PDA

View Full Version : tuột bao cao su khi quan hệ

tuyetvong
17-03-2014, 16:32
mây anh cho e hỏi,cách đây 3 tuần trc em co quan he với GMD, có sử dụng bcs, khi cho DV vào AD em chi đẩy DV vào 2 lần(không nhịp), lần thứ 3 xuất tinh, sau đó e để DV khoang 10s rồi rút ra, duong vật e dính tinh trùng, và xìu xún,(và không thấy bcs nũa) như vạy em có bị nhiễm không, mấy a chị tư vấn giúp e

songchungvoi_HIV
17-03-2014, 16:37
mây anh cho e hỏi,cách đây 3 tuần trc em co quan he với GMD, có sử dụng bcs, khi cho DV vào AD em chi đẩy DV vào 2 lần(không nhịp), lần thứ 3 xuất tinh, sau đó e để DV khoang 10s rồi rút ra, duong vật e dính tinh trùng, và xìu xún,(và không thấy bcs nũa) như vạy em có bị nhiễm không, mấy a chị tư vấn giúp e
Bạn k có nguy cơ trong trường hợp này, lý do, khi bạn QHTD có BCS, sao khi xong trận, bạn lại để em nó ngủ, thía là lúc bạn rút em nó ra, lúc này do em nó co lại áo mặc bị lỏng nên khi rút ra áo ở lại, nên không có nguy cơ.

tuyetvong
17-03-2014, 16:44
anh ơi có khi nào vừa đưa DV vào, và đẩy đó nó vào thì bcs bị tuột liền lập tức sâu vào bên trong không anh

songchungvoi_HIV
17-03-2014, 16:49
anh ơi có khi nào vừa đưa DV vào, và đẩy đó nó vào thì bcs bị tuột liền lập tức sâu vào bên trong không anh
Nếu tuột theo cách bạn nói thì làm sao bạn thấy đầu em nhỏ nhín tinh dịch của bạn???

tuyetvong
17-03-2014, 16:52
vậy là nếu bị tuột, là khi xuất tinh ra ngoai sẽ không dính trên DV hã a, khi và rút ra nếu tiép xúc với 1 phần AD thì có bị gi không anh

songchungvoi_HIV
17-03-2014, 17:08
vậy là nếu bị tuột, là khi xuất tinh ra ngoai sẽ không dính trên DV hã a, khi và rút ra nếu tiép xúc với 1 phần AD thì có bị gi không anh
Bạn rút DV từ BCS ra thì sao tiếp xúc dịch AD được, do DV bạn xìu nên BBCS bị kẹp lại AD, bạn rút DV ra BCS nó ở lại

Nguyen Ha
17-03-2014, 18:45

Khi xuất tinh bạn ko rút ngay mà để khoảng 10s mới rút ra thì DV xìu xuống bcs ở lại AD là đương nhiên. Bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

tuyetvong
17-03-2014, 18:57
em cảm ơn a chị đã tư vấn, e lo có khi nào bcs nó tuọt vào trong cách mép AD 1 đoạn thì khi rút ra sẽ có sự tiếp xúc với AD,

songchungvoi_HIV
17-03-2014, 19:12
em cảm ơn a chị đã tư vấn, e lo có khi nào bcs nó tuọt vào trong cách mép AD 1 đoạn thì khi rút ra sẽ có sự tiếp xúc với AD,
Bạn rút DV ra khỏi BCS chứ k phải dùng DV cà vào AD => K có nguy cơ

Nguyen Ha
17-03-2014, 19:24

Bạn yên tâm khi xong trận bạn rút DV ra bcs ở lại bạn không có nguy cơ.

tuyetvong
19-03-2014, 13:48
mấy a chi cho e hỏi thêm là, có thể phân biệt được dịch nhây AD với tinh trùng không, khi e xuất tinh xong thì DV e dính rát nhiều liệu có năng chất nhây nhiêu như vậy không

songchungvoi_HIV
19-03-2014, 13:54
mấy a chi cho e hỏi thêm là, có thể phân biệt được dịch nhây AD với tinh trùng không, khi e xuất tinh xong thì DV e dính rát nhiều liệu có năng chất nhây nhiêu như vậy không
Ủa DV trong BCS thì dịch đó k của bạn chứ k lẻ của GMD. Khi nào bãn QHTD k có BCS thì đó mới là dịch từa lưa của GMD và của bạn

Nguyen Ha
19-03-2014, 14:08

Khi xong trận bạn cho DV ngủ yên 10s rồi mới rút ra, DV bị xìu ngâm trong tinh dịch khì bạn rút DV ra thì chả thấy DV dính nhiều chất nhầy.

tuyetvong
19-03-2014, 14:27
e lo có thể khi rut DV ra có thể bị dính dich nhầy, có trường hợp nào bcs nó bị tut vào roi dịch nhây sẽ tràn vào không mây a chi

Charles
19-03-2014, 14:39
e lo có thể khi rut DV ra có thể bị dính dich nhầy, có trường hợp nào bcs nó bị tut vào roi dịch nhây sẽ tràn vào không mây a chi

BCS không tụt không rách thì dịch AD tràn vào sao được bạn, tràn vào được thì dùng BCS còn tác dụng gì nữa. Và khi rút DV ra như trường hợp của bạn tụt BCS ở lại, nên DV bạn dính vào dịch AD cũng không sao. Yên tâm đi nhé.

tuyetvong
20-03-2014, 12:34
Nếu tuột theo cách bạn nói thì làm sao bạn thấy đầu em nhỏ nhín tinh dịch của bạn???
có khi nao dich đó là dich AD không a, e cho DV vào và đẩy vào sâu , không nhịp, và xuât tinh ngay, liêu nguy cơ tuot bao có cao không a, nếu khi tuôt bao thi và xuất tinh thì có cảm nhận được không a

songchungvoi_HIV
20-03-2014, 12:40
có khi nao dich đó là dich AD không a, e cho DV vào và đẩy vào sâu , không nhịp, và xuât tinh ngay, liêu nguy cơ tuot bao có cao không a, nếu khi tuôt bao thi và xuất tinh thì có cảm nhận được không a
Bạn k có nguy có, vì bạn nên nhớ bạn rút DV ra thì k đủ thời gian tiếp xúc dịch AD, Bạn để DV xùi trong BCS và dĩ nhiên là DV dính tinh dịch của bạn.

Nguyen Ha
20-03-2014, 12:51

Bạn cho DV vào và đẩy sâu, không nhịp và xuất tinh ngay thì BCS ko thể tuột ngay ra được khi DV vẫn còn cương cứng. Xuất tinh xong DV xìu xuống, bé lại thì mới tụt BCS chứ ko phải tụt trong lúc đanh hành sự.

tuyetvong
21-03-2014, 15:52
may a chi ơi, cho e hỏi, em vua đi xet nghiem về (ngày thứ 27), HIV combi PT (Ag-Ab)(ECLIA), am tính 0.189. đó có phải là phương pháp test nhanh combo không, độ chính xac cao không a

songchungvoi_HIV
21-03-2014, 15:54
may a chi ơi, cho e hỏi, em vua đi xet nghiem về (ngày thứ 27), HIV combi PT (Ag-Ab)(ECLIA), am tính 0.189. đó có phải là phương pháp test nhanh combo không, độ chính xac cao không a
HIV combi PT (Ag-Ab) => Chính là Combo Ag/Ab xn kép tìm kháng nguyên và kháng thể
Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

tuyetvong
21-03-2014, 15:57
HIV combi PT (Ag-Ab) => Chính là Combo Ag/Ab xn kép tìm kháng nguyên và kháng thể
Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

liệu 27 ngay như vậy độ chính xac cao không a, giá xet nghiẹm chi có 95 nghìn đồng anh ah, o 27 hai phong, dn

songchungvoi_HIV
21-03-2014, 16:03
liệu 27 ngay như vậy độ chính xac cao không a, giá xet nghiẹm chi có 95 nghìn đồng anh ah, o 27 hai phong, dn
Trời bạn bấm vào link đó xem coi nó có chính xác hay k? Bạn có nguy cơ đâu mà k chính xác

tuyetvong
05-05-2014, 15:54
mấy a chi cho e hỏi, 4 hôm nay e bị nỗi nốt mẫn đỏ, có gây ngứa, đến hôm nay thì hết nhưng mà hôm nay bi sốt, e đọc thấy giống dấu hiệu bệnh qua a chi ơi

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 15:58
mấy a chi cho e hỏi, 4 hôm nay e bị nỗi nốt mẫn đỏ, có gây ngứa, đến hôm nay thì hết nhưng mà hôm nay bi sốt, e đọc thấy giống dấu hiệu bệnh qua a chi ơi
HIV k chuẩn đoán qua TC nào hết

Nguyen Ha
05-05-2014, 16:01

Cả nước đang có dịch sởi hoành hành, bạn nên thận trọng. Đừng liên tưởng tới HIV làm gì vì HIV ko có triệu chứng đặc trưng

tuyetvong
05-05-2014, 16:03
dạ, e cảm on mấy a chi, nhưng vẫn thấy lo lo, hôm nay la tuan thứ 10 roi, chắc e pai đi làm xet nghiệm thoi

Hy vong
05-05-2014, 16:21
nếu bạn đang bị stress nặng thì nên đi xn ở tuần thứ 10 để giải tỏa tâm lý đi, chắc chắn sẽ là âm tính

tuyetvong
05-05-2014, 19:41
thanks mấy a chi nhiều nhiều, e vừa đi xn về KQ là âm tính

Nguyen Ha
05-05-2014, 19:44
thanks mấy a chi nhiều nhiều, e vừa đi xn về KQ là âm tính

Âm tính có gì lạ đâu. Dù sao cũng chúc mừng bạn đã giải tỏa tâm lý.