PDA

View Full Version : Vào Bãi rác, thấy có kim tiêm

hoanghon
15-03-2014, 12:22
Anh chị diễn đàn cho em hỏi: em đi vào một bãi rác để vức rác, khi đi ra thì thấy nhiều ống kiêm tiêm, khi ra ngoài em kiểm tra thì không thấy kim trong dép nhưng thấy dưới lòng bàn chân hơi ngứa, không đau cũng không rát, em về rủa chân bằng nước cũng không thấy máu, như vậy có sao không anh chị.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
15-03-2014, 12:26
hoàn toàn không có gì cả bạn à.chắc tại trong đó dơ và bụi bẩn quá nên bạn thấy ngứa vậy thôi.lần sau bạn có vào đó vứt rác nữa thì nhớ mang ủng cao su để bảo vệ đôi bàn chân bạn nhé nếu bạn vẫn còn cảm thấy lo lắng như bây giờ...

hoanghon
15-03-2014, 12:35
anh ơi! em mới kiểm tra lại, sờ vào chỗ dưới lòng bàn chân có cái gì cợm cợm nhưng em nặn bóp hoài không ra, có khi nào mũi kim tiêm dính ở trong đó không anh.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
15-03-2014, 12:40
mũi kim tiêm dính vào thì chân bạn đã chảy máu và cảm giác được liền rồi bạn à.tại bạn đang lo lắng nên cố tình sờ mó cơ thể mình hoài và phát hiện ra những vật thể bình thường trong cơ thể mình mà bạn tưởng là lạ.cho dù có đúng như vậy đi chăng nữa nhưng chân bạn không bị trầy xước và chảy máu gì thì ok...

hoanghon
15-03-2014, 12:49
cảm ơn anh nha! e mới vào đó kiểm tra lại thì thấy có một ống kim tiêm đã vàng và qua sử dụng lâu rồi.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
15-03-2014, 12:55
ok bạn,không có gì.giúp được bạn là mình vui rồi...

songchungvoi_HIV
15-03-2014, 12:55
Anh chị diễn đàn cho em hỏi: em đi vào một bãi rác để vức rác, khi đi ra thì thấy nhiều ống kiêm tiêm, khi ra ngoài em kiểm tra thì không thấy kim trong dép nhưng thấy dưới lòng bàn chân hơi ngứa, không đau cũng không rát, em về rủa chân bằng nước cũng không thấy máu, như vậy có sao không anh chị.

anh ơi! em mới kiểm tra lại, sờ vào chỗ dưới lòng bàn chân có cái gì cợm cợm nhưng em nặn bóp hoài không ra, có khi nào mũi kim tiêm dính ở trong đó không anh.

cảm ơn anh nha! e mới vào đó kiểm tra lại thì thấy có một ống kim tiêm đã vàng và qua sử dụng lâu rồi.
Bạn còn câu hỏi nào suy diễn tệ hơn câu hỏi này k? Bạn đặt câu hỏi lun đi để giải đáp một thể.
Bấm vào đây đọc:
Chủ đề: trường hợp này nó cần uống pep không ạ (http://diendanhiv.vn/threads/10028-truong-hop-nay-no-can-uong-pep-khong-a)

Điều không muốn nói
15-03-2014, 12:57
Hoang tưởng

hoanghon
16-03-2014, 15:41
Anh chị ơi! có khi nào mũi kim tiêm không chọc từ dưới dép lên mà chọc vào da dưới lòng bàn chân em rồi mũi kim gãy dính luôn không?, tại da dưới lòng bàn chân em dày, em thấy có vật j đó cợm cợm nhưng nặn hoài thì không thấy ra gì hết, chắc cũng do em sợ quá nên suy diễn lung tung, anh chi cho em câu trả lời nha!

songchungvoi_HIV
16-03-2014, 15:52
Anh chị ơi! có khi nào mũi kim tiêm không chọc từ dưới dép lên mà chọc vào da dưới lòng bàn chân em rồi mũi kim gãy dính luôn không?, tại da dưới lòng bàn chân em dày, em thấy có vật j đó cợm cợm nhưng nặn hoài thì không thấy ra gì hết, chắc cũng do em sợ quá nên suy diễn lung tung, anh chi cho em câu trả lời nha!
Theo bạn khi nó đâm vào chân bạn mà gảy mũi kim vậy mũi k đó đâu??? Nó tự biến hình àh??

hoanghon
16-03-2014, 16:04
em thì nghĩ chắc là gai cây, em không thấy đau cũng không thấy máu anh ah.

songchungvoi_HIV
16-03-2014, 16:06
em thì nghĩ chắc là gai cây, em không thấy đau cũng không thấy máu anh ah.
Hy vọng bạn biết suy nghĩ đâu là kim đâm và đâu là cục đá có cạnh nhọn đâm

Nguyen Ha
16-03-2014, 16:07

Ko chọc từ dép lên mà chọc vào da dưới lòng bàn chân thì kim phải dính luôn ở chân chứ kim biến đâu? Suy diễn lung tung- cái này bạn nhận định đúng.