Em xin phép được trình bày lịch sự quan hệ đồng tính của e trong vòng 1 tháng qua mà rất mong đc mọi người tư vấn xem em có nên đi xn k và khả năng e bị nhiễm là như thế nào. Tất cả đều nói mình k có bệnh gì nhưng e đặt trường hợp cả 3 đều có H
1. Vừa rồi e có xét nghiệm nhanh vào 64 ngày - hơn 9 tuần kể từ lần qh không an toàn và kq âm tính trước đó e có xn nhanh 2 lần r và đều âm tính. Cho e hỏi kq này e đã yên tâm đc chưa ạ và e có nên test sau 12 tuần nữa không?
2. Bạn tình đầu tiên(cách đây khoảng 1 tháng): chỉ là ôm ấp mơn trớn bên ngoài và có hôn nhưng k sâu k qh bằng miệng hay hậu môn và thậm chí còn chưa cởi hết quần áo. Chỉ là dùng tay kích dục cho nhau nhưng k xuất tinh và có để dương vật cọ vào nhau. Cá nhân e nghĩ khả năng lây nhiễm trong trường hợp này rất thấp
3. Bạn tình thứ 2 (cách đây khoảng 20 ngày) : K có quan hệ qua hậu môn, chỉ là hôn miệng bình thường. E là ng nhận oral sex và e k oral sex ngc lại vì thấy bạn đó có chút precum ở đầu dương vật
4. Bạn tình thứ 3(cách đây khoảng 14 ngày): Có hôn sâu và cả 2 đều oral sex cho nhau. Nhưng e chỉ cho khoảng chưa tới 1’ và làm rất nhẹ còn bạn kia cho e lâu hơn (em hay bị chảy máu chân răng khi đánh răng). Tụi e có sử dụng bcs khi quan hệ và e là top - khoảng 1’ thì e xuất tinh trong bcs, sau đó e có kiểm tra bcs k bị rách nhưng phát hiện ra trên bcs có vài đốm phân của bạn kia (khá tởm) và phân có dính vào tay e (e k biết trong phân có máu k nhưng e k nhìn thấy) nhưng e đã rửa tay nhanh gấp bằng xà phòng. Nhưng e lại quên k rửa dương vật ngay mà phải 20 phút sau mới rửa. Trường hợp này làm e lo nhất
Mong sớm nhận được tư vấn của các anh chị, sau đợt này em xin thề là cải tà quy chánh chỉ mong sau k quá muộn :( E cảm ơn nhiều