PDA

View Full Version : Chạm tay vào bao cao su rồi rửa dương vật

thienchualatinhyeu
24-03-2014, 21:45
Xin chào anh SongChung và chị Nguyễn Hà .
Em có vấn đề về 'Chạm tay vào bao cao su rồi rửa dương vật' lần trước .
Em nghĩ là như thế này , khi bao quy đầu có bao cao su đưa vào âm đạo , rồi rút ra , thì một vài con virus HIV nó hòa trộn vào trong chất nhờn bao cao su , sau khi tháo bao, và virus HIV dính trên tay , lúc đó mặc dù tay khô nhưng khi chạm vào bao quy đầu khi rửa dương vật , con virus HIV sẽ thấm vào bao quy đầu qua chất nhờn vì chất nhờn rất dễ thấm virus , suy luận này của em đúng ko anh SongChung và chị Nguyen Ha

songchungvoi_HIV
24-03-2014, 22:03
Em nghĩ là như thế này , khi bao quy đầu có bao cao su đưa vào âm đạo , rồi rút ra , thì một vài con virus HIV nó hòa trộn vào trong chất nhờn bao cao su , sau khi tháo bao, và virus HIV dính trên tay , lúc đó mặc dù tay khô nhưng khi chạm vào bao quy đầu khi rửa dương vật , con virus HIV sẽ thấm vào bao quy đầu qua chất nhờn vì chất nhờn rất dễ thấm virus , suy luận này của em đúng ko anh SongChung và chị Nguyen Ha
Ui trời, lạy hồn. HIV đâu phải con dòi mà biết đục da chui vào , Ông nội mịa ơi, Khi rữa thì nó trôi cuống cống chứ nó có nằm đó đâu ba

thienchualatinhyeu
24-03-2014, 22:05
Trường hợp anh tư vấn cho em là 10000% ko nhiễm HIV , nên em quyết định ko bao giờ đi xét nghiệm . Nhưng nếu qua 1 năm mà em ko triệu chứng gì thì coi như em an toàn rồi đúng ko anh ?

tôi ơi đừng tuyệt vọng
24-03-2014, 22:07
không nguy cơ gì hết bạn à,đừng suy diễn lung tung nữa bạn ơi

thienchualatinhyeu
24-03-2014, 22:11
Có trường hợp nào mình rửa mà nó trôi lọt vào lỗ sáo ko anh ? Mà nếu trôi lọt vào lỗ sáo thì sao anh , con virus nhỏ quá ai biết được .

songchungvoi_HIV
24-03-2014, 22:16
Có trường hợp nào mình rửa mà nó trôi lọt vào lỗ sáo ko anh ? Mà nếu trôi lọt vào lỗ sáo thì sao anh , con virus nhỏ quá ai biết được .
Có, khi nào cái thau đó chứa toàn dịch AD mà bạn đưa DV vào đó rữa thì có nguy cơ

tôi ơi đừng tuyệt vọng
24-03-2014, 22:17
anh hiếu đã nói vậy thì bạn cũng nên yên tâm nhé

thienchualatinhyeu
24-03-2014, 22:32
Thật sự không biết nói sao để cảm ơn anh Sống Chung. Năm sau nếu em còn sống, em sẽ mang quà tết biếu anh

thienchualatinhyeu
24-03-2014, 22:35
Vậy mà mấy bài báo khác nói , trường hợp của em thì nên đi xét nghiệm

tôi ơi đừng tuyệt vọng
24-03-2014, 22:40
làm gì bi quan vậy bạn.tết năm sau nhớ mang quà tết đến biếu anh Hiếu là được rồi ^^

Charles
25-03-2014, 02:11

Vậy mà mấy bài báo khác nói , trường hợp của em thì nên đi xét nghiệm

Bạn hoàn toàn ko có nguy cơ, vì hiv ko lây gián tiếp như vậy, nên ko cần xn. Yên tâm nhé!