PDA

View Full Version : cho em hỏi lần nữa được không? Tư vấn giúp em với

toilo892
20-03-2014, 13:20
hôm trước, em bị sờ vào lưng ( bị lật áo lên) lúc đó trên lưng em không bị gì hết vì khoảng 1h sau em đi tắm nhưng không cảm thấy rát ở lưng em nghĩ là không có gì khi da mình không bị trầy xướt nên chỉ tắm với nước không sử dụng xà phòng. 1 lúc sau thì em bị ngứa ở lưng, em đã dùng tay để gãy chổ ngứa và đã làm chỗ ngứa bị rát, em nghĩ do em gãy quá nhiều nên chỗ ngứa bị trầy. Vậy cho em hỏi nếu tay người sờ vào lưng em mà bị trầy xướt hay chảy máu thì em có khả năng bị nhiễm H không? Xin tư vấn giúp em với các anh chị ơi

Nguyen Ha
20-03-2014, 13:33
hôm trước, em bị sờ vào lưng ( bị lật áo lên) lúc đó trên lưng em không bị gì hết vì khoảng 1h sau em đi tắm nhưng không cảm thấy rát ở lưng em nghĩ là không có gì khi da mình không bị trầy xướt nên chỉ tắm với nước không sử dụng xà phòng. 1 lúc sau thì em bị ngứa ở lưng, em đã dùng tay để gãy chổ ngứa và đã làm chỗ ngứa bị rát, em nghĩ do em gãy quá nhiều nên chỗ ngứa bị trầy. Vậy cho em hỏi nếu tay người sờ vào lưng em mà bị trầy xướt hay chảy máu thì em có khả năng bị nhiễm H không? Xin tư vấn giúp em với các anh chị ơi

Bạn cứ làm ngang như tay người là tay ác quỷ giết người hàng loạt ý chám đâu chết đó. Hiv không lây như vậy, bạn tìm hiểu về con đường lây nhiễm hiv để tránh khỏi nỗi lo lắng ko đâu.

songchungvoi_HIV
20-03-2014, 13:41
Khi nào da lưng bạn bị lóc da như da lợn và tay người khác như tay cùi lỡ loét viêm nhiễm và bưng mữ mới có nguy cơ

toilo892
20-03-2014, 13:46
em xin lỗi bởi sự lo lắng vô căn cứ của em đã làm các anh chị mất thời gian. Nếu các anh chị nói vậy em yên tâm rồi

toilo892
20-03-2014, 13:47
em cảm ơn các anh chị lần nữa, dạo này em bị strees quá nên hay lo lắng quá