Trích dẫn Gửi bởi zacsanwell Xem bài viết
chúc cho bạn sức khoẻ tốt, mình đang uống được tới tháng thứ 4, phản ứng phụ của mình ko tệ như bạn cũng vì sức khoẻ mình vẫn tốt, nhưng từng phản ứng lần lượt xuất hiện, mình đã ngủ lại được và ngủ rất ngon. nhưng hiện tại mình bị cái là chán ăn, ko muốn ăn uống, hy vọng sẽ sớm hết. mình cũng rất may mắn như bạn là được bố mẹ yêu thương đùm bọc. có thể ông trời bắt chúng ta đi trên một con đường khó hơn, gập gềnh hơn để bù lại những ảo tưởng và vô tâm trước kia. giờ mình chỉ mong sống thật tốt và hy vọng còn cơ hội khiến bố mẹ tự hào, mình muốn làm cho người thân mình thật vui vẻ, đó là lý tưởng sống của mình. mình không bỏ cuộc, tuyệt đối không. mình mong bạn vững tâm đối đầu với những khó khăn trước mắt, mình mong bạn thật khoẻ mạnh. mình và bạn chúng ta vẫn còn cơ hội để khiến người thân yêu được hạnh phúc, mình sẽ giữ lấy suy nghĩ đó suốt cuộc đời. Chúc bạn luôn khoẻ mạnh và yêu cuộc sống!
B cũng đã nói với gia đình r à v chúc mừng b nhé. Mình thì sức khoẻ cũng tốt thời điểm uống thuốc cd4 của mình cao là 688 cơ mà dị ứng và tdung phụ chắc do cơ địa từng ng. B cố gắng ăn uống vào cho có sức khoẻ. C cũng ở Hà Nội phải khôg mình cũng Hà Nội nè kết bạn đi 😊😊😊