Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 42

Chủ đề: Các anh chị ơi giúp em với quan hệ tình dục với gái mại dâm có dùng bao cao su

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5

Các anh chị ơi giúp em với quan hệ tình dục với gái mại dâm có dùng bao cao su

Em xin chào các anh chị trên diễn đàn, hôm qua em có đi quan hệ với gmd em có sử dụng bao cao su và khi rút ra em vẫn thấy tinh dịch ở phần đầu bao sau đó em vào phòng tắm để lấy bao ra thì thấy tinh dịch dính vào tay em đang cầm đầu bao. Em không rõ là do bao bị thủng hay tinh dịch chảy ngược từ phần cuối bao lúc lấy ra em đã nhìn kỹ không bị rách và vệ sinh dv bằng xà phòng nhưng lúc ấy em không nghĩ ra cách kiểm tra bao có thủng không em đang lo sợ và hối hận quá. Các anh chị tư vấn giúp em có nguy cơ nhiễm cao không ạ? Em đang chờ hết tháng sẽ đi xét nghiệm
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Lúc đó em đã nói cho cô gái đó và hỏi cô ấy có bị bệnh j không và trao đổi nếu đi xét nghiệm em sẽ lo toàn bộ chi phí nhưng cô ấy nói không bị j và không muốn đi xét nghiệm em không ngủ dược từ hôn qua rồi em ân hận và ghê tởm mình quá em đang rất sợ mình sẽ lâu cho gia đình

Thành Viên Chính Thức Not afraid2's Avatar
    Cảm ơn
    48
    Trích dẫn Gửi bởi Jean61 Xem bài viết
    Em xin chào các anh chị trên diễn đàn, hôm qua em có đi quan hệ với gmd em có sử dụng bao cao su và khi rút ra em vẫn thấy tinh dịch ở phần đầu bao sau đó em vào phòng tắm để lấy bao ra thì thấy tinh dịch dính vào tay em đang cầm đầu bao. Em không rõ là do bao bị thủng hay tinh dịch chảy ngược từ phần cuối bao lúc lấy ra em đã nhìn kỹ không bị rách và vệ sinh dv bằng xà phòng nhưng lúc ấy em không nghĩ ra cách kiểm tra bao có thủng không em đang lo sợ và hối hận quá. Các anh chị tư vấn giúp em có nguy cơ nhiễm cao không ạ? Em đang chờ hết tháng sẽ đi xét nghiệm
    Bạn qhtd có bcs là qhtd an toàn, hơn nữa bạn đã cẩn thận kiểm tra bcs ko bị rách như vậy thì lại càng yên tâm hơn. Nếu bao bị thủng thì bạn cũng ko sao mà nguy cơ ở trường hợp bao thủng này là dành cho gmd nhé chứ ko phải bạn. Trường hợp của bạn thì xét nghiệm lúc nào cũng âm tính thôi, đừng để stress đánh gục và từ nay tránh xa các hành vi "ăn bánh trả tiền" để khỏi lo lắng nhé.

4. Những thành viên đã cảm ơn Not afraid2 cho bài viết này:

Jean61 (24-08-2013)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Bạn yên tâm,những gì bạn kể cho thấy bạn không có nguy cơ,bạn không cần thiết xét nghiệm trong trường hợp này.Bạn có thể tìm hiểu thêm trên diễn đàn.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Jean61 (24-08-2013)

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Trường hợp của bạn an toàn với hiv, yên tâm nhé

8. Những thành viên đã cảm ơn CrisM cho bài viết này:

Jean61 (24-08-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Em cám ơn các anh đã tư vấn cho em. Giờ đây em rất hận bản thân mình vì lúc yếu lòng mà làm chuyện có lỗi với vợ con. Em thật sự cảm thấy mình đê tiện. Tối qua em thâm chí đã nghĩ đến khi mình chết không được thấy các con trưởng thành và không chăm sóc được cho vợ con em. Em thật có lỗi với gia đình. Sau này em cũng không dám như thế nữa

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Biết thế thì sống lành mạnh, yêu thương vợ con nhiều vào nhé. Đi đâu, vui vẻ với ai cũng chẳng bằng nhà mình đâu

11. Những thành viên đã cảm ơn CrisM cho bài viết này:

Jean61 (24-08-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Vâng em cám ơn các anh chị trong diễn đàn, em sẽ không thế nữa. Hiện tại em đã bớt lo lắng và ăn uống lại bình thường rồi. Cám ơn các anh chị đã tư vấn giúp em

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Các anh ơi hiện tại em không có triệu chứng bệnh giang mai nhưng nếu muốn xét nghiệm để biêt chắc chắn thì phải chờ bao lâu sau ngày có nguy cơ ạ. Em đinh chờ đủ 28 ngày để xét nghiệm hiv combo và giang mai luôn nhưng em đang lo lắng quá nếu xét nghiệm giang mai trước thì cũng được. Mong các anh chị tư vấn giúp em với

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Các anh ơi hiện tại em không có triệu chứng bệnh giang mai nhưng nếu muốn xét nghiệm để biêt chắc chắn thì phải chờ bao lâu sau ngày có nguy cơ ạ. Em đinh chờ đủ 28 ngày để xét nghiệm hiv combo và giang mai luôn nhưng em đang lo lắng quá nếu xét nghiệm giang mai trước thì cũng được. Mong các anh chị tư vấn giúp em với
    Bạn QHTD có dùng BCS là bạn an toàn. Bạn ko thấy có triệu chứng bệnh giang mai thì sao phải lo lắng. Thời kỳ ủ bệnh của bệnh giang mai sớm là 10 ngày, muộn là 90 ngày.

15. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Jean61 (26-08-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Em cám ơn chị mặc dù được biết như thế nhưng em vẫn muốn làm xét nghiệm để đảm bảo an toàn cho gia đình mình. dạo gần đây em đã cố gắng tách ly ra vì sợ lây bệnh cho gia đình. Em ngh nói giang mai có thể lây qua đồ dùng chung như đồ ăn uống chén bát, khăn tắm, chăn mền em rất lo sợ. Em hối hận quá hiện tịa em phải chờ ít nhất 10 ngày để đi xét nghiệm giang mai phải không ạ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Em cám ơn chị mặc dù được biết như thế nhưng em vẫn muốn làm xét nghiệm để đảm bảo an toàn cho gia đình mình. dạo gần đây em đã cố gắng tách ly ra vì sợ lây bệnh cho gia đình. Em ngh nói giang mai có thể lây qua đồ dùng chung như đồ ăn uống chén bát, khăn tắm, chăn mền em rất lo sợ. Em hối hận quá hiện tịa em phải chờ ít nhất 10 ngày để đi xét nghiệm giang mai phải không ạ?

Về giang mai bạn nên để 1 tháng có thề yêu cầu làm cả 2 xét nghiệm VDRL và TPHA .

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Em cám ơn anh Tuấn. Em nhớ lại lúc đó có quan hệ bằng miệng với cô gái đó hiện giờ em phát hiện bên trong môi dưới có một vết rộp không đau rát em cũng không biết nó là gì nữa. Em mong hết 30 ngày thật nhanh để đi xét nghiệm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Anh Tuấn ơi mặc dù đã được các anh chị tư vấn là không có nguy cơ song em vẫn lo lắng quá. Dạo gần đây em thường mất ngủ. Em đang chờ đủ 28 ngày để làm xét nghiệm combi ở hoà hảo. Em thấy hối hận và buồn quá.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Anh Tuấn ơi mặc dù đã được các anh chị tư vấn là không có nguy cơ song em vẫn lo lắng quá. Dạo gần đây em thường mất ngủ. Em đang chờ đủ 28 ngày để làm xét nghiệm combi ở hoà hảo. Em thấy hối hận và buồn quá.
    Tâm lý chung ai cũng lo lắng thế. Bạn được chia sẻ là ko có nguy cơ nên bạn yên tâm đi, xn lúc nào cũng sẽ âm tính.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Em cám ơn chị nhiều lắm. Em vẫn biết là như vậy nhưng không thể ngừng suy nghi về nó. Càng nghĩ càng thấy hận bản thân cảm thấy mình ngu ngốc nhiều lúc em muốn khóc nhưng không ra nước mắt. Sáng lên rồi mỗi kh trời sáng em thấy trong lòng bình an được hơn một ít. Cám ơn chị đã dành thời gian hia sẻ với em.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Các anh chị ơi cho em hỏi hiện giờ em không có triệu chứng giang mai nhưng em rất sợ là mình bị và lây cho gia đình. Trong giai đoạn chưa có vết loet giang mai có thể lây không ạ

Thành Viên Chính Thức Not afraid2's Avatar
    Cảm ơn
    48
    Mình tham khảo ở nhiều nguồn là giang mai ủ bệnh từ 10-90 ngày. Theo anh Tuấn bảo thì 1 tháng bạn nên đi xét nghiệm giang mai luôn, nếu bạn nghi ngờ thì nên cẩn thận kẻo lây cho gia đình. Với lại bạn qhtd có bcs thì an toàn với các bệnh tình dục nhé, xét nghiệm chỉ là giải tỏa thôi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Cám ơn bạn nhé mình căng thẳng quá hôm nay là 6 ngày kể tư khi có nguy cơ mình còn phai chờ 22 ngày nữa mới có thể đi xét nghiệm mình phai tìm cách nào để giảm stress thôi chứ không mình gục luôn quá. Mấy hôm nay không đêm nào ngủ ngon sáng dậy làm việc hoạ may còn khôbg nghĩ tới nó

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Hôm nay là ngày thứ 8 kể từ hôm có nguy cơ. Em đã nói dối nhà đi du lịch mà r thuê phòng trọ ở riêng một mình. Cảm giác cũng khá hơn. Hôm nay em nhịn không được đã đến bv da liễu xét nghiệm giang mai kết quả là âm tính em cũng trình bày với bác sỹ là mới 8 ngày nhưng bác sũ vẫn cho xét nghiệm, bác sỹ cũng hẹn 3 tháng đến xét nghiệm cả hiv và giang mai em vẫn lo quá. Kết quả âm tính giang mai của em hôm nay chắc trong 8 ngày em còn ở nhà không lây cho người nhà đâu ác anh chị nhỉ. Em sợ nhất là liên luỵ người nhà

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này