PDA

View Full Version : xét nghiệm sau 88 ngày.

lolangbatan
12-03-2014, 09:34
Nhờ mọi người tu vấn giúp em, sau 88 ngày có hành vi os với gmd (nam os cho nữ) em có đến hòa hảo xét nghiệm H bằng pp combo ab/ag và xét nghiệm giang mai như tư vấn của các anh. Kết quả đều NEG.
Như vậy có thể khẳng định an toàn không?
Có cần đúng 90 ngày (3 tháng) cho xét nghiệm giang mai và H không?

songchungvoi_HIV
12-03-2014, 09:38
Nhờ mọi người tu vấn giúp em, sau 88 ngày có hành vi os với gmd (nam os cho nữ) em có đến hòa hảo xét nghiệm H bằng pp combo ab/ag và xét nghiệm giang mai như tư vấn của các anh. Kết quả đều NEG.
Ngay từ đầu BQT chia sẻ cho bạn rất rõ: OS k có nguy cơ với HIV, trường hợp của bạn BQT chia sẻ ở chủ đềy này:
Chủ đề: Vấn đề thắc mắc về oral sex. (http://diendanhiv.vn/threads/9442-Van-de-thac-mac-ve-oral-sex)

Và với KQ AT sau 88 ngày có hành vi os với gmd (nam os cho nữ) em có đến hòa hảo xét nghiệm H bằng pp combo ab/ag => Đã chứng minh BQT chia sẻ là đúng, và xét nghiệm giang mai như tư vấn của các anh. Kết quả đều NEG.
Về Giang Mai thì KQ AT ngày bạn hoàn toàn yên tâm vì k bị giang mai

Charles
12-03-2014, 09:43

Hành vi OS của bạn đã được chia sẻ không có nguy cơ với HIV, kết quả XN ÂT 88 ngày đã chứng minh điều đó, Giang mai XN thời điểm này ÂT là OK. Với kết quả này bạn hoàn toàn giải tỏa stress.

lolangbatan
12-03-2014, 09:54
Như vậy em có thể giải tỏa stress rồi. Cảm ơn mọi người rát nhiều.