PDA

View Full Version : xin hỏi

jjjj
21-03-2014, 21:49
Tôi nhiễm HIV, hiện hiên chưa dùng ARV. Lúc chiều tôi đang dùng tâm sỉa răng, bất chợt tôi có điện thoại Con gái tôi chạy lại giật cây tâm tôi đang cầm sỉa răng, răng tôi bị xưng nứu hay chảy máu, tôi nghỉ đầu tâm đó có máu. Tôi xin hỏi con tôi có nguy cơ không? Cảm ơn

songchungvoi_HIV
21-03-2014, 22:09
Tôi nhiễm HIV, hiện hiên chưa dùng ARV. Lúc chiều tôi đang dùng tâm sỉa răng, bất chợt tôi có điện thoại Con gái tôi chạy lại giật cây tâm tôi đang cầm sỉa răng, răng tôi bị xưng nứu hay chảy máu, tôi nghỉ đầu tâm đó có máu. Tôi xin hỏi con tôi có nguy cơ không? Cảm ơn
Con gái tôi chạy lại giật cây tâm tôi đang cầm sỉa răng => Đâu có gì đâu bạn nó giật chứ có làm gì mà bạn lo

jjjj
21-03-2014, 22:12
Con gái tôi chạy lại giật cây tâm tôi đang cầm sỉa răng => Đâu có gì đâu bạn nó giật chứ có làm gì mà bạn lo
xin thưa nó giật rồi nó dùng cây tâm này no xỉa anh oi. nhu vậy em mới lo đó

songchungvoi_HIV
21-03-2014, 22:15
Bạn yên tâm, k có nguy cơ, vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym, HIV k tồn tại, bạn chỉ nghĩ và lo lắng thui, k có nguy cơ

Nguyen Ha
22-03-2014, 05:47

HIV không lây như vậy,bạn yên tâm con bạn không có nguy cơ

UTMIENTAY
22-03-2014, 07:43

Không có sao đâu anh .