cách đây khoãn 2h.. em có kiếm gmd để qhtd ..do hôm nay tinh thần em không được vui nên dù gmd có oral sex nhiều lần thì dương em củng ko cương cứng lên được .. thế là gmd gợi ý cho em lấy dương vật chà chà vào lỗ âm đạo là dương vật sẻ mau cứng .. và em đả làm theo . vậy là em cầm dương vật của mình chà chà và đút thẵng vào âm đạo của gmd mà ko có sữ dụng bcs .. nhưng dương vật hôm nay ko có cương nên em chỉ đút được đầu khất vào và cố gắng nhịp .. nhưng củng cương lên được .. nhưng em thấy là đầu khất của em đả lọt vào âm đạo của gmd và dính đầy tinh dịch trong âm đạo của gmd chỉ có điều là dương vật ko cương lên thôi .. mà mỗi lần như vậy thời gian tầm 20-30 giây ạ .. sau nhiều lần làm như vậy cuối cùng gmd sụt cho dv em cứng lên và đeo bsc vào qhtd đến khi xuất tinh .. nhưng em sơ ý là lúc dương vật em cương lên đầu khất có dính tinh dịch của gmd nhưng em vẫn ko rửa và đeo bcs qhtd đến khi xuất tinh ..cho em hỏi em có nguy cơ nhiễm hiv trong trường hợp trên ko ạ chân thành cảm ơn .