PDA

View Full Version : Giúp em với mấy anh ơi

typhoon
12-03-2014, 20:52
Chuyện là thế này,hôm nay em có quan hệ với GMD.Lúc đầu GMD mang BCS cho em.Quan hệ được 1 lúc thì em rút dương vật ra để đổi tư thế.Nhưng mà lúc rút ra thì BCS tuột gần rớt ra ngoài chỉ dính lại ở đầu dương vật.Sau đó em tuột xuống lại và quan hệ tiếp.Em lo lắng quá.Mấy anh chị cho em hỏi như vậy có sao không ạ,nguy cơ của em có cao không,có cần phải dùng thuốc phơi nhiễm không?Mong nhận được sự tư vấn của diễn đàn.

Charles
12-03-2014, 20:59
Chuyện là thế này,hôm nay em có quan hệ với GMD.Lúc đầu GMD mang BCS cho em.Quan hệ được 1 lúc thì em rút dương vật ra để đổi tư thế.Nhưng mà lúc rút ra thì BCS tuột gần rớt ra ngoài chỉ dính lại ở đầu dương vật.Sau đó em tuột xuống lại và quan hệ tiếp.Em lo lắng quá.Mấy anh chị cho em hỏi như vậy có sao không ạ,nguy cơ của em có cao không,có cần phải dùng thuốc phơi nhiễm không?Mong nhận được sự tư vấn của diễn đàn.

Quan trọng nhất là khi quan hệ BCS không tuột không rách là bạn an toàn, lúc rút DV ra bao tụt như vậy không sao nhé. Bạn không có nguy cơ nên không cần dùng PEP, không cần XN.

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

songchungvoi_HIV
12-03-2014, 20:59
Chào bạn!
Bạn QHTD có BCS là an toàn, cho dù BCS có tuột 3/4 DV vẫn an toàn vì BCS vẫn che được đầu khát DV.
1. Nguy cơ khi và chỉ khi DV có BCS nhưng trong lúc QHTD BCS rách hay thủng mà không hề biết nhưng khi rút DV ra mới phát hiện thì mới có nguy cơ.
2. Nếu trong lúc QHTD BCS rách hay tuột hẳn ra nhưng bạn hoặc GMD phát hiện ra nhưng do quán tính bạn vẫn nhịp 2 đế 3 cái rùi rút DV ra là k có nguy cơ.
3. BCS tuột khi tư thế GMD ngồi trên, khi xong trận GMD đứng lên, BCS bị kẹp theo AD thì k có nguy cơ.
Túm lại trường hợp của bạn hoàn toàn k có nguy cơ

typhoon
12-03-2014, 21:11
cám ơn diễn đàn đã tư vấn giúp em!