Mong các anh chị trong diễn đàn tư vấn hộ em vơi.
Nguy cơ của em như sau. Em có quen 1 bạn trên zalo và rủ đi ks. Lúc đầu chúng em nằm ôm nhau sau đó em có hôn vú cô ấy và cô ấy cũng có hôn vú của em. Sau đó em mang bao vào và quan hệ khoảng 10 - 15 phút ( tui em quan hệ khoảng 5 - 6 tứ thế gì đấy) sau mỏi lần đổi tư thế em thấy bao cao su bị tuột xuống phân nữa dương vật nên em có dùng tay kéo bao cao su lên khoảng 5 đến 6 lần gì đấy. Sau khi xuất tinh xong em thấy bao vẫn thấy bao vần nằm ở dv của em. Sau đó em tháo bao ra và cho nước vào thấy nước không chảy ra ngoài nên chắc bao không rách
Cho em hỏi những gì em kể có quy cơ với hiv và các bệnh truyền nhiễm khác không à( tại vì em thấy tinh dịch cô ấy nhiều có dinh lên long và thân dương vật của em và khi quan hệ em thấy long có dính dịch của cô ấy nằm trong bcs của em và khi tháo bao ra do bao quy đầu em hơi dài nên nó công lên và đầu dương vật em không được bao quy đầu bảo vệ) vậy nếu tinh dịch của cô ấy nằm trong bao tiếp xúc với đầu sáo và phần xoác ngược lên của bao quy đầu thì em có quy cơ không ?
Mong các anh chị tư vấn hộ . em có nên dùng pep không?