Trang 32 của 123 Đầu tiênĐầu tiên ... 2230313233344282 ... CuốiCuối
Kết quả 621 đến 640 của 2447

Chủ đề: Những người có dòng máu quý tộc

Quản Trị Box :Cùng chia sẻ tâm sự
    Cảm ơn
    50
    lên vậy đập đầu vào gối ăn mừng

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Anh toàn đưa số đẹp "lừa" làm em trượt lòi mắt
    Lừa mô mà lừa, từ 3 con 1 cộng con 3 giờ tuột còn con số gánh: con 4 gánh 2 con 8. Sao lừa mà lừa???

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    25
    mai em sẽ qua OPC làm thủ tục điều trị ARV, mọi người ơi cho em hỏi là thủ tục bao lâu và khoảng bao lâu từ ngày làm thủ tục đến ngày được xn CD4 ạ?
    với lại trên giấy xn 3pp của Pasteur em lấy tên giả, lúc đky e có thể lấy tên thật của mình dc ko ạ?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi avencast Xem bài viết
    mai em sẽ qua OPC làm thủ tục điều trị ARV, mọi người ơi cho em hỏi là thủ tục bao lâu và khoảng bao lâu từ ngày làm thủ tục đến ngày được xn CD4 ạ?
    với lại trên giấy xn 3pp của Pasteur em lấy tên giả, lúc đky e có thể lấy tên thật của mình dc ko ạ?
    Lúc đăng ký phải mang CMTND đi làm thủ tục, mang theo giấy xn khẳng định DT đi, bs ở OPC sẽ hướng dẫn cho bạn làm thủ tục và cho kiểm tra CD4 để xem CD4 của bạn đã đến mức phải điều trị chưa.

Quản trị box :Là người đồng tính nam
    ( Sanh năm 1989 )
    UTMIENTAY's Avatar
    Cảm ơn
    95
    Tất nhiên là phải dùng tên thật đó bạn.

Cảm ơn
    2,578
    Khi đến OPC quận 8 mọi thủ tục có phòng tham vấn hướng dẫn, tham vấn xong, chụp hình làm thẻ điều trị ARV, xong lấy máu XN HIV + CTM và CD4... rùi OPC hẹn ngày quay lại tái khám

7. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

avencast (18-05-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    25
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Khi đến OPC quận 8 mọi thủ tục có phòng tham vấn hướng dẫn, tham vấn xong, chụp hình làm thẻ điều trị ARV, xong lấy máu XN HIV + CTM và CD4... rùi OPC hẹn ngày quay lại tái khám
    a ơi cái quy trình này có liệu trong 1 tuần ko? tại vì cuối tuần sau em về quê rồi :(

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    a ơi cái quy trình này có liệu trong 1 tuần ko? tại vì cuối tuần sau em về quê rồi :(
    Quy trình đăng ký làm thẻ + kiểm tra sức khỏe + tập huấn thì hơn 1 tuần bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    25
    giời ơi @@, cái địa chỉ 314 nó gôm cả phòng nha, phòng khám lao, phòng tham vấn & cộng đồng, phòng gì nữa quên rồi @@
    Tìm mãi mới ra phòng tham vấn cộng đồng, bước vào cửa khóa @@, sáng mai 8h đi hy vọng có người @@

Cảm ơn
    2,578
    giời ơi @@, cái địa chỉ 314 nó gôm cả phòng nha, phòng khám lao, phòng tham vấn & cộng đồng, phòng gì nữa quên rồi @@
    Tìm mãi mới ra phòng tham vấn cộng đồng, bước vào cửa khóa @@, sáng mai 8h đi hy vọng có người @@
    Sao không hỏi mấy cô Y Tá xem lý do khoá cửa??

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    25
    Sao không hỏi mấy cô Y Tá xem lý do khoá cửa??
    nó chia ra từng căn anh ơi, có nghĩa là phòng khám lao có rào với phòng tham vấn v.v.v với lại vừa tới đó trời đổ mưa nên e chạy về luôn @@
    sáng mai e qua lại, tại sáng nay e mắc đi trả sách ko qua dc

Cảm ơn
    2,578
    nó chia ra từng căn anh ơi, có nghĩa là phòng khám lao có rào với phòng tham vấn v.v.v với lại vừa tới đó trời đổ mưa nên e chạy về luôn @@
    sáng mai e qua lại, tại sáng nay e mắc đi trả sách ko qua dc
    Àh ra vậy, có nghĩa là chưa vào đúng hem, chỉ là đến cho biết thui đúng hem??? Nếu đến đó k hiểu thì hỏi mấy Cô Y tá, phòng tham vấn HIV ở đâu, họ sẽ hướng dẫn, chứ tội gì tự đi tìm, đằng nào thì sao này em cũng đến đó thường xuyên, thì có gì mà ngại, rùi nơi đó sẽ là ngôi nhà thứ 2 của em, chính vì thế tập dần sự thân thiện để sao này k bở ngỡ

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    316
    Àh ra vậy, có nghĩa là chưa vào đúng hem, chỉ là đến cho biết thui đúng hem??? Nếu đến đó k hiểu thì hỏi mấy Cô Y tá, phòng tham vấn HIV ở đâu, họ sẽ hướng dẫn, chứ tội gì tự đi tìm, đằng nào thì sao này em cũng đến đó thường xuyên, thì có gì mà ngại, rùi nơi đó sẽ là ngôi nhà thứ 2 của em, chính vì thế tập dần sự thân thiện để sao này k bở ngỡ
    Anh hiếu ơi đêm nay em lại phải ra hà nội trong này không ổn vừa lấy thuốc được mấy ngày xin chuyển có vấn đề gì không anh ơi . Lo mỗi chuyện thuốc men thôi mà chưa làm giấy tờ gì cả xin cấp lại từ đầu có vấn đề gì không nữa tư vấn em với

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    25
    em vừa mới qua OPC Q8 về, đã dc cho làm xn vì họ ko nhận kq xn của Pasteur @@
    họ bảo (hình như cần) phải có người thân đi chung
    Em thì em ko muốn nói cho gia đình tí nào, có giấy hẹn kq xn 10 ngày sau, nhưng ghét, 13 ngày tui mới qua cho mấy cha tức chơi =))

Cảm ơn
    2,578
    em vừa mới qua OPC Q8 về, đã dc cho làm xn vì họ ko nhận kq xn của Pasteur @@
    họ bảo (hình như cần) phải có người thân đi chung
    Em thì em ko muốn nói cho gia đình tí nào, có giấy hẹn kq xn 10 ngày sau, nhưng ghét, 13 ngày tui mới qua cho mấy cha tức chơi =))
    Sao lại ghét người ta, Haizz, Khi nào bên OPC cần người hổ trợ thì Alo chong anh, anh sẽ là người đứng ra hổ hộ cho em, nếu em k dám cho gia đình biết, vì nguyên tắc là phải có người hổ trợ trong suốt quá trình em uống thuốc tại OPC Q8

17. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

lolang2014 (20-05-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    25
    Sao lại ghét người ta, Haizz, Khi nào bên OPC cần người hổ trợ thì Alo chong anh, anh sẽ là người đứng ra hổ hộ cho em, nếu em k dám cho gia đình biết, vì nguyên tắc là phải có người hổ trợ trong suốt quá trình em uống thuốc tại OPC Q8
    giỡn thôi anh, tại em nói rõ với họ là hết tuần sau em mới lên dc, vậy mà cũng hẹn 10 ngày =-=.
    vậy có gì tuần sau em alo cho anh nha anh
    nhưng em có nghe họ nói là đợt này sẽ cho uống sớm chứ hình như ko đợi đến khi CD4 còn 350 hả gì ấy, em cũng ko rõ lắm, lần sau sẽ hỏi kỹ lại vì người tham vấn em chỉ là người thay thế cho cô tham vấn đi công tác gì đó @@

Cảm ơn
    2,578
    giỡn thôi anh, tại em nói rõ với họ là hết tuần sau em mới lên dc, vậy mà cũng hẹn 10 ngày =-=.
    vậy có gì tuần sau em alo cho anh nha anh
    nhưng em có nghe họ nói là đợt này sẽ cho uống sớm chứ hình như ko đợi đến khi CD4 còn 350 hả gì ấy, em cũng ko rõ lắm, lần sau sẽ hỏi kỹ lại vì người tham vấn em chỉ là người thay thế cho cô tham vấn đi công tác gì đó @@
    Uhm, k cần lo lắng, uống sớm hay uống đúng chuẩn CD4 là do BS quyết định chứ k phải do tham vấn viên, Tham vấn viên chỉ là người truyền đạt công văn cho thân chủ, nếu thật sự còn thắc mắc thì lần sao đến nên gặp lại tham vấn để đc tham vấn kỷ hơn nếu mình cần thắc mắc gì, vì đó là quyền lợi của mình, k cần phải sợ, cứ mạnh mẽ đặt câu hỏi cho tham vấn họ trả lời những gút mắc mà mình chưa thấu đáo

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    25
    Uhm, k cần lo lắng, uống sớm hay uống đúng chuẩn CD4 là do BS quyết định chứ k phải do tham vấn viên, Tham vấn viên chỉ là người truyền đạt công văn cho thân chủ, nếu thật sự còn thắc mắc thì lần sao đến nên gặp lại tham vấn để đc tham vấn kỷ hơn nếu mình cần thắc mắc gì, vì đó là quyền lợi của mình, k cần phải sợ, cứ mạnh mẽ đặt câu hỏi cho tham vấn họ trả lời những gút mắc mà mình chưa thấu đáo
    mà anh ơi, "được" làm thân chủ của anh có tốn tiền ko? Just kidding

Cảm ơn
    2,578
    mà anh ơi, "được" làm thân chủ của anh có tốn tiền ko? Just kidding
    Trời đất, em nghõ anh là cái gì?? Anh cũng như em, anh k biết anh sống được bao lâu, sao em nghĩ anh như vậy?? Nếu em sợ thì thui, anh đâu có ép. Nếu đc tốt nhất em nên cho gia dình em biết, nếu k có người hổ trợ thì như anh từng chia sẻ trước, em sẽ rất khó khăn trong quá trình điều trị. Còn anh chỉ là người đứng ngoài trênh danh nghĩ giúp em có tên tuổi số điện thoại tronh Hồ Sơ đăng ký chứ anh đâu có ở kế em đâu. Em hiểu chứ, cho dù em có ghi tên anh vào hồ sơ thì muôn đời em cũng k bao giờ thấy mặt anh có như thế nào chứ đừng nói là cái vụ em hỏi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    25
    Trời đất, em nghõ anh là cái gì?? Anh cũng như em, anh k biết anh sống được bao lâu, sao em nghĩ anh như vậy?? Nếu em sợ thì thui, anh đâu có ép. Nếu đc tốt nhất em nên cho gia dình em biết, nếu k có người hổ trợ thì như anh từng chia sẻ trước, em sẽ rất khó khăn trong quá trình điều trị. Còn anh chỉ là người đứng ngoài trênh danh nghĩ giúp em có tên tuổi số điện thoại tronh Hồ Sơ đăng ký chứ anh đâu có ở kế em đâu. Em hiểu chứ, cho dù em có ghi tên anh vào hồ sơ thì muôn đời em cũng k bao giờ thấy mặt anh có như thế nào chứ đừng nói là cái vụ em hỏi
    em đùa tý mà anh =))

Trang 32 của 123 Đầu tiênĐầu tiên ... 2230313233344282 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này