PDA

View Full Version : xin các anh chị tư vấn

stressnang
14-03-2014, 18:21
Mặc dù em đọc rất nhiều thông tin trên diễn đàn rồi nhưng em vẫn muốn các anh chị tư vấn cho trường hợp của em.
Cách đây gần 1 tháng em có nhậu say rồi co quan hệ với GMD và có sử dụng bao cao su. Do say quá nên quan hê em không xuất tinh nên em nhờ cô gái ấy kích thích bằng tay cho em khi mà DV vẫn đeo BCS. Cho em hỏi trong trường hợp của em là khi cô gái đó thủ dâm cho em thì bao cao su hơi tuột ở phía gốc. Vậy thì liệu dịch AD còn dính nơi BCS dính vào tay cô gai đó mà dính vào cho xước chỗ gốc DV của em thì có sao không? vết xước chỗ gốc đó phải như thế nào mới co nguy cơ nhiêm H? có ai bị nhiễm HIV như vậy chưa vậy các anh chị. Em lo lắm

stressnang
14-03-2014, 18:23
chỗ gốc DV đó em sợ bị xước, tại say quá không nhớ. nếu xước mà dính dịch AD từ ngoài BCS thì có sao không vậy anh chị?

Nguyen Ha
14-03-2014, 18:25
Mặc dù em đọc rất nhiều thông tin trên diễn đàn rồi nhưng em vẫn muốn các anh chị tư vấn cho trường hợp của em.
Cách đây gần 1 tháng em có nhậu say rồi co quan hệ với GMD và có sử dụng bao cao su. Do say quá nên quan hê em không xuất tinh nên em nhờ cô gái ấy kích thích bằng tay cho em khi mà DV vẫn đeo BCS. Cho em hỏi trong trường hợp của em là khi cô gái đó thủ dâm cho em thì bao cao su hơi tuột ở phía gốc. Vậy thì liệu dịch AD còn dính nơi BCS dính vào tay cô gai đó mà dính vào cho xước chỗ gốc DV của em thì có sao không? vết xước chỗ gốc đó phải như thế nào mới co nguy cơ nhiêm H? có ai bị nhiễm HIV như vậy chưa vậy các anh chị. Em lo lắm
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV. Quan hệ có dùng bcs là bạn được bảo vệ, kích dục bằng tay là tình dục an toàn.

Nguyen Ha
14-03-2014, 18:26
chỗ gốc DV đó em sợ bị xước, tại say quá không nhớ. nếu xước mà dính dịch AD từ ngoài BCS thì có sao không vậy anh chị?

Không sao cả, quan trọng là đâu dương vật được bảo vệ.

songchungvoi_HIV
Thủ dâm bên ngoài môi trường thì lấy đâu ra dịch AD hỷ bạn? Dịch AD là một dạng dịch xệt, rất mau khô khi ra ngoài k khí, và đặc biệt khi thao tác = tay tác động lên dịch lại càng nhanh chống khô khi mà dịch tiết ấy chỉ phủ một lớp cực kỳ mõng trên thành BCS thì vài giây sao nó khô queo rùi thì lấy đâu ra mà dịch AD tràn vào BCS, Thủ dâm trong không khí môi trường chứ đâu phải thủ dâm trong cái bể chứa dịch AD mà dịch tràn vào BCS??? DV bạn xước là xước làm sao? DV mà xước theo bạn là trầy nhẹ hả? Trầy nhẹ thì đâu gọi là vết thương hở?? Mà Thủ dâm khi nhờ người khác làm dùm thì chả có nguy cơ

Hoaitam
HIV ko lây gián tiếp như vậy bạn..:monkeys31:

nammoadidaphat
14-03-2014, 18:30
Như bạn chia se thì bạn k có nguy cơ vs hiv và đã biết sợ thì nên học cách chung thủy bạn nhé . Chúc bạn vui

stressnang
14-03-2014, 18:32
Thủ dâm bên ngoài môi trường thì lấy đâu ra dịch AD hỷ bạn? Dịch AD là một dạng dịch xệt, rất mau khô khi ra ngoài k khí, và đặc biệt khi thao tác = tay tác động lên dịch lại càng nhanh chống khô khi mà dịch tiết ấy chỉ phủ một lớp cực kỳ mõng trên thành BCS thì vài giây sao nó khô queo rùi thì lấy đâu ra mà dịch AD tràn vào BCS, Thủ dâm trong không khí môi trường chứ đâu phải thủ dâm trong cái bể chứa dịch AD mà dịch tràn vào BCS??? DV bạn xước là xước làm sao? DV mà xước theo bạn là trầy nhẹ hả? Trầy nhẹ thì đâu gọi là vết thương hở?? Mà Thủ dâm khi nhờ người khác làm dùm thì chả có nguy cơ
Dạ, vết xước của em chỉ là vết xước nhỏ hơi rát khi rửa thôi, tại cô ấy làm mạnh quá, nơi gốc thôi anh ạ. cho em hỏi một câu hỏi ngoài chủ đề là BCS mà rách là lòi cả dau dương vật hả anh?

songchungvoi_HIV
14-03-2014, 18:34
Dạ, vết xước của em chỉ là vết xước nhỏ hơi rát khi rửa thôi, tại cô ấy làm mạnh quá, nơi gốc thôi anh ạ. cho em hỏi một câu hỏi ngoài chủ đề là BCS mà rách là lòi cả dau dương vật hả anh?
K có nguy cơ nhé
Bấm vào đây xem:
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

stressnang
14-03-2014, 18:36
dạ, đúng khôn 3 năm dại 1 giờ anh ạ, em không sợ chết, em chỉ thương mẹ em thoi . Cả tháng nay cứ nơm nớp lo sợ, sợ bị nhiễm thì không biết làm sao nói với gd.

songchungvoi_HIV
14-03-2014, 18:38
dạ, đúng khôn 3 năm dại 1 giờ anh ạ, em không sợ chết, em chỉ thương mẹ em thoi . Cả tháng nay cứ nơm nớp lo sợ, sợ bị nhiễm thì không biết làm sao nói với gd.
Làm ơn tỉnh Hồn Lâu Mộng đi bác, k ai nhiễm HIV qua hành vi kích dục bằng tay bao giờ. Đọc đường link songchung đưa cho bạn ở trên

Nguyen Ha
14-03-2014, 18:39

Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có mguy cơ với HIV.

stressnang
14-03-2014, 18:41
K có nguy cơ nhé
Bấm vào đây xem:
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

em đọc nhiều vài trong diễn đàn rồi anh ạ, em thấy các anh chị rất nhiệt tình chia sẻ, tư vấn. Em muốn hỏi anh là virut HIV chết ngay khi dich âm đao bị khô hả anh songchungvoi_HIV

Nguyen Ha
14-03-2014, 18:48
em đọc nhiều vài trong diễn đàn rồi anh ạ, em thấy các anh chị rất nhiệt tình chia sẻ, tư vấn. Em muốn hỏi anh là virut HIV chết ngay khi dich âm đao bị khô hả anh songchungvoi_HIV

Đúng vậy bạn ạ!

songchungvoi_HIV
14-03-2014, 18:48
Để tồn tại, virus bắt buộc phải ký sinh trên một số tếbào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu sự nuôi dưỡng,các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh

stressnang
14-03-2014, 18:53
Em xin hỏi là em có dùng ngón tay sờ vào AV cô gái nhưng chi bên ngoài thôi, sau đó 30 phút em có dùng tay đó dụi mắt thì co sao không ạ. giair thích dùm em với để em được yên tam với các khả năng mà môt người bị hoảng loạn như em có thể nghĩ ra. Híc

stressnang
14-03-2014, 18:56
DV có các vết thương hở chảy máu mới có nguy cơ nhiễm H hả các anh chi????

songchungvoi_HIV
14-03-2014, 18:58
Em xin hỏi là em có dùng ngón tay sờ vào AV cô gái nhưng chi bên ngoài thôi, sau đó 30 phút em có dùng tay đó dụi mắt thì co sao không ạ. giair thích dùm em với để em được yên tam với các khả năng mà môt người bị hoảng loạn như em có thể nghĩ ra. Híc
Bạn đọc cho kỷ tài liêu này:
Để tồn tại, virus bắt buộc phải ký sinh trên một số tếbào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu sự nuôi dưỡng,các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh
Và đọc lại những gì songchung chia sẻ nảy giờ

stressnang
14-03-2014, 19:01
dạ em hiểu rồi, em cảm ơn a Hiếu, chị Hà nhieu

stressnang
14-03-2014, 19:02
DV có các vết thương hở chảy máu mới có nguy cơ nhiễm H hả các anh chi???? em muốn hỏi cau hỏi này nữa

Nguyen Ha
14-03-2014, 19:09
DV có các vết thương hở chảy máu mới có nguy cơ nhiễm H hả các anh chi????

Bạn nhớ rằng HIV lây nhiễm được khi và chỉ khi có thâm nhập trực tiếp quan hệ không dùng bao cao su. DV có các vết thương hở đang chảy máu bsjn quan hệ được sao?
Bạn vui lòng đọc lại những gì được chia sẻ.

stressnang
14-03-2014, 19:28
Bạn nhớ rằng HIV lây nhiễm được khi và chỉ khi có thâm nhập trực tiếp quan hệ không dùng bao cao su. DV có các vết thương hở đang chảy máu bsjn quan hệ được sao?
Bạn vui lòng đọc lại những gì được chia sẻ.
ý em là khi kích thích mà trên thân dương vật có vết xước chảy máu thì dịch âm đạo từ TAY cô gái đó dính vào vết thương đang chảy máu đó thì có nguy cơ ha chị còn vết xước không chảy máu thì không có nguy cơ hả chi???

Nguyen Ha
14-03-2014, 19:38
ý em là khi kích thích mà trên thân dương vật có vết xước chảy máu thì dịch âm đạo từ TAY cô gái đó dính vào vết thương đang chảy máu đó thì có nguy cơ ha chị còn vết xước không chảy máu thì không có nguy cơ hả chi???

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn. Trừ khi tay cô gái bị HIV đang bị chảy máu te tua đồng thời DV bạn cũng đang chảy máu te tua rồi thưc hiện hành vi kích dục.

stressnang
14-03-2014, 20:06
vậy là nếu tay cô gái kia dính dịch AD còn ướt từ lớp ngoài BCS có dính lên vết xước đó cũng không sao hả chị Hà . Mọi hành vi kích dục bằng tay kể cả tay dính dich AD lên DV đang bị vết xước là an toàn đúng không chị. HIV chỉ nhiễm khi DV trực tiếp đi vào AV mà không đc bảo vệ phải không vây chị

Nguyen Ha
14-03-2014, 20:16
vậy là nếu tay cô gái kia dính dịch AD còn ướt từ lớp ngoài BCS có dính lên vết xước đó cũng không sao hả chị Hà . Mọi hành vi kích dục bằng tay kể cả tay dính dich AD lên DV đang bị vết xước là an toàn đúng không chị. HIV chỉ nhiễm khi DV trực tiếp đi vào AV mà không đc bảo vệ phải không vây chị

Đúng vậy! Bạn yên tâm bạn không có nguy cơ

tôi ơi đừng tuyệt vọng
14-03-2014, 20:16
nếu bạn biết thương mẹ và gia đình như vậy thì lần sau đừng như thế nữa nhé.hãy nghĩ đến gương mặt mẹ tảo tần,khắc khổ nuôi bạn lớn khôn như thế nào trước khi có những hành động sai trái bạn nhé
bạn quan hệ có dùng bao và cô gái kia dùng tay để kích thích cho bạn là những hành vi an toàn cho dù dịch của cô gái đó có dính vào bên ngoài gốc dương vật của bạn nhưng nếu tay cô gái đó và dương vật của bạn không bị thương và chảy máu nhiều thì vẫn không sao...

Charles
14-03-2014, 20:20

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn. Bạn yên tâm nhé!

stressnang
14-03-2014, 20:26
nếu bạn biết thương mẹ và gia đình như vậy thì lần sau đừng như thế nữa nhé.hãy nghĩ đến gương mặt mẹ tảo tần,khắc khổ nuôi bạn lớn khôn như thế nào trước khi có những hành động sai trái bạn nhé
bạn quan hệ có dùng bao và cô gái kia dùng tay để kích thích cho bạn là những hành vi an toàn cho dù dịch của cô gái đó có dính vào bên ngoài gốc dương vật của bạn nhưng nếu tay cô gái đó và dương vật của bạn không bị thương và chảy máu nhiều thì vẫn không sao...
Cảm ơn các bạn và anh chị đã chia sẻ và tư vận Từ nay mình sẽ không bao giờ dính vào GMD nữa . NGhĩ lại dại dột . vì mình đang có tương lai rộng mở phía trước mà lại đi dùa với tử than ma không nghi đến hậu qua cho mình và người thân .

Nguyen Ha
14-03-2014, 20:40
Cảm ơn các bạn và anh chị đã chia sẻ và tư vận Từ nay mình sẽ không bao giờ dính vào GMD nữa . NGhĩ lại dại dột . vì mình đang có tương lai rộng mở phía trước mà lại đi dùa với tử than ma không nghi đến hậu qua cho mình và người thân .

Bạn yên tâm với những gì được chia sẻ.

stressnang
18-03-2014, 18:45
cho em hỏi là làm sao biết bcs co rách khong ? hôm đó em không kiểm tra, sau khi kích thích thì em có quan hệ lại tầm mấy phút mà không xuất và về luôn , không kiểm tra, em chỉ thấy đầu bcs bị kéo dài ra 1 đoạn dài do trong quá trình kich thích trước đó . Lý do là lúc đó em say nên hơi xịu liệu bao có rach mà em không biết ko nhi?

songchungvoi_HIV
18-03-2014, 18:57
cho em hỏi là làm sao biết bcs co rách khong ? hôm đó em không kiểm tra, sau khi kích thích thì em có quan hệ lại tầm mấy phút mà không xuất và về luôn , không kiểm tra, em chỉ thấy đầu bcs bị kéo dài ra 1 đoạn dài do trong quá trình kich thích trước đó . Lý do là lúc đó em say nên hơi xịu liệu bao có rach mà em không biết ko nhi?
Bấm vào đây xem
Chủ đề: Hướng dẫn sử dụng bao cao su đúng cách (http://diendanhiv.vn/threads/20-Huong-dan-su-dung-bao-cao-su-dung-cach)Chủ đề: Series : Chuyện dài tập về Bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/585-Series-Chuyen-dai-tap-ve-Bao-cao-su)Chủ đề: Sự cố thường gặp khi sử dụng 'áo mưa' (http://diendanhiv.vn/threads/9743-Su-co-thuong-gap-khi-su-dung-ao-mua)Chủ đề: Cách khắc phục hậu quả khi 'áo mưa' rách (http://diendanhiv.vn/threads/7363-Cach-khac-phuc-hau-qua-khi-ao-mua-rach)Chủ đề: Thờ ơ với "áo giáp" (http://diendanhiv.vn/threads/7814-Tho-o-voi-ao-giap-quot)

stressnang
18-03-2014, 18:58
lúc gỡ bao ra em thấy bao vẫn dài thượt vậy, vậy là không rách phải không các anh chị, bcs mà rách thì đã lòi đầu DV ra rồi phải không a??

noisohaicuatoi-hiv
18-03-2014, 18:59
Bạn hãy yên tâm với những gì dc chia sẽ, bạn hoàn toàn an toàn!

stressnang
18-03-2014, 19:20
em chỉ muốn biết BCS có dễ rách không? và khi bị kích thích thì BCS co dễ rách ko???

songchungvoi_HIV
18-03-2014, 19:23
em chỉ muốn biết BCS có dễ rách không? và khi bị kích thích thì BCS co dễ rách ko???
Rách hay k bạn là người tác chiến bạn phải biết. BCS rách là mắt thường có thể nhìn thấy. Hoặc GMD là người cảm nhận đầu tiên và sẽ báo cho bạn. Vì GMD cũng sợ nhiễm bệnh từ chính bạn. Bạn đừng nghĩ chỉ mình bạn biết sợ. Khi rách BCS DV ló ra BCS cuốn về góc DV. Và DV nếu còn nằm trong AD thì DV sẽ thoải mái và mát mẽ

stressnang
18-03-2014, 19:29
hôm đó em say nên không biết anh Hiếu ạ, em chỉ biết là sau khi quan hệ xong thấy nó bao phủ toàn bộ DV, và phía đâu bao vẫn bị thừa 1 đoạn dài . 4 tuần thì XN đc chưa anh, em muốn xn để giải tỏa tâm lý

songchungvoi_HIV
18-03-2014, 19:32
hôm đó em say nên không biết anh Hiếu ạ, em chỉ biết là sau khi quan hệ xong thấy nó bao phủ toàn bộ DV, và phía đâu bao vẫn bị thừa 1 đoạn dài . 4 tuần thì XN đc chưa anh, em muốn xn để giải tỏa tâm lý
Có ai cấm bạn XN đâu, nếu bạn xoắn bạn có thể XN.

stressnang
18-03-2014, 19:34
dạ em hỏi la 4 tuần đã xn đc chưa hay là 6 tuần , em o hà tĩnh thì xét ở đâu và dùng pp gì hả anh ? A thông cảm vì em thấy sơ.

songchungvoi_HIV
18-03-2014, 19:38
dạ em hỏi la 4 tuần đã xn đc chưa hay là 6 tuần , em o hà tĩnh thì xét ở đâu và dùng pp gì hả anh ? A thông cảm vì em thấy sơ.
Sau 4 tuần XN là Ok rùi, K có nguy cơ XN tại mọi thời điểm sau 4 tuần đều AT

stressnang
18-03-2014, 19:40
Sau 4 tuần XN là Ok rùi, K có nguy cơ XN tại mọi thời điểm sau 4 tuần đều AT
vậy thì xét nghiệm bằng phương pháp gì anh , ở bệnh viên đa khoa tỉnh va đa khoa thành phố ht có pp đó không a Hiếu ơi

songchungvoi_HIV
18-03-2014, 19:42
vậy thì xét nghiệm bằng phương pháp gì anh , ở bệnh viên đa khoa tỉnh va đa khoa thành phố ht có pp đó không a Hiếu ơi
Hà tỉnh k có Combo Ag/Ab, Vậy phải để 6 tuần XN HIV 1/2 Ab tìm kháng thể

stressnang
18-03-2014, 19:45
Ở TP Vinh không biết có ko a Hiếu ơi

songchungvoi_HIV
18-03-2014, 19:47
Ở TP Vinh không biết có ko a Hiếu ơi
Nọ biết àh

stressnang
18-03-2014, 19:51
dạ, bị cảm cúm trong vòng 1 tháng có ảnh hưởng đến KQ xét nghiệm không anh

Charles
18-03-2014, 19:53
dạ, bị cảm cúm trong vòng 1 tháng có ảnh hưởng đến KQ xét nghiệm không anh

Nếu bạn đang bị cảm cúm thì khi XN dễ ra DT giả, bạn hãy đợi hết cảm cúm hãy XN nhé và trước khi XN không uống bất cứ loại thuốc gì trước 24h.

stressnang
18-03-2014, 19:58
Nếu bạn đang bị cảm cúm thì khi XN dễ ra DT giả, bạn hãy đợi hết cảm cúm hãy XN nhé và trước khi XN không uống bất cứ loại thuốc gì trước 24h.
hết cảm cúm là đc hả anh , có cần cho qua 1 tháng kể tư ngày hêt cảm cúm không anh . mà Xn họ trả KQ trong ngày hả anh

Nguyen Ha
18-03-2014, 20:00
hết cảm cúm là đc hả anh , có cần cho qua 1 tháng kể tư ngày hêt cảm cúm không anh . mà Xn họ trả KQ trong ngày hả anh

Test nhanh trả kết quả ngay.

Charles
18-03-2014, 20:02

Ủa, mà trường hợp của bạn đâu có nguy cơ mà bạn muốn XN ???

stressnang
18-03-2014, 20:08
6 tuần là test nhanh ( pp 1/2 Ab la test nhanh hả chị ) dc rồi hả chị HÀ, em xét nghiệm giải tỏa tâm lý anh ạ , chỉ cần hết cảm cúm là xn đc hả anh ?

Charles
18-03-2014, 20:13
6 tuần là test nhanh ( pp 1/2 Ab la test nhanh hả chị ) dc rồi hả chị HÀ, em xét nghiệm giải tỏa tâm lý anh ạ , chỉ cần hết cảm cúm là xn đc hả anh ?

XN HIV 1/2 Ab là test nhanh tìm kháng thể, bạn XN giải tỏa sau nguy cơ 6 tuần là làm được rồi, nhớ đợi cho hết cúm nhé.

songchungvoi_HIV
18-03-2014, 20:13
6 tuần XN HIV 1/2 Ab tìm kháng thể

Nguyen Ha
18-03-2014, 20:14

6 tuần test nhang tìm kháng thể, bị cảm cúm test nhanh đề phòng xét nghiệm ra dt giả, còn âm tính thì không sao.

stressnang
18-03-2014, 20:18
vậy em chỉ cần đợi hết cúm là được phải không anh chị , không cần phải qua thời gian 1 tháng kể từ khi hết cảm cúm phải không ạ, em cảm ơn các anh chi nhiều

Charles
18-03-2014, 20:24
vậy em chỉ cần đợi hết cúm là được phải không anh chị , không cần phải qua thời gian 1 tháng kể từ khi hết cảm cúm phải không ạ, em cảm ơn các anh chi nhiều

Chỉ cần bạn hết hẳn cúm là XN được ngay, vì khi cúm dễ cho DT giả.

Nguyen Ha
18-03-2014, 20:24

Ko có nguy cơ, sao phải căng thẳng thế? Yên tâm đi.

stressnang
18-03-2014, 20:47
dạ, tại em sợ BCS bị sự cố, tại em không kiểm tra BCS khi quan hệ xong

Nguyen Ha
18-03-2014, 20:49

Đọc, đọc lại những gì được chia sẻ đi bạn.

Charles
18-03-2014, 20:50

Chính bạn khẳng định đây mà còn sợ sự cố:

stressnang
18-03-2014, 20:56
sau khi kích thích đc thì em lại Quan hệ tiếp và từ khoảng thời gian đó em không biết BCS có sự cố gì ko, cô gái ấy kích thích mạnh lắm, em thấy đau và bcs bị kéo ra trước đầu Dv 1 doạn dài và bị xẹp xuống ( có lẽ do bị kích thích kéo dài ra trước, và DV lúc đó cũng hơi xìu rôi), em để thế và quan hệ tiếp. KHi rút DVra khỏi AV thì em vẫn nó vẫn bao phủ toàn bộ DV., không bị dồn về phía gốc DV. em Viết nhàm A Hiếu đừng trêu em mà . híc

songchungvoi_HIV
18-03-2014, 21:03
sau khi kích thích đc thì em lại Quan hệ tiếp và từ khoảng thời gian đó em không biết BCS có sự cố gì ko, cô gái ấy kích thích mạnh lắm, em thấy đau và bcs bị kéo ra trước đầu Dv 1 doạn dài và bị xẹp xuống ( có lẽ do bị kích thích kéo dài ra trước, và DV lúc đó cũng hơi xìu rôi), em để thế và quan hệ tiếp. KHi tháo BCS ra thì em vẫn nó vẫn bao phủ toàn bộ DV.
KHi tháo BCS ra thì em vẫn nó vẫn bao phủ toàn bộ DV =>>>>:zk20145::yociexp21::th_yoyo1::k5824633::zk2044:

Charles
18-03-2014, 21:10
sau khi kích thích đc thì em lại Quan hệ tiếp và từ khoảng thời gian đó em không biết BCS có sự cố gì ko, cô gái ấy kích thích mạnh lắm, em thấy đau và bcs bị kéo ra trước đầu Dv 1 doạn dài và bị xẹp xuống ( có lẽ do bị kích thích kéo dài ra trước, và DV lúc đó cũng hơi xìu rôi), em để thế và quan hệ tiếp. KHi tháo BCS ra thì em vẫn nó vẫn bao phủ toàn bộ DV.

Bạn đúng là stressnang (http://diendanhiv.vn/members/12727-stressnang) quá thôi. Yên tâm với những gì đã được chia sẻ đi nhé.

stressnang
18-03-2014, 21:11
sau khi kích thích đc thì em lại Quan hệ tiếp và từ khoảng thời gian đó em không biết BCS có sự cố gì ko, cô gái ấy kích thích mạnh lắm, em thấy đau và bcs bị kéo ra trước đầu Dv 1 doạn dài và bị xẹp xuống ( có lẽ do bị kích thích kéo dài ra trước, và DV lúc đó cũng hơi xìu rôi), em để thế và quan hệ tiếp. KHi rút DVra khỏi AV thì em vẫn thấy BCS bao phủ toàn bộ DV., không bị dồn về phía gốc DV. em Viết nhầm A Hiếu đừng trêu em mà . híc :( tai em lo lắng quá anh a. các anh đừng cười em nha

stressnang
18-03-2014, 21:19
cho em hỏi là ở bênh viện đa khoa tỉnh và bệnh viên TP có xn hiv ko vậy các anh chị

stressnang
20-03-2014, 18:44
cho em hỏi là ở bênh viện đa khoa tỉnh và bệnh viên TP có xn hiv ko vậy các anh chị
trả lời dùm em voi, hoặc cho em các cơ sở xet nghiêm HIV ở tỉnh hà tĩnh

songchungvoi_HIV
20-03-2014, 18:52
trả lời dùm em voi, hoặc cho em các cơ sở xet nghiêm HIV ở tỉnh hà tĩnh
Hà Tĩnh là ở đâu hỷ?

stressnang
20-03-2014, 18:59
hà tĩnh là tinh gần với nghệ an quê BÁc mà anh không biết trời :(

songchungvoi_HIV
20-03-2014, 19:01
hà tĩnh là tinh gần với nghệ an quê BÁc mà anh không biết trời :(
Vậy đến TT Phòng Chống AiDS Hà Tỉnh
Nghệ An

ĐỊA CHỈ TƯ VẤN, XÉT NGHIỆM HIV TỰ NGUYỆN TẠI NGHỆ AN

Khoa xét nghiệm - xét nghiệm HIV - Trung tâm Y tế dự phòng Nghệ An
Địa chỉ: 140 Lê Hồng Phong, TP Vinh, Nghệ An
Điện thoại: (038) 844612

Phòng tư vấn sức khoẻ cộng đồng - Trung tâm y tế dự phòng
Địa chỉ: 140 Lê Hồng Phong, TP Vinh, Nghệ An
Điện thoại: (038) 590650

Trung tâm Y tế Thành phố Vinh 1
Địa chỉ: 78 đường Trần Phú, TP Vinh, Nghệ An
Điện thoại: (038) 844626

Trung tâm Y tế thị xã Cửa Lò
Địa chỉ: Xã Nghi Hương, TX Cửa Lò, Nghệ An
Điện thoại: (038) 824195

Trung tâm Y tế huyện Đô Lương
Địa chỉ: Xóm 12 xã Đà Sơn, huyện Đô Lương, Nghệ An
Điện thoại: (038) 871115

Trung tâm Y tế huyện Nghĩa Đàn
Địa chỉ: Xã Nghĩa Hoà, Nghĩa Đàn, Nghệ An
Điện thoại: (038) 881365

Trung tâm Y tế huyện Quỳnh Lưu
Địa chỉ: Xã Quỳnh Thạch, Quỳnh Lưu, Nghệ An

Điện thoại: (038) 864122

songchungvoi_HIV
20-03-2014, 19:04
Địa chỉ tư vấn xét nghiệm HIV tự nguyện và miễn phí tại Hà TĩnhThứ bảy 21/01/2012 07:00

1. Trung tâm Marie Stopes International Hà Tĩnh
Địa chỉ: Số 1, ngõ 13 đường Nguyễn Biểu, phường Nam Hà, thị xã Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh
Điện thoại: 039.3858257
Email: msi-hatinh@hn.vnn.vn

stressnang
20-03-2014, 19:04
thanks anh

stressnang
24-03-2014, 19:53
cho em hỏi là 5 tuần 4 ngày đã xn bằng phương pháp test nhanh được chưa các anh chị?

songchungvoi_HIV
24-03-2014, 19:57
cho em hỏi là 5 tuần 4 ngày đã xn bằng phương pháp test nhanh được chưa các anh chị?
Được bạn, 5 tuần 4 ngày là 6 tuần rùi đó

stressnang
24-03-2014, 19:59
dạ, em cảm ơn, em bị strees nặng quá rồi, em ko thể chờ thêm nữa

stressnang
24-03-2014, 20:17
cho em hỏi lần nữa , còn thiếu mấy ngày nữa mới đủ 6 tuần liệu kết quá test nhanh có chính xác không anh?

stressnang
25-03-2014, 21:59
cho em hỏi là có khi nào kích thích bằng tay mà bao bị rách do móng tay hay là do ma sát lớn không, hôm đó bao của em kéo dài cả 1 đoạn phía trước, dài và lép kép trước đầu Dv, em để thế quan hệ luôn, co khi nào bao rách mà mình không biết không anh chi, bao kéo dài ra nhu vậy thì có ma sat với AD cũng không chắc bị cuốn về gốc DV

songchungvoi_HIV
25-03-2014, 22:07
cho em hỏi lần nữa , còn thiếu mấy ngày nữa mới đủ 6 tuần liệu kết quá test nhanh có chính xác không anh?

cho em hỏi là có khi nào kích thích bằng tay mà bao bị rách do móng tay hay là do ma sát lớn không, hôm đó bao của em kéo dài cả 1 đoạn phía trước, dài và lép kép trước đầu Dv, em để thế quan hệ luôn, co khi nào bao rách mà mình không biết không anh chi, bao kéo dài ra nhu vậy thì có ma sat với AD cũng không chắc bị cuốn về gốc DV
Bạn làm như móng mèo áh. 6 tuần đến 12 tuần => test nhanh HIV 1/2 Ab tìm kháng thể. Dĩ nhiên càng về sau nguy cơ càng chính xác

stressnang
25-03-2014, 22:16
cảm ơn a Hiếu, tại em chỉ sơ rách hoặc thủng ở đoạn bao bị kéo dài ra xép lẹp kia thôi. Có rách hay thủng thì rách ngay lúc kích thích rồi đúng không, vì GMD sẽ cố gắng làm manh và nhanh cho xong việc, vả lại theo em nghĩ BCS cũng rất bền không dễ gì lúc đầu không rách mà đến đó lại rách, tại em hay lo quá nên toàn nghĩ lung tung thôi

songchungvoi_HIV
25-03-2014, 22:21
cảm ơn a Hiếu, tại em chỉ sơ rách hoặc thủng ở đoạn bao bị kéo dài ra xép lẹp kia thôi. Có rách hay thủng thì rách ngay lúc kích thích rồi đúng không, vì GMD sẽ cố gắng làm manh và nhanh cho xong việc, vả lại theo em nghĩ BCS cũng rất bền không dễ gì lúc đầu không rách mà đến đó lại rách, tại em hay lo quá nên toàn nghĩ lung tung thôi
Cái gì đã qua k cần ngồi moi óc suy nghĩ, bạn có moiu cũng k thể quay lại thời gian đc. Một là bạn tự tin mình k nhiễm, hai là bạn XN giải tỏ tâm lý, bạn càn moi bạn càn nhũn não

stressnang
25-03-2014, 22:27
dạ, em đang chờ đến ngày xét nghiêm anh ạ, cũng muốn xn lắm rồi nhưng mới vào tuần thứ 5 , cn này định đi mà mới được có 5 tuần 3 ngày sợ không chinh xác anh ạ. tại công việc của em không có thời gian nhiều để ra ngoài

songchungvoi_HIV
25-03-2014, 22:29
dạ, em đang chờ đến ngày xét nghiêm anh ạ, cũng muốn xn lắm rồi nhưng mới vào tuần thứ 5 , cn này định đi mà mới được có 5 tuần 3 ngày sợ không chinh xác anh ạ. tại công việc của em không có thời gian nhiều để ra ngoài
Nếu XN của TTYTDP phải ít nhất sau 6 tuần nhé, chứ đến đó tư vấn nói em mới 5 tuần họ k làm đâu đó

stressnang
25-03-2014, 22:33
noi dối cũng được mà anh, hihi, test nhanh bao nhiêu thời gian có kết quả hả anh?

songchungvoi_HIV
25-03-2014, 22:40
noi dối cũng được mà anh, hihi, test nhanh bao nhiêu thời gian có kết quả hả anh?
Tùy có thể có trong ngày hoặc qua hôm sao

HIV/AIDS
25-03-2014, 22:55
tùy từng nơi , nếu bạn đến TTYTDP tỉnh xn thì khoảng 15 phút có kq

stressnang
01-04-2014, 20:37
mặc dù đã làm được anh chị tư vấn rất nhiều nhưng tâm trạng của em vẫn rất lo lắng, em hay ngồi suy nghĩ lung tung, em xin hỏi ngu lần này nữa, em biết là rất phiềm các anh chị nhưng em không hỏi thì em không yên tâm chút nào: Khi DV đang đeo BCS mà kích dục bằng tay thì có dễ rách không vì không khí ở trong bao ép lại ở phía đầu mũ BCS làm bao bi rách không ạ. Khi rách thì như vậy thì có nghe tiếng gì không ạ? Lúc đo DV em xùi nên khi kich thích bằng tay thì bị kéo dài ra một đoạn mà không biết đoàn đầu bao bị kéo dài xẹp lép kia bị rách không? các anh chị đừng nạt em nhé. Em tâm trạng lúc tót lúc không, khổ sơ lắm.

songchungvoi_HIV
01-04-2014, 20:51
mặc dù đã làm được anh chị tư vấn rất nhiều nhưng tâm trạng của em vẫn rất lo lắng, em hay ngồi suy nghĩ lung tung, em xin hỏi ngu lần này nữa, em biết là rất phiềm các anh chị nhưng em không hỏi thì em không yên tâm chút nào: Khi DV đang đeo BCS mà kích dục bằng tay thì có dễ rách không vì không khí ở trong bao ép lại ở phía đầu mũ BCS làm bao bi rách không ạ. Khi rách thì như vậy thì có nghe tiếng gì không ạ? Lúc đo DV em xùi nên khi kich thích bằng tay thì bị kéo dài ra một đoạn mà không biết đoàn đầu bao bị kéo dài xẹp lép kia bị rách không? các anh chị đừng nạt em nhé. Em tâm trạng lúc tót lúc không, khổ sơ lắm.
Kích dục có BCS hay k k phải là vấn đề, vấn đề của bạn đã xác định rõ BCS k rách rùi, nếu rách k có chuyện BCS dài thòn lòn như vậy. Mà DV nó lòi ra ngoài

stressnang
01-04-2014, 20:58
Cảm ơn a Hiếu đã giải đáp, có câu này của anh em nhẹ lòng đi nhiều. Vậy là quá trình kính thích bằng tay thì nếu rách nó cũng bi cuốn về gốc DV hả anh? cũng giống như quá trình quan hệ đúng không anh? Vậy là bao của em không có vấn đề gì đúng không ạ

van123hp
01-04-2014, 21:05
Cảm ơn a Hiếu đã giải đáp, có câu này của anh em nhẹ lòng đi nhiều. Vậy là quá trình kính thích bằng tay thì nếu rách nó cũng bi cuốn về gốc DV hả anh? cũng giống như quá trình quan hệ đúng không anh? Vậy là bao của em không có vấn đề gì đúng không ạ đúng vậy bạn

stressnang
01-04-2014, 21:18
vậy là mọi thắc mắc về trường hợp của em đều đc các anh chị giải đáp hết, em cảm ơn mọi người rất nhiều. Không có diễn đàn không có các anh chị có lẽ em stress chết mất

van123hp
01-04-2014, 21:22
vậy là mọi thắc mắc về trường hợp của em đều đc các anh chị giải đáp hết, em cảm ơn mọi người rất nhiều. Không có diễn đàn không có các anh chị có lẽ em stress chết mất à bạn ơi nếu rách thì DV sẽ lòi ra ngoài nữa, mình quên mất

stressnang
01-04-2014, 21:28
cái này thì e cũng được các anh chi chia sẻ rồi a ạ, khi rách sẽ lòi đầu DV và nhìn thấy bằng mắt thường. Em sợ rách khi GMD dùng tay kích thích làm bể bao thôi mà em không biết rồi quay lai QH, cái này a Hiếu đã giải đáp cho em rồi. tại em chưa có kinh nghiệm với QHTD , không biết thế nào về BCS nên hoang mang.

van123hp
01-04-2014, 21:32
cái này thì e cũng được các anh chi chia sẻ rồi a ạ, khi rách sẽ lòi đầu DV và nhìn thấy bằng mắt thường. Em sợ rách khi GMD dùng tay kích thích làm bể bao thôi mà em không biết rồi quay lai QH, cái này a Hiếu đã giải đáp cho em rồi. tại em chưa có kinh nghiệm với QHTD , không biết thế nào về BCS nên hoang mang. tớ cũng đã QHTD bao giờ đâu, bây giờ mới học lớp 9 . Nhưng theo những lời tư vấn của anh Hiếu trên nhiều topic tương tự thì tớ tư vấn bạn theo lời anh Hiếu, anh Truong Xuan và chị Hà