PDA

View Full Version : xin mọi người tư vấn.

anhquang123
16-03-2014, 07:28
Đêm qua mình có đi ms. Trong quá trình có đuợc làm tay, mình cũng chạm vào sâu trong ad nên tay dính dịch nhờn. Sau khi xong, tiếp viên dùng khăn giấy ướt lau tay mình, rồi lau xuống dv,minh phát hiện ra thi kêu dừng ngay.. vào phòng vs kiểm tra thì o thấy dv có vết trầy nào...về nhf mình dùng oxy già rửa cũng o thấy quanh qui đầu rát ..vậy mình có phải uống thuốc không
Xin cảm on rất nhiều

Nguyen Ha
16-03-2014, 07:36
Đêm qua mình có đi ms. Trong quá trình có đuợc làm tay, mình cũng chạm vào sâu trong ad nên tay dính dịch nhờn. Sau khi xong, tiếp viên dùng khăn giấy ướt lau tay mình, rồi lau xuống dv,minh phát hiện ra thi kêu dừng ngay.. vào phòng vs kiểm tra thì o thấy dv có vết trầy nào...về nhf mình dùng oxy già rửa cũng o thấy quanh qui đầu rát ..vậy mình có phải uống thuốc không
Xin cảm on rất nhiều

Bạn có quan hệ không?
Nếu chỉ kích dục bằng tay thì không có nguy cơ với HIV, không cần dùng thuốc.

anhquang123
16-03-2014, 07:46
Mình không qh..tiếp viên dùng tay thôi.sau đo thì cô ta lấy giấy lau tay mình (do dính nhờn)..rồi cũng khăn đó lau dv mình.
Mình vừa thấy là đẩy ra ngay, về nhà kiểm tra bằng oxy già thì o rát

Nguyen Ha
16-03-2014, 07:48
Mình không qh..tiếp viên dùng tay thôi.sau đo thì cô ta lấy giấy lau tay mình (do dính nhờn)..rồi cũng khăn đó lau dv mình.

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn. Bạn yên tâm bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

anhquang123
16-03-2014, 07:53
Cam on bqt.

Nguyen Ha
16-03-2014, 07:56
Cam on bqt.
Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

songchungvoi_HIV
16-03-2014, 08:41
Xin cảm on rất nhiều

Hành vi kích dục bằng tay <=> Hành vi tự thủ dâm = an toàn k có nguy cơ bạn nhé. HIV k lây qua vật trung gian như khăn giấy, khăn tắm, chăn Grap, mặc chung quần áo

Charles
16-03-2014, 09:06
Xin cảm on rất nhiều

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, HIV cũng không lây qua vậy trung gian như giấy lau, khăn lau..., bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này nhé.

Donghpcc90
16-03-2014, 09:42
tốt nhất là không nên đi như vậy nữa, không có gì đảm bảo an toàn khi bạn cứ đi như vậy

Hoaitam
16-03-2014, 10:38
An toàn 100%.