Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Xin tư vấn cho em

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Xin tư vấn cho em

Nguy cơ của em vào ngày 1/9 em có qh với một bạn gái mới quen có dùng bao cao su , sau đó tụi em cắt đứt liên lạc bạn ấy về quê.
    khoảng ngày 10/9 đến ngày 15/9 e cảm thấy nóng dương vật và dương vật rất buốt , ngày 16/9 em đi tiểu ra mủ , em vội vàng đến bệnh viện da liễu để xn , bác sĩ cho em đi xn soi khuẩn và bảo em bị lậu, kết quả xn lậu dương tính. E đag rất stress ạ , em ko hiểu sao em bị dính lậu . Cả tuần qua em căng thẳng và stress ko làm việc được gì cả . Ngày ngày 16/9 e vội vàng lên hòa hảo xn Combo PT kết qủa âm tính., trước đó vào giữa tháng 8 em có xn tất cả các bệnh ở Pastuer đều ấm tính.

Vào tuần trước bạn ấy có từ quê vào , em đã vội vàng dẫn bạn ấy đi xn ở da liễu , kq bạn ấy ấm tính với lậu , hiv , giang mai . Em càng hoang mang hơn. Nếu bạn ấy âm tính tại sao em lại bị , 1 tháng qua em chi qh có 1 mình bạn ấý. Xin anh chị tư vấn dùm em 1 số chỗ
    1. A chị cho em hỏi có khi nào bạn đó uống thuốc chống phơi nhiễm nên ảnh hưởng tới quá trình xn HIV ở da liễu ko các anh chị.
    2. Có khi nào bao cao su có vấn đề, em bị rách tuột mà em không biết
    3. Kết qủa giữa tháng 8 là em an toàn với tất cả các hành vi trước đó 3 tháng hay 1 tháng ạ.
    4. Tại sao em lại bị lậu mà bạn đó lại không bị lậu hay bạn đó chữa rồi mới đi xn với em

p/s em thật sự đang rất căng thẳng các anh chị ơi
    ads
    Lần sửa cuối bởi Sweetjuly, ngày 22-09-2018 lúc 20:51.

Thông tin về chủ đề này