Kết quả 1 đến 20 của 34

Chủ đề: Quan hệ đồng tính oral sex, sau đó quan hệ xâm nhập có dùng bao cao su.

Threaded View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22

Quan hệ đồng tính oral sex, sau đó quan hệ xâm nhập có dùng bao cao su.

Dạ chào anh Chị trong ban quản trị.
    - Tối qua em có quan hệ đồng tính với bạn tình ( em là người cho). Tụi em oral sex cho nhau, em oral cho bạn ấy không liên tục, cú nhấp nhả vài lần và thời gian cho mỗi lần thì tầm 30s đổ lại à. Bạn ấy cũng oral sẽ cho em và cũng không liên tục, thời gian cho mỗi lần cũng tầm từ 30s-45s và áng chừng dưới 1 phút thôi. Trước đó khoảng 1 tiếng em có ăn cơm, em xỉa răng thì hình như có tý máu chảy ra nhưng em đã súc miệng bằng nước sạch rồi, vậy sau khi 1 tiếng mà em OS cho bạn đó thì có làm sao không anh Chị ?

- Sau đó em có quan hệ thâm nhập có dùng BCS (có sử dụng chất bôi trơn), em là người cho và bạn ấy là người nhận. Sau khi quan hệ xong thì em thấy BCS vẫn còn quấn trong dương vật và em đã vào tolet để đổ nước vào, bóp căng lên thì không thấy nước bắn ra.

Dạ cho em hỏi là trong trường hợp này thì việc tuột bao cao su trong lúc quan hệ là không có đúng không anh chị ( em sợ BCS bị tuột ra trong quá trình quan hệ mà không biết). Thứ 2 là do tay em bị viêm da cơ địa, lòng bàn tay có vết nứt nhưng hình như đã kéo màng và không chảy máu ( chỉ thấy vết màu đỏ vết nứt chưa lành), nếu tay em cầm BCS mà vết nứt đó vô tình chạm vào vỏ ngoài BCS thì em có nguy cơ với bệnh nào không ạ. Trường hợp của em như vậy thì có nguy cơ với bệnh nào không ạ, với lại em đã chích ngừa viên gan b vào ngày 21/3 thì em có miễn dịch được với viêm gan b không ạ.

Em cám ơn anh chị rất nhiều.
    ads
    Lần sửa cuối bởi luuhuyenduc, ngày 14-04-2018 lúc 08:36.

Thông tin về chủ đề này