PDA

View Full Version : Vết rạch chảy máu

kobietsao
21-03-2014, 11:19
Tình hình là em thấy có một vết rạch chảy máu trên đầu ngón tay, chảy nhiều máu nhưng không hiểu sao lúc bị không biết, véte rạch rất mảnh và thẳng. Em chợt nhớ phòng trọ của em buổi sáng e hay ngủ nướng mà không đóng cửa, mà xung quanh đó người nghiện nhiều. em không biết có khi nào ai đó cầm kim tiêm vào rạch tay e không. Hiện giờ 48 tiếng rồi, em đang rất lo lắng, em có nên dùng PEP không ạ ?

songchungvoi_HIV
21-03-2014, 11:24
Tình hình là em thấy có một vết rạch chảy máu trên đầu ngón tay, chảy nhiều máu nhưng không hiểu sao lúc bị không biết, véte rạch rất mảnh và thẳng. Em chợt nhớ phòng trọ của em buổi sáng e hay ngủ nướng mà không đóng cửa, mà xung quanh đó người nghiện nhiều. em không biết có khi nào ai đó cầm kim tiêm vào rạch tay e không. Hiện giờ 48 tiếng rồi, em đang rất lo lắng, em có nên dùng PEP không ạ ?
Chào bạn!
Xin hỏi bạn: Bạn là người hay là .... Mà người khác vào rạch hay đâm kim mà bạn k biết, Xin thưa với bạn, ngón tay là nơi tập trung các dây thần kinh trung ương truyền về não, xin lỗi chỉ cần một chứ gì đó chạm vào là nó phản xạ ngay về não bạn, Bạn quá suy diễn rùi đó

kobietsao
21-03-2014, 11:27
Hic, em bị stress nặng rồi anh ạ, em cũng nghĩ chắc là không phải nhưng không loại trừ khả năng người đó cho thuốc tê vào truớc rồi mới rạch ạ, mấy bữa nay e cứ nhìn vết thương và phân tích suốt mà nghĩ không ra

songchungvoi_HIV
21-03-2014, 11:31
Hic, em bị stress nặng rồi anh ạ, em cũng nghĩ chắc là không phải nhưng không loại trừ khả năng người đó cho thuốc tê vào truớc rồi mới rạch ạ, mấy bữa nay e cứ nhìn vết thương và phân tích suốt mà nghĩ không ra
Công nhận bạn cũng khóe tưởng tượng thật, bạn nên làm đạo diễn phim hoang tưởng được rùi đó

kobietsao
21-03-2014, 11:34
Vậy em có nguy cơ không anh? Em sợ xài PEP chịu k nổi vì trc xài một lần ềoi

songchungvoi_HIV
21-03-2014, 11:34
Nếu là songchung thì songchung k làm như ai đó dùng dao hay kim quẹt cho rách, mà dùng nguyên xilanh chứa máu HIV rùi sau đó chụp thuốc mê cho bạn say rùi bơm máu HIV thẳng vào ben của bạn, chứ đâu có dư hơi mà rách chi, rạch vậy sao nhiễm HIV được, bơm máu nhiễm HIV vào trực tiếp mới mau DT hơn

kobietsao
21-03-2014, 11:39
Lúc đó em ngủ không say lắm. em sợ họ vừa rạch vừa bóp ống xi lanh cũng nhiều nguy cơ mà anh, emkho6ng biết có bị chụp thuốc mê không,vì lúc 7h vợ em đi làm, em không khoá cửa mà đóng rồi ngủ tiếp đến hơn 8h thì dậy

songchungvoi_HIV
21-03-2014, 11:42
Lúc đó em ngủ không say lắm. em sợ họ vừa rạch vừa bóp ống xi lanh cũng nhiều nguy cơ mà anh, emkho6ng biết có bị chụp thuốc mê không,vì lúc 7h vợ em đi làm, em không khoá cửa mà đóng rồi ngủ tiếp đến hơn 8h thì dậy
Lúc đó em ngủ không say lắm => Mà không biết đúng là hoang đường phi logic, k thể chấp nhận cho câu hỏi này của bạn

kobietsao
21-03-2014, 11:45
Còn nếu va quẹt những vật khác thì sao a ?

songchungvoi_HIV
21-03-2014, 11:49
Còn nếu va quẹt những vật khác thì sao a ?
Quẹt thì phải biết quẹt vào đâu từ cái gì? Đừng có họ đỗ tên thừa

kiyoshy
21-03-2014, 17:59
Bạn nên đi gặp bác sĩ tâm lý là vừa rùi đó. chỉ khéo tưởng tượng suy diễn. bạn bị con H ám ảnh làm cho lú lẫn không biết đúng sai rùi. Bạn ngủ k khóa cửa có người vào thì nó thó hết tài sản của bạn chứ đâu rãnh chuốc thuốc mê rồi rạch tay bạn. :khi875437:

Nguyen Ha
21-03-2014, 19:23

Bạn nên mua pepsi về uống trong vòng 1 tháng, mỗi ngày 1 chai pepsi để chữa bệnh hoang tưởng.