PDA

View Full Version : DV cà bên ngoài quần lót dính dịch có nguy cơ với HIV không?

lan
24-03-2014, 12:58
em có một trường hợp mong a chi tư vấn giùm em với ạ:
chuyện là e có qh td voi 1 cô gai karaoke có dùng bcs.
trước lúc qh thì bọn em có làm tình cho nhau....do hưng phấn nên cô ấy ra nhiều dịch ad ở quần lót( em nằm đè lên người cô ấy) do em không để ý nên dv em có dính vào chất dịch ad đó.....vậy trong trường hợp này em có nguy cơ lây nhiễm hiv không nếu cô ấy bị hiv ạ..
hiện em đang rất lo lắng mong anh chị cho em lời tư vấn với ạ..
em cảm ơn.....

songchungvoi_HIV
24-03-2014, 13:01
trước lúc qh thì bọn em có làm tình cho nhau....do hưng phấn nên cô ấy ra nhiều dịch ad ở quần lót( em nằm đè lên người cô ấy) do em không để ý nên dv em có dính vào chất dịch ad đó.....vậy trong trường hợp này em có nguy cơ lây nhiễm hiv không nếu cô ấy bị hiv ạ..
em cảm ơn.....
Bạn k có nguy cơ trong trường hợp này, HIV lây khi và chỉ khi bạn thâm nhập DV và AD k bảo vệ BCS.
Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

lan
24-03-2014, 13:09
em chỉ sợ là lúc em đè lên người cô ấy thì dịch ad của cô ấy dính vào lỗ sáo của em thì có nguy cơ gì không các anh...??? em lo quá....

lan
24-03-2014, 13:10
mong anh chị nói rõ giúp em trong trường hợp này với ạ....em cảm ơn các anh chị

songchungvoi_HIV
24-03-2014, 13:14
em chỉ sợ là lúc em đè lên người cô ấy thì dịch ad của cô ấy dính vào lỗ sáo của em thì có nguy cơ gì không các anh...??? em lo quá....

mong anh chị nói rõ giúp em trong trường hợp này với ạ....em cảm ơn các anh chị
Thì vừa chia sẻ xong đó, k có nguy cơ với HIV
Bấm vào đây đọc:
Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

lan
24-03-2014, 14:45
dạ vâng , vậy trường hợp của e la an toàn phải không các anh chị...???

songchungvoi_HIV
24-03-2014, 14:46
dạ vâng , vậy trường hợp của e la an toàn phải không các anh chị...???
Dĩ nhiên là k có nguy cơ rùi, bạn yên tâm vời những gì đã đc chia sẻ

Nguyen Ha
24-03-2014, 17:10
em cảm ơn.....
Phải có quan hệ trực tiếp DV trong AD không dùng BCS mới có nguy cơ. Những gì bạn kể không có nguy cơ vouqs HIV.