiv không? Cô ấy bị hiv và sùi mùi gà âm đạo đã điều trị đốt sùi , em trước đó quan hệ xài bao cao su và hôn môi thôi mà không hiểu sao lại mọc sùi mào gà ở miệng hôm qua buồn quá mới oral sex âm đạo cô ấy, liệu cô ấy có lây thêm bệnh hiv cho em nữa không?
    Em giờ có một vết u nhứ ở lợi bên phải nhỏ bằng nửa ngón tay út nó đau và vướng lắm.
    HIV là HIV,còn sùi mào gà là sùi mào gà bạn.Vấn đề của bạn không có nguy cơ HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Mình có nên chia tay cô ấy không? Cô ấy có khá nhiều bệnh vậy ở chung lâu ngày mình rất sợ mình ko kiềm chế đc bản thân lại bị lây bệnh từ cô ấy? Mình rất yêu cô ấy nhưng mình rất khó xử.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Cô ấy đã đốt điện và 6 tháng vẫn chưa mọc lại ở âm đạo thì khi oral sex thì có nguy cơ lây nhiễm bị sùi mào gà miệng cao không?vì trước đó bạn gái không nói đã từng bị sùi mào gà 6 tháng trước đó. Và cũng không nói trước kia cô ấy quen 7 người con trai và những đối tượng nguy cơ cao bệnh xã hội, oral sex và ca dương vật vào âm đạo có lây bệnh viên gan C không? Nếu như cô ấy bị viêm gan C.Vì cô ấy chưa xét nghiệm viêm gan C, men gan cô ấy tăng khá cao gấp đôi so với bình thường khi uống arv thì có bình thường không? Mình đã từng uống arv như thuốc dự phòng phơi nhiễm hàng ngày trong 3 tháng nhưng men gan không tăng cao Vậy? Mà cô ấy mới uống arv đc 5 tháng thôi, ngồi ra cô ấy còn bị hsv, nấm candida, nhiễm khuẩn tiểu và thường xuyên viêm âm đạo , cô ấy mắc khá nhiều bệnh xã hội như vậy thì khả năng virus hiv dưới ngưỡng phát hiện sau 6 tháng uống thuốc có cao không? Trước khi quen cô ấy mình ko có bệnh gì cả, mình thường xuyên kiểm tra sức khỏe, mình mới quen đc 2 tháng sau 2 tuần đầu thì mình thấy sức đề kháng mình khá yếu, bị cảm cúm liên tục, sốt liên tục và thường bị đau nhức toàn thân, mình nên làm sao cho đúng đây? Mình thật sự hoang mang,mình mới có oral sex âm đạo đúng 1 lần mà hôm đó bị viêm họng, cạ dương vật vào âm đạo vài lần vài cái thôi và có hôn sâu kiểu pháp , mình rất sợ bị tất cả các bệnh của cô ấy lây cho mình thì khổ , về hiv thì mình yên tâm vì ko dễ lây nhưng các bệnh khác thì rất dễ lây. Như viên gan b,C, sùi mào gà, nấm, hsv, tạp khuẩn...
    Mình có nên chia tay cô ấy không? Cô ấy có khá nhiều bệnh vậy ở chung lâu ngày mình rất sợ mình ko kiềm chế đc bản thân lại bị lây bệnh từ cô ấy? Mình rất yêu cô ấy nhưng mình rất khó xử.
    Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn cho bạn,bạn không được Spam bài.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này