PDA

View Full Version : nguy cơ từ gái Massage

xinhaythutha2014
16-03-2014, 15:18
Hối hôm qua em đi Đám cưới người bạn học chung về, do uống bia lững cửng nên có gé vào tiềm 1 GMD, lúc đó chỉ còn 1 GMD ở đó thôi, mặt GMD nổi rất nhiều mụn nhưng chỉ còn 1 thôi nên em đồng ý đại không lựa, em có thói quên là hay nhéo nhéo mặt khi quan hệ, GMD liến toàn thân em cả DV và HM em, sau đó GMD nằm nên người em, liếm nhiều vào lỗ tay, cắn càm em, thấy em có nhiều mun nên GMD có nặn mụn cho em trong đó có nặn mục mụn bọc có ra máu. Em nhéo nhiều lần vào mặt GMD em thấy có mụn xịt ra và có máu đỏ dổ ở đầu mụn và cũng có chỗ ra máu vì mặt GMD sáng nay rất nhiều mụn cám nổi dề dề giống như bị dị ứng, sau đó GMD có chà mặt vào mặt em, vào lưng em và vào khu vưc xung quanh vùng kính của em. rồi GDM dùng tay thủ dâm cho em em gần ra rồi em kêu GMD ngưng lại để lấy BCS, lúc đó GMD muốn đi vệ sinh kêu em mở bóp lấy, em mở re thì tá hoả thấy trong bóp GMD có giấy ghi kết quả xét nghiệm HIV DT của bệnh viện Đa khoa VL. Em xin hỏi lúc GDM trà mặt vào em mà mặt GMD có nhiều máu li ti từ mụn như vậy mà mặt em thì GMD mới nặng xong như vậy, khi hai mụt mụn mới nặng có máu chạm vào nhau như vậy có lây không? (cả hai đều có mụn bọc mới nặng) em cảm ơn

songchungvoi_HIV
16-03-2014, 15:23
Hối hôm qua em đi Đám cưới người bạn học chung về, do uống bia lững cửng nên có gé vào tiềm 1 GMD, lúc đó chỉ còn 1 GMD ở đó thôi, mặt GMD nổi rất nhiều mụn nhưng chỉ còn 1 thôi nên em đồng ý đại không lựa, em có thói quên là hay nhéo nhéo mặt khi quan hệ, GMD liến toàn thân em cả DV và HM em, sau đó GMD nằm nên người em, liếm nhiều vào lỗ tay, cắn càm em, thấy em có nhiều mun nên GMD có nặn mụn cho em trong đó có nặn mục mụn bọc có ra máu. Em nhéo nhiều lần vào mặt GMD em thấy có mụn xịt ra và có máu đỏ dổ ở đầu mụn và cũng có chỗ ra máu vì mặt GMD sáng nay rất nhiều mụn cám nổi dề dề giống như bị dị ứng, sau đó GMD có chà mặt vào mặt em, vào lưng em và vào khu vưc xung quanh vùng kính của em. rồi GDM dùng tay thủ dâm cho em em gần ra rồi em kêu GMD ngưng lại để lấy BCS, lúc đó GMD muốn đi vệ sinh kêu em mở bóp lấy, em mở re thì tá hoả thấy trong bóp GMD có giấy ghi kết quả xét nghiệm HIV DT của bệnh viện Đa khoa VL. Em xin hỏi lúc GDM trà mặt vào em mà mặt GMD có nhiều máu li ti từ mụn như vậy mà mặt em thì GMD mới nặng xong như vậy, khi hai mụt mụn mới nặng có máu chạm vào nhau như vậy có lây không? (cả hai đều có mụn bọc mới nặng) em cảm ơn
Cái chính là bạn có QHTD với GMD hay k, trong QH có dùng BCS hay k, còn lại liếm, nặn mụn hay cắn, cạp, cà tất cả k phải là con đường lây nhiễm của HIV

xinhaythutha2014
16-03-2014, 15:28
Cái chính là bạn có QHTD với GMD hay k, trong QH có dùng BCS hay k, còn lại liếm, nặn mụn hay cắn, cạp, cà tất cả k phải là con đường lây nhiễm của HIV

không có QH anh ơi, chỉ vậy thôi. em đọc trên mạng thấy HIV lây qua đường máu, mà mặt em và mặt GMD quá nhiều mụn nới nặng xong, mụn bọc mới nặng nhiều máu nữa, em chắc chắn là hai mục mụn của em và GMD có chạm vào nhau vì em có nhéo mặt GMD làm xịt mụn và máu ra nữa và GMD trà trà mặt rất mạnh vào mặt em

songchungvoi_HIV
16-03-2014, 15:34
không có QH anh ơi, chỉ vậy thôi. em đọc trên mạng thấy HIV lây qua đường máu, mà mặt em và mặt GMD quá nhiều mụn nới nặng xong, mụn bọc mới nặng nhiều máu nữa, em chắc chắn là hai mục mụn của em và GMD có chạm vào nhau vì em có nhéo mặt GMD làm xịt mụn và máu ra nữa và GMD trà trà mặt rất mạnh vào mặt em
Lây qua đường máu khi và chỉ khi:
- Để lây nhiễm, máu nhiễm virus phải được đưa thẳngvào dòng máu của người lành

xinhaythutha2014
16-03-2014, 15:37
như vậy những gì em kể hoàn toàn không có nguy cơ hả anh, em cần đi xét nghiệm hay uống thuốc gì không anh

songchungvoi_HIV
16-03-2014, 15:39
như vậy những gì em kể hoàn toàn không có nguy cơ hả anh, em cần đi xét nghiệm hay uống thuốc gì không anh
K có nguy cơ bạn, k cần XN, k cần uống thuốc. Bạn cần xem tài liệu sau:
Chủ đề: Tổng quan Kiến thức cơ bản về HIV/AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/5095-Tong-quan-Kien-thuc-co-ban-ve-HIV-AIDS/page3)Chủ đề: Một số kiến thức cơ bản phổ thông về hiv/aids (http://diendanhiv.vn/threads/6071-Mot-so-kien-thuc-co-ban-pho-thong-ve-hiv-aids)Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

xinhaythutha2014
16-03-2014, 15:47
Dạ em đã đọc xong mà em lo lắm vì GMD đó HIV, sáng giờ em bỏ cửa hàng đi lang thang

songchungvoi_HIV
16-03-2014, 15:51
Dạ em đã đọc xong mà em lo lắm vì GMD đó HIV, sáng giờ em bỏ cửa hàng đi lang thang
Songchung khẳng định với bạn k có nguy cơ.

Nguyen Ha
16-03-2014, 15:52

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, không cần đi xét nghiệm hay uống thuốc gì cả.

xinhaythutha2014
16-03-2014, 15:59
em cảm ơn rất nhiều, em vừa đọc trên mạng nói. HIV có thể lây nếu hay Mụn BỌC MỚI NẶNG CHẠM VÀO NHAU, thật sự là mặt em và Mặt GMD mụn đầy hết cả mụn cả mụn nhỏ nhỏ và mụn bọ nữa, em lo lăm, em mà bệnh chăc em treo cổ chết

Nguyen Ha
16-03-2014, 16:02
em cảm ơn rất nhiều, em vừa đọc trên mạng nói. HIV có thể lây nếu hay Mụn BỌC MỚI NẶNG CHẠM VÀO NHAU, thật sự là mặt em và Mặt GMD mụn đầy hết cả mụn cả mụn nhỏ nhỏ và mụn bọ nữa, em lo lăm, em mà bệnh chăc em treo cổ chết

Bạn đọc đâu kệ bạn, còn ở chính diễn đàn này HIV không lây như vậy. Mụn là vết tổn thương ngoài da không ddue sâu và rộng tới dòng máu, hơn nữa da sẽ làm ngay trong tích tắc từ trong ra ngoài.

xinhaythutha2014
16-03-2014, 16:45
em không yên anh chị ơi, nhắm mắt lại là nhớ tới nó, nếu em nhiễm thig ba mẹ em, vợ em sẽ chết theo em

songchungvoi_HIV
16-03-2014, 16:48
em không yên anh chị ơi, nhắm mắt lại là nhớ tới nó, nếu em nhiễm thig ba mẹ em, vợ em sẽ chết theo em
Songchung khẳng định với bạn k có nguy cơ. Khi nào bạn xác định 100% Máu cô ta nhỏ vào vết thương của bạn mới có nguy cơ, còn chuyện liếm cà k có nguy cơ.

xinhaythutha2014
16-03-2014, 16:52
nhưng em nhéo mặt cô ta nhiều làn anh Songchungoi, mặt cô ta mụn đầy luôn, mụn li ti có, mụn bọc có, mỗi lần em nhéo là em thấy máu ra đỏ đỏ, và mặt em mụn cũng khũng khiếp, như anh nói "Nếu nhiễu máu vô là có nguy cơ" vậy mụn bọc của cô ta ra nhiều máu nhiễu lên , dính lên mụn bọc hoặc mụn cám của em là có nguy cơ hả anh. Dính máu lên là 100% có rồi vì mụn đầy hết. Co ta liếm làm mặt em , cà cà răng vào em, làm mặt em dinh nước bọt ước hết luôn

songchungvoi_HIV
16-03-2014, 16:53
nhưng em nhéo mặt cô ta nhiều làn anh Songchungoi, mặt cô ta mụn đầy luôn, mụn li ti có, mụn bọc có, mỗi lần em nhéo là em thấy máu ra đỏ đỏ, và mặt em mụn cũng khũng khiếp, như anh nói "Nếu nhiễu máu vô là có nguy cơ" vậy mụn bọc của cô ta ra nhiều máu nhiễu lên , dính lên mụn bọc hoặc mụn cám của em là có nguy cơ hả anh. Dính máu lên là 100% có rồi vì mụn đầy hết. Co ta liếm làm mặt em , cà cà răng vào em, làm mặt em dinh nước bọt ước hết luôn
Bạn nhéo mặt chứ k phải bạn uống máu nhiễm của cô ta

xinhaythutha2014
16-03-2014, 16:56
ý em nói là nhéo mặt làm máu từ mụn bọc, mun cám chảy ra đó anh

Nguyen Ha
16-03-2014, 16:59

Bạn yên tâm là không có nguy cơ, bạn đừng để stress đánh ngã quỵ

songchungvoi_HIV
16-03-2014, 17:00
ý em nói là nhéo mặt làm máu từ mụn bọc, mun cám chảy ra đó anh
Chảy thì sao, bạn đâu có hút máu bằng miệng của bạn mà bạn sợ????

xinhaithutha
16-03-2014, 17:21
em mới thoát ra cai quyên mật khẩu, em tạo lại nick này.

xinhaithutha
16-03-2014, 17:23
Chảy thì sao, bạn đâu có hút máu bằng miệng của bạn mà bạn sợ????

máu chảy ra em sợ nhiểu vô, dính vô vết mun mà GMD nặng cho em và GDM bóp mặt em đó anh. mặt em cũng mụn dư lăm

songchungvoi_HIV
16-03-2014, 17:24
máu chảy ra em sợ nhiểu vô, dính vô vết mun mà GMD nặng cho em và GDM bóp mặt em đó anh. mặt em cũng mụn dư lăm
Bạn làm như là cắt cổ gà ấy, vừa thui bạn, suy diễn quá cuối cùng bạn là người bị hại não

xinhaithutha
16-03-2014, 17:32
nếu máu không nhiễu thì máu trên mụn của GMD cũng dính vô đầu mụn mới nặn của em anh. Dính máu như vậy thôi thì không sao hả anh

songchungvoi_HIV
16-03-2014, 17:36
nếu máu không nhiễu thì máu trên mụn của GMD cũng dính vô đầu mụn mới nặn của em anh. Dính máu như vậy thôi thì không sao hả anh
Songchung xác định lại bạn k có nguy cơ, Khi nào mặt bạn từa lưa như kiểu vừa mới té xe, rùi cô gái đó dùng máu thấm vào khăn lau lên mặt bạn mới có nguy cơ

Charles
16-03-2014, 17:39

Mụn trứng cá chứ đâu phải vết thương mà nhiều máu thế bạn??? Có nặn thì cũng chỉ chảy nước vàng thôi, có dính vào cũng không sao nhé.

xinhaithutha
16-03-2014, 17:43
Mụn trứng cá chứ đâu phải vết thương mà nhiều máu thế bạn??? Có nặn thì cũng chỉ chảy nước vàng thôi, có dính vào cũng không sao nhé.

Mặt con GMD đó mụn dữ lắm bạn ơi! Mụn nhìn giống dị ứng luôna ka, cái ngu của mình là minh để nó nặn mụn cho mình, rồi mình bóp mặt nó lam mụn xì ra rồi mình cho nó trà mặt vào mặt minh

Charles
16-03-2014, 17:56
Mặt con GMD đó mụn dữ lắm bạn ơi! Mụn nhìn giống dị ứng luôna ka, cái ngu của mình là minh để nó nặn mụn cho mình, rồi mình bóp mặt nó lam mụn xì ra rồi mình cho nó trà mặt vào mặt minh

Vấn đề mình nói ở chỗ mụn trứng cá chỉ ở phần nông của da, nên dù có nặn cũng không đến mức mảu chảy thành dòng. Khi nào mặt cả hai người cùng đang chảy máu tóe loe rồi áp mặt vào nhau thì lúc đó hãy lo nhé.

letuan
16-03-2014, 18:02
Bạn có chắc là máu của cô gái dính vào máu của bạn không?

xinhaithutha
16-03-2014, 18:06
Bạn có chắc là máu của cô gái dính vào máu của bạn không?

chắc chắn co chạm vào luôn bạn

xinhaithutha
16-03-2014, 18:07
Vấn đề mình nói ở chỗ mụn trứng cá chỉ ở phần nông của da, nên dù có nặn cũng không đến mức mảu chảy thành dòng. Khi nào mặt cả hai người cùng đang chảy máu tóe loe rồi áp mặt vào nhau thì lúc đó hãy lo nhé.

còn mụn bọc thì sao hả anh?

songchungvoi_HIV
16-03-2014, 18:18
chắc chắn co chạm vào luôn bạn
Khi nào vết mụn đó hở ra như vết cách cổ gà và máu của người nhiễm rơi vào mới có nguy cơ. Còm mụn sao khi nặn xong nó khép miệng, k có hở ra, k có nguy cơ.

xinhaithutha
16-03-2014, 18:20
Mụn vừa nặng xong nó khép liền hả anh? vì GMD nặng xong la làm liền luôn đo anh

songchungvoi_HIV
16-03-2014, 18:22
Mụn vừa nặng xong nó khép liền hả anh? vì GMD nặng xong la làm liền luôn đo anh
Bạn k tin thì làm đi Mụn chứ k phải mụn nhọt. Khi bạn nặn xong thì ngay tức khắc dịch huyết tương tiết ra để bảo vệ sự xâm nhập của vi trùng, huyết tương chính là chất đề kháng bảo vệ vết thương k bị vi trùng xâm hại. Bạn k có nguy cơ

letuan
16-03-2014, 18:25
Đây là quan điểm riêng của mình, có thể nhiều anh chị trong diễn đàn sẽ không đồng ý. Thì trường hợp của bạn là trường hợp máu tiếp xúc với máu, do đó theo mình nghĩ là có nguy cơ. Về phần cô gái đó có HIV hay không thì xác suất là 50/50. Nếu bạn muốn chắc chắn thì có thể dùng thuốc phơi nhiễm trong vòng 72h từ lúc hành vi nguy cơ, nhưng mình lưu ý với bạn khi sử dụng thuốc này sẽ có nhiều tác dụng phụ có thể làm cơ thể suy nhược và đặc biệt nó làm bạn strees nặng. Thông tìn về loại thuốc này có rất nhiều và đầy đủ trong diễn đàn, bạn có thể tham khảo qua. Bạn nên suy nghĩ trước khi dùng thuốc.
Theo em đây là trường hợp máu tiếp xúc với máu nên em mong các anh chị trong diễn đàn nghiên cứu thật kỹ lại để bạn ấy kịp thời dùng thuốc, tránh trường hợp xấu nhất đến với bạn ấy.

songchungvoi_HIV
16-03-2014, 18:26
Đây là quan điểm riêng của mình, có thể nhiều anh chị trong diễn đàn sẽ không đồng ý. Thì trường hợp của bạn là trường hợp máu tiếp xúc với máu, do đó theo mình nghĩ là có nguy cơ. Về phần cô gái đó có HIV hay không thì xác suất là 50/50. Nếu bạn muốn chắc chắn thì có thể dùng thuốc phơi nhiễm trong vòng 72h từ lúc hành vi nguy cơ, nhưng mình lưu ý với bạn khi sử dụng thuốc này sẽ có nhiều tác dụng phụ có thể làm cơ thể suy nhược và đặc biệt nó làm bạn strees nặng. Thông tìn về loại thuốc này có rất nhiều và đầy đủ trong diễn đàn, bạn có thể tham khảo qua. Bạn nên suy nghĩ trước khi dùng thuốc.
Theo em đây là trường hợp máu tiếp xúc với máu nên em mong các anh chị trong diễn đàn nghiên cứu thật kỹ lại để bạn ấy kịp thời dùng thuốc, tránh trường hợp xấu nhất đến với bạn ấy.
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.

xinhaithutha
16-03-2014, 18:33
Kính gửi BQT diễn đàn, em thật sự rất hoang mang, lo lắng, Xin Anh chị khẳng định giúp em là em cần dùng PEP không em cảm ơn! vì có ý kiến trái chiều nên em càng lo láng hơn

Nguyen Ha
16-03-2014, 19:17
Kính gửi BQT diễn đàn, em thật sự rất hoang mang, lo lắng, Xin Anh chị khẳng định giúp em là em cần dùng PEP không em cảm ơn! vì có ý kiến trái chiều nên em càng lo láng hơn

Bạn không có nguy cơ, không cần dùng pep.

Charles
16-03-2014, 19:26

Chia sẻ cũng đã chia sẻ với bạn rồi, khẳng định lại một lần nữa cho bạn yên tâm nhé: Bạn không có nguy cơ nên không cần dùng PEP.