Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Nhờ anh Tuấn mẹc và mọi người tư vấn giúp em về việc có nguy cơ khi vệ sinh dương vật

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Nhờ anh Tuấn mẹc và mọi người tư vấn giúp em về việc có nguy cơ khi vệ sinh dương vật

Kính chào mọi người!
    Chuyện của em là thế này ạ! Em có quan hệ với người có H, có dùng BCS cẩn thận, có đổ nước vào để thử xem BCS có lủng không và 100% an toàn. Tuy nhiên trong lúc quan hệ, người kia có ra ít máu dính xung quanh BCS, và không hiểu cách nào mà nó lem ra bìu của em, có dính xung quanh dương vật (dương vật gần bìu, không phải đầu dương vật), sau đó em tháo bao ra, lấy giấy lau kĩ nhiều lần và vào nhà VS rửa bằng xà phòng, lấy xà phòng chà trực tiếp vào đầu dương vật nhiều lần, em lo lỡ trong quá trình rửa xà phòng, nước nó có dính máu H vào đầu dương vật thì nó sẽ chui vào lỗ sáo và gây ra H cho em.
    Rất mong anh chị tư vấn giúp. Em xin chân thành cảm ơn.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi dao_hoa_nguyen Xem bài viết
    Kính chào mọi người!
    Chuyện của em là thế này ạ! Em có quan hệ với người có H, có dùng BCS cẩn thận, có đổ nước vào để thử xem BCS có lủng không và 100% an toàn. Tuy nhiên trong lúc quan hệ, người kia có ra ít máu dính xung quanh BCS, và không hiểu cách nào mà nó lem ra bìu của em, có dính xung quanh dương vật (dương vật gần bìu, không phải đầu dương vật), sau đó em tháo bao ra, lấy giấy lau kĩ nhiều lần và vào nhà VS rửa bằng xà phòng, lấy xà phòng chà trực tiếp vào đầu dương vật nhiều lần, em lo lỡ trong quá trình rửa xà phòng, nước nó có dính máu H vào đầu dương vật thì nó sẽ chui vào lỗ sáo và gây ra H cho em.
    Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Dạ cám ơn anh Tuấn đã trả lời ạ. Em có thể hỏi anh 1 câu nữa được không anh? Làm phiền anh quá. Em muốn hỏi cứ cho là nước rửa có lẫn máu H vào trong lỗ sáo thì chuyện gì sẽ xảy ra anh? Tại sao lại không phải là nguy cơ anh nhỉ. Có phải rằng để H lây qua đường máu thì nó phải trực tiếp đi vào mạch máu mới nhiễm H, nếu nó đi vào vết chày xước của những thớ thịt trên da mà không đi trực tiếp vào mạch máu thì có lây H không anh nhỉ. Em phân vân 2 phạm trù này quá

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Dạ cám ơn anh Tuấn đã trả lời ạ. Em có thể hỏi anh 1 câu nữa được không anh? Làm phiền anh quá. Em muốn hỏi cứ cho là nước rửa có lẫn máu H vào trong lỗ sáo thì chuyện gì sẽ xảy ra anh? Tại sao lại không phải là nguy cơ anh nhỉ. Có phải rằng để H lây qua đường máu thì nó phải trực tiếp đi vào mạch máu mới nhiễm H, nếu nó đi vào vết chày xước của những thớ thịt trên da mà không đi trực tiếp vào mạch máu thì có lây H không anh nhỉ. Em phân vân 2 phạm trù này quá
    Vấn đề rửa cho dù có như thế nào thì cũng không có nguy cơ như vậy bạn.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Kính chào mọi người!
    Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    dạ cám ơn anh chị ạ, nhưng sao em vẫn cứ cảm thấy nước có nhiễm máu dính H, nước này vào lỗ sáo thì rất dễ? mong anh chị quan tâm cho em lời giải thích không ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,926
    dạ cám ơn anh chị ạ, nhưng sao em vẫn cứ cảm thấy nước có nhiễm máu dính H, nước này vào lỗ sáo thì rất dễ? mong anh chị quan tâm cho em lời giải thích không ạ
    Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    dạ, em cám ơn anh Tuấn. Chắc anh có kinh nghiệm rất lâu năm trong nghề rồi, anh có thể chia sẻ chút về bao nhiêu ca phát hiện H là do OS , rồi cạ dương vật ngoài âm đạo có nước nhờn, và trường hợp rửa mà trong nước có máu nhiễm H như em không ạ? Hi

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,926
    dạ, em cám ơn anh Tuấn. Chắc anh có kinh nghiệm rất lâu năm trong nghề rồi, anh có thể chia sẻ chút về bao nhiêu ca phát hiện H là do OS , rồi cạ dương vật ngoài âm đạo có nước nhờn, và trường hợp rửa mà trong nước có máu nhiễm H như em không ạ? Hi
    Nếu có lây nhiễm như vậy thì làm sao ban quản trị tư vấn không có nguy cơ.Bạn có nghe hay đọc đâu đó có là chỉ thông tin tào lao,họ cố tình bịa ra thôi.

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 3 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi
    Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt
    Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    dạ em hiểu trang của anh nói rồi ạ, cám ơn anh Tuấn nhiều, xã hội rất cần những người như anh ạ.

Thông tin về chủ đề này