PDA

View Full Version : Chạm tay vào bao cao su rồi rửa dương vật

thienchualatinhyeu
22-03-2014, 11:31
Chào các anh chị hôm nọ em có đi quan hệ với GMD , từ lúc hành sự A-Z là đều có bao cao su và cô này bắt em phải đeo bao vào mới quan hệ , nhưng em ko muốn quan hệ , em chỉ muốn sờ mó bên ngoài thôi , nhưng cô này cứ bảo em là cứ đưa dương vật vô âm đạo đi có bao cao su rồi không sao đâu rồi em đưa vô nhưng ko biết là có đưa hết phần bao quy đầu ko nữa nhưng em biết là có chạm vào mép âm đạo cô ta rồi lúc đó em sợ quá nên ko quan hệ nữa , cô ta kích dục bằng tay cho em và lúc đó em cũng có đeo bao cao su . Nhưng lúc em tháo bao cao su ko biết là có chạm vào phần bao mà đã đưa vào âm đạo ko nữa , rồi em rửa dương vật và ra về . Trường hợp em nguy cơ bao nhiêu % ạ ? . Em lo lắng lắm . Cám ơn anh SongChung_HIV

songchungvoi_HIV
22-03-2014, 11:39
Chào các anh chị hôm nọ em có đi quan hệ với GMD , từ lúc hành sự A-Z là đều có bao cao su và cô này bắt em phải đeo bao vào mới quan hệ , nhưng em ko muốn quan hệ , em chỉ muốn sờ mó bên ngoài thôi , nhưng cô này cứ bảo em là cứ đưa dương vật vô âm đạo đi có bao cao su rồi không sao đâu rồi em đưa vô nhưng ko biết là có đưa hết phần bao quy đầu ko nữa nhưng em biết là có chạm vào mép âm đạo cô ta rồi lúc đó em sợ quá nên ko quan hệ nữa , cô ta kích dục bằng tay cho em và lúc đó em cũng có đeo bao cao su . Nhưng lúc em tháo bao cao su ko biết là có chạm vào phần bao mà đã đưa vào âm đạo ko nữa , rồi em rửa dương vật và ra về . Trường hợp em nguy cơ bao nhiêu % ạ ? . Em lo lắng lắm . Cám ơn anh SongChung_HIV
Hoàn toàn không có nguy cơ, Vì QHTD có BCS k rách k thủng là an toàn, Bạn chỉ mới đưa DV có BCS một ít vào AD và cũng chưa có tiếp xúc được dịch AD, cho dù có đưa hẳn vào trong AD rùi rút DV ra, sao đ1o tháo BCS và rửa thì việc rửa với nước k làm nguy cơ, vì nếu có dính dịch AD thì khi gặp nước chất dịch sẽ trôi mau theo dòng nước, chứ k thể tồn động lại đầu khất DV => Bạn hoàn toàn 1000% k có nguy cơ với HIV. Nguy cơ khi và chỉ khi DV k đc bảo vệ an toàn = BCS và thâm nhập vào AD.
Bấm vào 3 chủ đề này xem để biết thêm kiến thức về HIV
Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)Chủ đề: Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)Chủ đề: Tổng quan Kiến thức cơ bản về HIV/AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/5095-Tong-quan-Kien-thuc-co-ban-ve-HIV-AIDS/page3)

thienchualatinhyeu
22-03-2014, 11:41
Cám ơn anh SongChung ạ . Nhưng mà em nghe nói dịch âm đạo nằm sâu lắm đúng không anh ? . Em có đọc bài báo nói trường hợp này có nguy cơ nhưng rất thấp . Họ ko dám khẳng định giống như anh . . Cám ơn anh ạ .
Đây là bài viết , anh tham khảo nhé .
https://vn.answers.yahoo.com/question/index?qid=20110806215856AANo1yB

kiyoshy
22-03-2014, 11:47
Bạn không có nguy cơ nha. từ A-Z bạn đều mang bcs nên bạn an toàn.

thienchualatinhyeu
22-03-2014, 11:48
dạ cám ơn kiyoshy (http://www.diendanhiv.vn/members/13170-kiyoshy)

songchungvoi_HIV
22-03-2014, 11:49
Cám ơn anh SongChung ạ . Nhưng mà em nghe nói dịch âm đạo nằm sâu lắm đúng không anh ? . Em có đọc bài báo nói trường hợp này có nguy cơ nhưng rất thấp . Họ ko dám khẳng định giống như anh . . Cám ơn anh ạ .
Đây là bài viết , anh tham khảo nhé .
https://vn.answers.yahoo.com/question/index?qid=20110806215856AANo1yB
Làm gì có, dịch AD là chất nhờ có từ mép trong vào tới sâu trong cùng

thienchualatinhyeu
22-03-2014, 11:49
Tháng sau em sẽ đi giải tội , em sẽ cầu xin chúa đừng cho em chết và em cũng luôn cầu nguyện cho những người bị nhiễm HIV nữa . Cám ơn .

thienchualatinhyeu
22-03-2014, 11:53
Có khi nào con virus nó hòa trộn vào chất nhờn bao cao su rồi vô tình mình chạm tay vào bề mặt bao cao su . Em biết là tay em chạm vào bao cao su nhưng tay em khô rồi xui xẻo 1 con virus đó dính vào quy đầu dương vật của em ko anh .

songchungvoi_HIV
22-03-2014, 11:55
Có khi nào xui xẻo dính 1 con virus cũng bị nhiễm HIV ko anh mặc dù tay mình khô .
Lấy đâu ra con đường lây nhiễm mà HIV chui vào? Khi bạn hoàn toàn k có nguy cơ

thienchualatinhyeu
22-03-2014, 11:56
Tháng sau em sẽ đi giải tội , em sẽ cầu xin chúa đừng cho em chết và em cũng luôn cầu nguyện cho những người bị nhiễm HIV nữa . Cám ơn anh SongChung nhé .

thienchualatinhyeu
22-03-2014, 12:16
Mà tháo bao cao su ra thì tháo cách nào cũng được miễn là ko cho tinh dịch rơi vãi đúng ko mọi người ?

songchungvoi_HIV
22-03-2014, 12:17
Mà tháo bao cao su ra thì tháo cách nào cũng được miễn là ko cho tinh dịch rơi vãi đúng ko mọi người ?
Tinh dịch đó là của bạn, nó có rơi cũng đâu sau

thienchualatinhyeu
22-03-2014, 12:22
anh SongChung chắc hẳn là người tốt . Chắc vì một lý do xui xẻo gì đó mà bị nhiễm HIV => HIV thật sự dễ lây quá vì con người không thể nào thoát khỏi dục vọng .

songchungvoi_HIV
22-03-2014, 12:24
anh SongChung chắc hẳn là người tốt . Chắc vì một lý do xui xẻo gì đó mà bị nhiễm HIV => HIV thật sự dễ lây quá vì con người không thể nào thoát khỏi dục vọng .
Thui đi ông, vừa phải thui, tui hem có tốt như ông nghĩ đâu, Phàm là con người trong mắt "TC" đều là người tội lỗi

thienchualatinhyeu
22-03-2014, 12:32
Nếu em có bị nhiễm HIV trong trường hợp này thì em cũng ko buồn , vì Thiên Chúa muốn ai về nước trời thì người đó phải về thôi .

songchungvoi_HIV
22-03-2014, 12:34
Nếu em có bị nhiễm HIV trong trường hợp này thì em cũng ko buồn , vì Thiên Chúa muốn ai về nước trời thì người đó phải về thôi .
Bạn nhiễm HIV tỏng trường hợp này thì songchung bỏ mịa nghề tham vấn và dẹp lun DD này chứa để làm gì

thienchualatinhyeu
22-03-2014, 13:26
Ngày nào đi làm , vừa ngồi vào máy tính , đang có dự định gì đó cho tương lai thì sực nhớ ra là mình có bị nhiễm HIV không . ?

Nguyen Ha
22-03-2014, 14:02
Trường hợp này của bạn nguy cơ 0%